Địa chỉ khám bệnh

Bác sĩ Thanh - BV 108- Nguyễn Huy Tự

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 70.4K Lượt đọc
  • 821 Trả lời

• Spe
    • 4 năm
    • 102 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em đọc trên diễn đànn thấy các mẹ ca ngợi bác sĩ Thanh ở Nguyễn Huy Tự chữa viêm lộ tuyến mát tay lắm, em thấy mục VLTCTC phần 4 đã bị khóa nên mới mở topic mới để hỏi mong các mẹ tư vấn cho em với.
    Hôm nay, em đến theo địa chỉ mà các mẹ trong diễn đàn chỉ là số 7 Nguyễn Huy Tự thì không thấy phòng khám nào cả, mà là một công ty Việt Hoa, hay Bắc Việt gì đó. Các mẹ cho em hỏi lại địa chỉ đến nhà bác sĩ Thanh, đường đi như thế nào (em hơi ngu về tìm đường). Thời gian? và mình có phải đến sớm lấy số hay đăng ký trước gì không?
    Mong các mẹ giúp em với, em mong chữa khỏi bệnh để đón con yêu quá huhu
    Mẹ yêu công chúa nhỏ nhiều lắm. Mong còn ăn ngoan, ị tốt, chóng nhớn nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nếu đến đấy bạn sẽ nhìn thấy ở đó có 1 ngách nhỏ thì cứ đi sâu vào trong là sẽ thấy phòng khám của chú Thanh bạn ah. Nếu không thì hỏi bác bán nước ở bên cạnh ý.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các chị ơi cho em hỏi áp lạnh ở chỗ bác sĩ thanh 1 lần hết bao nhiêu tiền ạ? em đang là học sinh lên muốn hỏi híc híc :-s chị nào biết pm nick ana_thao_1993 cho em nhé... em cảm ơn nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em muốn đăng nhập để tham gia trang wed mãi mà hôm nay mới thành công để trò chuyện cùng các chị.Vui quá:
    Em đọc trên diễn đàn thấy các chị nói chỗ BS Thanh chữa VLTCTC bằng áp lạnh tốt lắm.Em đi khám BS bảo em bị VCTCLT rộng rồi nên lo lắm nhưng ở chỗ em khám họ chỉ đốt điện thôi,em muốn áp lạnh cho an toàn vì đang có dự định sinh một bb nữa
    Có chị nào chữa ở BS Thanh rồi cho em hỏi :BS Thanh làm ở viện nào hả chị ?Ở phòng khám tư nhân của BS vệ sinh có tốt không?Ông xã nhà em cứ sợ làm ở tư nhân các dụng cụ không tiệt trùng sạch mà để lây bệnh thì sợ lắm,nhất là chị em mình làm về vấn đề này lại càng sợ vì nguy cơ càng cao,như HIV chẳng hạn,ông xã nói làm em thấy lo lo,nhưng em cũng sợ vào bệnh viện lắm,bs mà quát cho là hết cả tinh thần rồi
    Có chị nào làm ở đó rồi trả lời giúp em ngay nhé,em vừa sạch kinh nên muốn làm ngay cho yên tâm.Em cảm ơn trước nhé
    • 191 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

mình vừa làm được 2 ngày rùi bạn nè.
    chỗ pk của bs mình thấy rất sạch sẽ, lại còn chuẩn bị váy cho mình mặc trước khi lên bàn nữa. mình thẩy rất ok.
    Bạn cứ đến đó đi.
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tớ tháng 9 năm ngoái cũng chữa ở chỗ BS Thanh đấy. Khỏi một cái là tháng 11 đã có em bé ngay, dù tớ bị viêm và chữa mất 1 năm ở nhiều nơi mà ko khỏi đấy. Giờ cu mèo nhà tớ được 3,5 tháng rồi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Medaudohd Xem bài viết
    Tớ tháng 9 năm ngoái cũng chữa ở chỗ BS Thanh đấy. Khỏi một cái là tháng 11 đã có em bé ngay, dù tớ bị viêm và chữa mất 1 năm ở nhiều nơi mà ko khỏi đấy. Giờ cu mèo nhà tớ được 3,5 tháng rồi.
    mình muốn hỏi bạn xét nghiệm nấm chỗ bác sĩ Thanh có đáng tin cậy k ?
    • 347 Bài viết

• 332 Được cảm ơn

Mình là bệnh nhân đã được bs Thanh chữa khỏi VLTCTC này. Cách đây hơn 3 năm rồi. Bác sĩ Thanh ko chuyên trách về các xét nghiệm đâu bạn, chỉ chuyên chữa VLT thôi. Bạn có thể cầm các xét nghiệm từ nơi khác đến, bac sĩ sẽ khám lại 1 lần nữa. BSi sẽ cho đăt thuốc khoảng vài ngày cho khô âm đạo rồi mới tiến hành áp lạnh. Mình ap lạnh xong có bầu luôn giờ nhóc đã hơn 1 tuổi rồi, cũng ko thấy bị lại nữa. Các mẹ cứ qua đó bs tư vấn cho nhé
    • 50 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

