Địa chỉ khám bệnh

Bác sỹ KHOA- chuyên khoa Tai Mũi Họng

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 37.2K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 176 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

có mẹ nào biết số điện thoại đang dùng (nhà riêng hoặc di dộng)của bác sĩ Khoa - trưởng khoa tai mũi họng viện Nhi - cho mình xin với. Mình đang cần gấp.
    Mẹ titbeo có cho mình số này 0903264593 nhưng cả bạn ấy và mình đều không liên lạc được, toàn báo lỗi.
    Cảm ơn các mẹ nhiều.

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 459 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ME3EM Xem bài viết
    có mẹ nào biết số điện thoại đang dùng (nhà riêng hoặc di dộng)của bác sĩ Khoa - trưởng khoa tai mũi họng viện Nhi - cho mình xin với. Mình đang cần gấp.
    Mẹ titbeo có cho mình số này 0903264593 nhưng cả bạn ấy và mình đều không liên lạc được, toàn báo lỗi.
    Cảm ơn các mẹ nhiều.
    Mai mình sẽ up lên cho các mẹ nhé. Tối về qua nhà anh ấy xin lại số đã
    • 459 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Địa chỉ của anh Võ Văn KHoa: 20 ngách 1 ngõ 16 Huỳnh Thúc Kháng.
    ĐT: 04.8313547/0936515679
    Mẹ nào cần thì đưa con qua đấy khám hoặc call cho anh ấy nhé.
    Anh ấy khám tốt lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,370 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metitbeo Xem bài viết
    Địa chỉ của anh Võ Văn KHoa: 20 ngách 1 ngõ 16 Huỳnh Thúc Kháng.
    ĐT: 04.8313547/0936515679
    Mẹ nào cần thì đưa con qua đấy khám hoặc call cho anh ấy nhé.
    Anh ấy khám tốt lắm
    Ôi cám ơn mẹ titbeo nhé.
    Anh Cu nhà mình hồi trc chỉ toàn khám bác Khoa này thôi.
    Mà Anh ấy bây giờ là trưởng Khoa TMH viện nhi á?
    • 500 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Bác sĩ Khoa khám tốt lắm hả các mẹ? Nếu vào viện khám thì có gặp được bsĩ Khoa không? Con mình bị viêm phế quản, đưa vào viện Nhi khám, mỗi lần trực lại 1 bác sĩ khác nhau. Hic hic...hết uống rồi lại tiêm kháng sinh, còi hết cả người đi. Hu hu...nếu bác sĩ Khoa mà tốt thì mẹ cháu sẽ đưa cháu đi khám. Chứ cứ đưa con vào viện để vào tay người này người kia thì chẳng yên tâm chút nào. Khổ thân con!
    • 459 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaithu202 Xem bài viết
    Bác sĩ Khoa khám tốt lắm hả các mẹ? Nếu vào viện khám thì có gặp được bsĩ Khoa không? Con mình bị viêm phế quản, đưa vào viện Nhi khám, mỗi lần trực lại 1 bác sĩ khác nhau. Hic hic...hết uống rồi lại tiêm kháng sinh, còi hết cả người đi. Hu hu...nếu bác sĩ Khoa mà tốt thì mẹ cháu sẽ đưa cháu đi khám. Chứ cứ đưa con vào viện để vào tay người này người kia thì chẳng yên tâm chút nào. Khổ thân con!
    Ừ, Bạn thử đưa con qua anh ấy xem. Ra chỗ anh Khoa thì yên tâm nhất cái khoản ko phải uống kháng sinh.
    chỉ trong trường hợp thực sự cần thiết anh ấy mới kê thôi
    • 83 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metitbeo Xem bài viết
    Ừ, Bạn thử đưa con qua anh ấy xem. Ra chỗ anh Khoa thì yên tâm nhất cái khoản ko phải uống kháng sinh.
    chỉ trong trường hợp thực sự cần thiết anh ấy mới kê thôi
    Hôm qua mình vừa đưa Bin nhà mình đến chổ A.Khoa khám.Đúng là Anh ấy khám cẩn thận và nhẹ nhàng lắm giải thích rất rỏ ràng.Mình cảm thấy rất yên tâm khi khám ở A.Khoa.Cám ơn Metibeo nhé:LoveStruc:
    • 1,122 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

