Địa chỉ khám bệnh

Bác sĩ Thanh - BV 108- Nguyễn Huy Tự

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 58.9K Lượt đọc
  • 562 Trả lời

41 Người đang theo dõi

• 72 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_soco Xem bài viết
    cảm ơn thông tin của mọi người. mình nan giải vụ VLT lắm, dai dẳng từ thngs 10/2010. IUI 4 lần đêu trượt vỏ chuối. mà các bạn ơi địa chỉ của bác Thanh có thay đổi ko ạ. nhà mình vào cugnf chia sẻ jup mình nha
    mình đang chữa ở chỗ bác sĩ thanh đây. địa chỉ ko thay đổi đâu bạn à, nhưng giá cả mắc quá. buổi đầu tiên khám trị nấm có xét nghiệm tế bào+ 2 viên thuốc uống + 2 viên thuốc đặt = 680k. Buổi 2 (sau 3 hum đến đặt thuốc lại thuốc mua lần trước ý) 100K. Mai mình đi áp lạnh ko biết bn tiền nữa mà mình bị VLT 0,7 cm thui mà thấy bảo phải áp 2 lần.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hơi đắt thật @@ hôm nay em đi khám vs xét nghiệm một lát thôi cũng hết 250k rồi... nếu mất có 1tr mà xong bệnh thì em cũng mong cho nó xong nhanh nhanh! hic
    • 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ms.phale Xem bài viết
    hơi đắt thật @@ hôm nay em đi khám vs xét nghiệm một lát thôi cũng hết 250k rồi... nếu mất có 1tr mà xong bệnh thì em cũng mong cho nó xong nhanh nhanh! hic
    Chiều nay mình định đến xem thế nào mà không biết có đông không. Vì mình cũng bị viêm.
    • 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn có yahoo thì át nick mình vào nhé, mình muốn hỏi cái vụ này: haivong83
    • 45 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ôi, mình vào khám ở 56HBT cũng đắt thế mà.
    • 72 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

mình vừa chữa xong ở nhà bác sĩ Thanh rồi nè tổng thiệt hại gần 2tr nhé mình đang chữa ở chỗ bác sĩ thanh đây. địa chỉ ko thay đổi đâu bạn à, nhưng giá cả mắc quá. buổi đầu tiên khám trị nấm có xét nghiệm tế bào+ 2 viên thuốc uống + 2 viên thuốc đặt = 680k. Buổi 2 (sau 3 hum đến đặt thuốc lại thuốc mua lần trước ý) 100k. Mình VLT 1,5cm Đi áp lạnh lần 1 hết 800k gồm 400k tiền áp lạnh + 100k tiền khám + 200k tiền soi CTC. Đi áp lạnh lần 2 hết 550k gồm 400k + 50k tiền thuốc phòng nấm + 100k tiền khám. Mình chữa được 1 tháng rồi đãng lẽ giờ mình phải đi khám lại nhưng lười đi hihi tháng sau mình đi khám. Mình đi khám phụ khoa cũng nhiều nơi rồi và mình cũng lưu ý vs các bạn rằng đừng nên khám ở 56 Hai Bà Trưng, hồi trước mình khám ở đó mấy lần rồi mình sợ lắm (mình sợ bsi ở đấy khám = mỏ vịt lắm đau kinh khủng luôn vì họ đông nên làm ăn ẩu lắm, họ ấn mạnh khiến mình về bị đau tê dại mấy hum nên chính vì như thế gấy nguyên nhân VLT vì bị sưng tấy ). Mình đi khám tư họ làm nhẹ lắm chẳng đau tí gì như chỗ bác sĩ Thanh ý.
    • 72 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