metitbeo ơi, cho mình hỏi chút nhé, thế bác sĩ Khoa có mở dịch vụ khám tại nhà không hả bạn. Sao mình gọi điện mà máy cứ bận thế nhỉ hay là nhiều người gọi quá hi...hì...
    • 2,370 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tamnt07 Xem bài viết
    metitbeo ơi, cho mình hỏi chút nhé, thế bác sĩ Khoa có mở dịch vụ khám tại nhà không hả bạn. Sao mình gọi điện mà máy cứ bận thế nhỉ hay là nhiều người gọi quá hi...hì...
    So dt co định mà metitbeo đã post lên là số nhà riêng của anh Khoa, anh ấy có phòng khám tại nhà mà. chắc tại máy nhà anh ý để kênh thôi.
    Mai mẹ tamnt07 thử gọi lại xem. Anh ấy khám ở nhà từ sau 4h30
    • 1,122 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Hì...hì... mình gọi được rồi. Nghe giọng bác sĩ Khoa cũng đã thấy dễ chịu rồi. Hôm nay cố sắp xếp để đưa bé đi khám, cảm ơn các mẹ nhiều nha!
    • 459 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Anh ấy bận lắm chắc ko tới khám tại nhà được đâu.
    Phòng khám anh ấy ko đông khách nhưng toàn khách vip ( Mình đưa con tới toàn thấy KH đi oto đẹp choáng quá) Phòng khám anh ấy lại thi thoảng nghỉ khám (Chắc bận trực, hay mổ gì đó)
    Túm lại các mẹ đưa con qua thì nên đt trước nhé
    • 500 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Chán quá, chán quá. Hôm trước đã hỏi mẹ titbeo rồi, thế mà lại chẳng đưa con qua bác sĩ Khoa, lại đi gọi bác sĩ Đạt, vì nghe các mẹ nói bác khám tốt. Hic hic...bác đến nhà, khám có mỗi tẹo, kê đơn thuốc uống 3 ngày không khỏi lại lấy 100k. Hu hu...Hnay con lại ho kinh khủng hơn, con mệt nằm ngủ thiêm thiếp, có lúc lại giật mình, rồi lại lăn lộn trên giường vì khó thở. ôi, mẹ biết phải làm sao đây?
    • 176 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaby83 Xem bài viết
    Chán quá, chán quá. Hôm trước đã hỏi mẹ titbeo rồi, thế mà lại chẳng đưa con qua bác sĩ Khoa, lại đi gọi bác sĩ Đạt, vì nghe các mẹ nói bác khám tốt. Hic hic...bác đến nhà, khám có mỗi tẹo, kê đơn thuốc uống 3 ngày không khỏi lại lấy 100k. Hu hu...Hnay con lại ho kinh khủng hơn, con mệt nằm ngủ thiêm thiếp, có lúc lại giật mình, rồi lại lăn lộn trên giường vì khó thở. ôi, mẹ biết phải làm sao đây?
    Mẹ Gaby ơi, phải đưa con đi khám ở Bệnh viện hoặc gọi bác sĩ giỏi về hô hấp đến nhà ngay đi.
    Cháu con chị tớ cũng có những biểu hiện như vậy, lúc đầu gọi bsĩ gần nhà đến khám và cho thuốc, uống thuốc sau 2 ngày không thấy khỏi, ho lại nặng hơn và mệt lả, thế là chị mình cho đi viện Nhi, thì ra là cháu chớm bị viêm phổi, phải tiêm kháng sinh và ở viện mất 1 tuần, thương lắm.
    Cầu mong Gaby không sao, nhưng mẹ nó đừng chủ quan nhé!