ms.phale chữa trị xong chưa bao giờ mình vs bạn đi khám lại lun hihi
    • 112 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mình thấy bs Thanh chữa nấm và lộ tuyến rất tốt, giá cả tuy đắt nhưng thực sự hiệu quả. ko kiểu chữa dai dẳng , mất tiền mà ko khỏi như các chô khác.
    • 35 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em cũng chữa VLT nhà bs Thanh rôì, tuy đắt nhưng rât hiệu quả, sau ba lần áp lạnh là khỏi hẳn, lại đẹp như cũ, những chõ khác dai dẳng mãi ko khỏi...
    • 35 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em đã áp lạnh lần 1 hết 700k, lần 2 thì tuần sau quay lại làm. Em đã sinh 2 con nên Bác sĩ bảo 1 phải thu gon lai tầng sinh môn vì âm đao giãn rộng. Đã có me nào làm lai tằng sinh môn tại đây chưa? Kết quả có tốt ko, xin cho em ít kinh nghiệm với ah...
    • 35 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nttntt Xem bài viết
    mình thấy bs Thanh chữa nấm và lộ tuyến rất tốt, giá cả tuy đắt nhưng thực sự hiệu quả. ko kiểu chữa dai dẳng , mất tiền mà ko khỏi như các chô khác.
    Em làm lần này là lần sinh tập 1 các me ah
    • 8 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Phòng khám bs Thanh ở gần nhà mình nên mình cũng tới đó vài lần khám phụ khoa, xin chia sẻ với các chị em 1 số kinh nghiệm. Thấy nhiều chị em giới thiệu và khen bs này lắm, mình đến vài lần rồi thì thấy cũng nhiều ưu điểm và nhiều nhược điểm lắm. Nói về ưu điểm trước này: trước hết nói về bs Thanh thì chú này (mình đoán tầm 50 tuổi :-)) trông hiền lành, đặc biệt là nhẹ nhàng lắm, mà nói đến khám mấy cái này thì ai chả thích được nhẹ nhàng phải không các chị, hỏi thì trả lời tận tình, nhẹ nhàng chứ k gắt gỏng, không nghiêm trọng hóa bệnh tình của mình như một số bs khác (mình đặc biệt thích điều này, vì bản thân mình có bệnh chưa hiểu rõ nó thì ngày đêm lo lắng), phòng khám sạch sẽ, mấy cô nhân viên tiếp đón dưới tầng 1, lên tầng 2 khám thì có váy mặc ngoài và hình như có 1 hay 2 cô trợ lý ngồi cạnh đó đánh máy nên rất yên tâm (vấn đề này hơi tế nhị mà), bs khám và siêu âm kỹ, theo như những thông tin mình tìm hiểu thì đã rất nhiều ng đã chữa và có kết quả tốt từ phòng khám này. Đến phần nhược điểm này: phòng khám lấy giá khá đắt (mình k dám nói là đắt hơn nhiều so với một số pk khác), ví dụ 1 lần mình đến khám phụ khoa (thực ra là mình khám lại sau 2 tháng của lần khám phụ khoa trước) + siêu âm đầu dò = 500k, bs bảo viêm nhẹ đã đặt cho 1 viên thuốc + 4 viên mang về tự đặt = 150k nữa (4 viên thuốc hình dẹt màu vàng nhạt có chữ M in chìm chẳng có vỏ gì cả, 4 viên nằm vỏn vẹn trong 1 túi nilong nhỏ, kiểu túi như túi đựng tăm bông ngoáy tai có cái đường chạy dập mép vào ý). Sau khi tìm hiểu và nhìn trong đơn thuốc thì được biết thuốc đó là viên đặt âm đạo Megynan, thuốc nội thôi => vị chi là 30k/viên, liệu có quá đắt không nhỉ??? Còn đối với chị em nào mà siêu âm trứng (canh trứng rụng) ở chỗ bs này thì hơi nguy hiểm. Cụ thể là bs hay nghỉ có việc bận lắm, hôm nay đi siêu âm, bs hẹn mấy hôm nữa đến sa lại, hôm sau đến, mấy cô nhân viên bảo: chị ơi hnay chú nghỉ :-(. Đây là 1 vài kinh nghiệm từ mình để các chị em tham khảo nhg k thể nói được là trường hợp nào cũng bị như thế, đôi khi tùy ng hợp thầy hợp thuốc thì tốt quá => chúc các mẹ hợp thầy hợp thuốc :-))
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 57 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