• 94 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeyeuBin2005 Xem bài viết
    Hôm qua mình vừa đưa Bin nhà mình đến chổ A.Khoa khám.Đúng là Anh ấy khám cẩn thận và nhẹ nhàng lắm giải thích rất rỏ ràng.Mình cảm thấy rất yên tâm khi khám ở A.Khoa.Cám ơn Metibeo nhé:LoveStruc:
    Mẹ nó ơi, qua khám chỗ bsy Khoa có phải gọi điện thoại trước ko hay cứ qua? Mỗi lần khám là bao nhiêu tiền vậy. Mẹ nó cho mình thông tin vơi nhé! Thanks nhiều
    • 98 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đang sốt ruột vì cu Bi nhà mình bị ho mấy hôm rồi, chiều nay mình cũng cũng đưa bé đến bác sỹ Khoa để khám. Cảm ơn mẹ metibeo đã tư vấn. Hôm nay bác sỹ bận sau 5h30 mới khám, mình vừa alo cho anh ấy xong.
    • 500 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ME3EM Xem bài viết
    Mẹ Gaby ơi, phải đưa con đi khám ở Bệnh viện hoặc gọi bác sĩ giỏi về hô hấp đến nhà ngay đi.
    Cháu con chị tớ cũng có những biểu hiện như vậy, lúc đầu gọi bsĩ gần nhà đến khám và cho thuốc, uống thuốc sau 2 ngày không thấy khỏi, ho lại nặng hơn và mệt lả, thế là chị mình cho đi viện Nhi, thì ra là cháu chớm bị viêm phổi, phải tiêm kháng sinh và ở viện mất 1 tuần, thương lắm.
    Cầu mong Gaby không sao, nhưng mẹ nó đừng chủ quan nhé!
    May quá, cu nhà mình khỏi ốm rồi. Mình đưa con qua phòng khám của Bsĩ Khoa, bsĩ cho uống thuốc trong 5 ngày. Hôm qua đi khám lại, bảo là khỏi rồi. Về nhà chỉ nhỏ nước muối loãng và uống nốt Bricanyl thôi. Mừng quá. Đi khám bsĩ Khoa tiền công là 50k/lần và mua thuốc theo đơn. Bsĩ nhẹ nhàng lắm. Phòng khám vắng và sạch sẽ. Thái độ của bsĩ dễ chịu. Mình thấy ok. Nếu con bị sẽ lại đến bsĩ thôi!
    • 103 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm qua mình mới đưa bé nhà mình đến khám chỗ anh Khoa, cháu bị viêm phổi nằm 1 tuần tại bệnh viện về được một hôm thì sốt lại . Buổi sáng BS Khoa ko khám bệnh nên mình phải qua chỗ BS Lâm ở 88 Hòa Mã khám nhưng bs kê là viêm miệng điển hình, ko cho uống KS chỉ cho xịt mũi..đến chiều thì bé sốt đến tận 39.5 C , mình đưa đến chố anh Khoa, anh ý bảo ko có bệnh nào là bệnh viêm miệng hết, và cháu hiện giờ bị viêm họng cấp đỏ, nhưng rất khó ra đơn thuốc. .Bây giờ nằm viện lại thì gia đình rất lích cích, sau một hồi đắn đo suy nghĩ rất lâu , anh ý mới quyết định cho bé tiêm và điều trị tại nhà , đồng thời cho tên y tá tiêm thuốc và giục đi tiêm ngay, rồi có vấn đề gì thì liên lạc với anh ý ngay.
    Nói chung là tớ thấy nếu khám về chuyên TAI -MŨI HỌNG thì BS Khoa là tốt nhất ý, anh ý có bằng tiến sĩ lại còn trẻ nên chắc nghiên cứu nhiều về chuyên khoa, Phòng khám thì sạch sẽ và yên tĩnh, BS thì nhẹ nhàng, tiền khám thì lại chỉ 50K/ lần . Anh xã tớ lúc đầu ko tin tưởng đâu, khám xong rồi tin lắm. Tớ post lại địa chỉ và điện thoại để các mẹ đến khám một lần sẽ biết..

Tiến sĩ TAI MŨI HỌNG : VÕ VĂN KHOA
    Địa chỉ : Số nhà 20, ngách 1, ngõ 16 HUỲNH THÚC KHÁNG
    ĐTNR : 8313.547
    ĐTDĐ : 0936.515.679
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 83 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thỏ & Nhím Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, qua khám chỗ bsy Khoa có phải gọi điện thoại trước ko hay cứ qua? Mỗi lần khám là bao nhiêu tiền vậy. Mẹ nó cho mình thông tin vơi nhé! Thanks nhiều
    Mẹ nó cứ đến khám sau 5h chiều.Cẩn thận hơn thì alo xem BS có đi trực ko? Mỗi lần khám hết 50k.Mẹ nó cứ yên tâm Bác ko lạm dụng nhiều kháng sinh đâu.Chúc Thỏ& Nhím khỏe mạnh :LoveStruc:
    • 1,152 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Hôm nay em vừa cho bé qua BS Khoa khám, công nhận PKhám rất sạch sẽ, gọn gàng. BS hướng dẫn rất chu đáo, nhẹ nhàng. Còn khỏi hay không thì em fải cho con uống thuốc đã. Nhưng tiền khám là 60k rồi thì phải. BS bán cho em 1 lọ thuốc KS là 70k + tiền khám = 130k.
    • 1,360 Bài viết

• 1,005 Được cảm ơn

Công nhận là bác sĩ rất nhẹ nhàng và điềm đạm.Nhưng sao số em thế nào ý.Hai lần đưa con đến khám.Lần đầu tiên bác Khoa bảo không sao,chỉ viêm mũi họng dị ứng thời tiết,nhỏ Natri clorid và vệ sinh cho con.Về đến nhà chừng 2 tiếng sau,bé ho như quốc kêu:ốc ốc.Nghe sợ lắm,rồi lên cơn hen khó thở làm mẹ chết khiếp.Gọi cho bác KHoa,bác bảo bận mổ,cứ vào viện nhi khám.Em đưa con vào viện nhi,bác sĩ đưa đơn thuốc uống,em có gọi cho bác Khoa báo cáo,bác bảo y đơn.Hết thuốc,con em cũng đỡ nhiều,nhưng em muốn tái khám bác Khoa để xin thêm thuốc cho con khỏi ho hẳn.Vừa về nhà chừng 2 tiếng sau,con em lên cơn sốt đùng đùng.Lại lo thuốc thang mà con không đỡ.Sốt cao 39-40 độ.Lại vừa phải vào viện NHi cấp cứu về.Bác sĩ phán bị sốt siêu vi.Khổ không cơ chứ.NHiều khi cẩn thận khám lại,con lại bệnh thêm thế này.....
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4