huhu em bị lộ tuyến gần 7 tháng nay rồi, đi khám xét khắp nơi và em quyết định theo 56Hai Bà Trưng, em đã đốt điện 1 tháng trước, hôm qua đi khám lại thì bác sĩ bảo tái tạo chưa tốt, nhìn trên màn hình soi e thấy có những vết như vết loét, nó còn chảy máu khi bs lấy bông thấm nữa, có mẹ nào đốt điện rồi bị như em không? lên trên này thấy các mẹ khen nhà bs Thanh e đang tính đi 1 chuyến xem thế nào, em cũng không biết vừa mới đốt điện xong thế thì áp lạnh có được không? híc các mẹ chỉ cho em với, em chưa có con lần nào
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bs thanh chữa viêm âm đạo do nấm và trực khuẩn có tốt k các mẹ? e đi khám và dùng thuốc 2 đợt ở phụ sản TW rồi nhưng đều k đỡ, giờ vẫn ngứa ngáy khó chịu lắm, mỗi đợt cũng hết gần 1tr chứ ít gì giờ e lo lắng lắm mà chẳng biết tìm ai cho uy tín để chữa hẳn luôn 1 lần cho thoải mái, e chưa có em bé lần nào
    • 83 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthu01 Xem bài viết
    huhu em bị lộ tuyến gần 7 tháng nay rồi, đi khám xét khắp nơi và em quyết định theo 56Hai Bà Trưng, em đã đốt điện 1 tháng trước, hôm qua đi khám lại thì bác sĩ bảo tái tạo chưa tốt, nhìn trên màn hình soi e thấy có những vết như vết loét, nó còn chảy máu khi bs lấy bông thấm nữa, có mẹ nào đốt điện rồi bị như em không? lên trên này thấy các mẹ khen nhà bs Thanh e đang tính đi 1 chuyến xem thế nào, em cũng không biết vừa mới đốt điện xong thế thì áp lạnh có được không? híc các mẹ chỉ cho em với, em chưa có con lần nào
    Ban oi, ban binh tinh lai di. Ko co gi phai cuong len nhu the!
    Truoc khi dot dien thi ban bi lo tuyen bao nhieu cm?
    Minh da tung bi viem lo tuyen (toan bo luon i), luc i chua co chong, cung lo sot vo len, tuong tuong ra bao nhieu la thu khung khiep. Nhung luc i minh cung dong y dot dien. 1 thang sau tai kham, chi thay bsi bao la CTC dang tai tao, hen 1 thang sau tai kham tiep. Tai kham lai thay van dang tai tao, minh yen tam hon. Roi bang di gan 1 nam (vi minh cuoi dc 3 thang chua co bau nen vo chong ru nhau di kham), bsi ket luan la viem lo tuyen 2cm. Hic, chan nhu con gian (mac du phan lo tuyen cung da giam di nhieu so voi ban dau roi nhe)
    Sau do, qua tim hieu thi den cho chu Thanh nay ap lanh (vi minh nghe noi ap lanh an toan hon dot dien), 1 thang sau tai kham thi thay bao cung on. Minh yen tam hon.
    Bay gio minh chi con bi viem nhe quanh lo thoi, ko con bi lo tuyen dien rong nhu ngay trc nua. Ban yen tam di, moi 1 thang thi no chua tai tao dc nhieu dau. Ban can giu ve sinh bo phan sinh duc sach se, han che quan he tinh duc manh, va nen su dung bao cao su de tranh lay nhiem, gay anh huong ko tot.
    Dung lo lang qua!
    • 83 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhdung313 Xem bài viết
    bs thanh chữa viêm âm đạo do nấm và trực khuẩn có tốt k các mẹ? e đi khám và dùng thuốc 2 đợt ở phụ sản TW rồi nhưng đều k đỡ, giờ vẫn ngứa ngáy khó chịu lắm, mỗi đợt cũng hết gần 1tr chứ ít gì giờ e lo lắng lắm mà chẳng biết tìm ai cho uy tín để chữa hẳn luôn 1 lần cho thoải mái, e chưa có em bé lần nào
    Hic, cai viem am dao do nam va tap khuan nay quan trong la phai hop thuoc ban ah. Minh da theo gan 1 nam troi de chua viem am dao nay day. Luc het nam thi la do tap khuan, luc het tap khuan thi lai do nam, hic hic. Sau 1 thoi gian moi tim ra dc loai thuoc hop voi minh, dung phat chuan luon! Co gang giu ve sinh sach se nua!
    • 83 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Y kien ca nhan cua minh ve chu Thanh nay chu yeu ve van den tien bac.

- Sieu am nang noan: dat (hoi minh lam la 200k/lan), bay gio minh toan ra vien Hoe Nhai, vua gan nha lai vua co 60k/lan.

- Ban thuoc kich trung: dat. Hoi truoc cho minh uong Ovuclon, 1 vi 10vien/5 ngay lay cua minh 200k/vi. Nhung dot do minh ko dau thai, nen ko lam o do nua, chuyen sang bac si khac cua vien C, den luc kich trung co y cung ke y nguyen Ovuclon 1vi, ra ngoai hieu thuoc mua co 80k/vi. hic

- Kham phu khoa roi cac thu linh tinh cung dat, ai ma kham thi cung di tong 500k tro len chu cha it dau!

Em ket luan lai la ong nay, cu so vao ng` minh, cu 200k tren 1 cong doan. Bay gio em ko theo nua, vi dat qua!
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mọi người đã chia sẻ , 1 địa chỉ tin cậy cho các chị em mình
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng mong có được nhiều thông tin hơn, cảm ơn cả nhà nhiều nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hôm nay mình cũng đi áp lạnh lần 1 về đấy, ko đau, 2 phút xong. ko phải uống hay đặ thuốc ji cả. 6 ngày nữa áp lần 2.