các mẹ cho em hỏi, đăng ký khám bsy Thanh thì đăng ký như thế nào?
    • 50 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Có mẹ nào trả lời giúp em với
    • 212 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Mình cư đến đo, ở dưới táng 1 có bàn đăng ký đo bạn, bsi khám từ 5h các ngày trong tuần, thứ 7 thì cả ngày
    Cá Chép của ba mẹ, hãy thật khỏe mạnh nhé !
    • 170 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesonganh Xem bài viết
    Mình cư đến đo, ở dưới táng 1 có bàn đăng ký đo bạn, bsi khám từ 5h các ngày trong tuần, thứ 7 thì cả ngày
    Khám từ 5h chiều à bạn? Có ai có số đt phòng khám ko cho mình xin được ko?
    • 283 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hienTMC Xem bài viết
    các mẹ cho em hỏi, đăng ký khám bsy Thanh thì đăng ký như thế nào?
    Chẳng phải đăng ki gi đâu bạn , đến sớm một chút là đc k số 7 ng huy tự
    Tôi nhặt gió trời mời em giữ lấy để mắt em cười tựa lá bay ...
    • 283 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongnk. Xem bài viết
    Em muốn đăng nhập để tham gia trang wed mãi mà hôm nay mới thành công để trò chuyện cùng các chị.Vui quá:
    Em đọc trên diễn đàn thấy các chị nói chỗ BS Thanh chữa VLTCTC bằng áp lạnh tốt lắm.Em đi khám BS bảo em bị VCTCLT rộng rồi nên lo lắm nhưng ở chỗ em khám họ chỉ đốt điện thôi,em muốn áp lạnh cho an toàn vì đang có dự định sinh một bb nữa
    Có chị nào chữa ở BS Thanh rồi cho em hỏi :BS Thanh làm ở viện nào hả chị ?Ở phòng khám tư nhân của BS vệ sinh có tốt không?Ông xã nhà em cứ sợ làm ở tư nhân các dụng cụ không tiệt trùng sạch mà để lây bệnh thì sợ lắm,nhất là chị em mình làm về vấn đề này lại càng sợ vì nguy cơ càng cao,như HIV chẳng hạn,ông xã nói làm em thấy lo lo,nhưng em cũng sợ vào bệnh viện lắm,bs mà quát cho là hết cả tinh thần rồi
    Có chị nào làm ở đó rồi trả lời giúp em ngay nhé,em vừa sạch kinh nên muốn làm ngay cho yên tâm.Em cảm ơn trước nhé
    Phòng khám sạch sẽ và làm nhẹ nhàng thui bạn ah , k đau gì cả , kiêng quan hệ sau áp mới là khó nhất , chúc bạn sớm khỏi nhé
    Tôi nhặt gió trời mời em giữ lấy để mắt em cười tựa lá bay ...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi chút.em cũng bị viêm lộ tuyến cổ tử cung.mình đang chữa viêm.ở chỗ mình chữa lại ko áp lạnh.mình định chữa viêm o đây xong qua chỗ bác sỹ thanh để áp lạnh được ko?ở chỗ bác sỹ thanh có làm phiến đồ âm đạo hay soi cổ tử cung trước khi ap lạnh ko?mình muốn đến chỗ bác sỹ thanh để soi cổ tử cung rồi áp lạnh được ko.mẹ nào biết thì bảo em với.thanks các mẹ.mong nhận được cau trả lời sớm của các mẹ
    • 24 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chikhoaitay Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi chút.em cũng bị viêm lộ tuyến cổ tử cung.mình đang chữa viêm.ở chỗ mình chữa lại ko áp lạnh.mình định chữa viêm o đây xong qua chỗ bác sỹ thanh để áp lạnh được ko?ở chỗ bác sỹ thanh có làm phiến đồ âm đạo hay soi cổ tử cung trước khi ap lạnh ko?mình muốn đến chỗ bác sỹ thanh để soi cổ tử cung rồi áp lạnh được ko.mẹ nào biết thì bảo em với.thanks các mẹ.mong nhận được cau trả lời sớm của các mẹ
    Bạn cứ qua khám, có như thế nào bác sĩ sẽ nói, khi đi khám tốt nhất chỉ nói bệnh mình thế nào, còn đừng yêu cầu mình cần thế này cần thế kia, vì thực tế mình ko thể biết bệnh của mình như thế nào mà. Mình đã chữa VLTCTC chỗ bác sỹ Thanh thấy rất ok, bạn cứ đến xem thế nào.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhieu1610 Xem bài viết
    Bạn cứ qua khám, có như thế nào bác sĩ sẽ nói, khi đi khám tốt nhất chỉ nói bệnh mình thế nào, còn đừng yêu cầu mình cần thế này cần thế kia, vì thực tế mình ko thể biết bệnh của mình như thế nào mà. Mình đã chữa VLTCTC chỗ bác sỹ Thanh thấy rất ok, bạn cứ đến xem thế nào.
    Bạn chữa VLT ah? Mình thấy bảo bs Thanh chuyên áp lạnh ah? có đau ko bạn? mà làm xong thì có phải uống thuốc hay đặt thuốc ko? Minh cũng định sau ck này thì đi áp lạnh, nhưng cứ thấy lo lo........
    • 24 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi socola151087 Xem bài viết
    Bạn chữa VLT ah? Mình thấy bảo bs Thanh chuyên áp lạnh ah? có đau ko bạn? mà làm xong thì có phải uống thuốc hay đặt thuốc ko? Minh cũng định sau ck này thì đi áp lạnh, nhưng cứ thấy lo lo........
    Lâu mình mới mở trang này, nên ko trả lời cho bạn luôn được. Áp lạnh nhanh thôi bạn, tuỳ theo độ viêm nhưng thường mình thấy áp lạnh lần 1 và 2, sau đó đến kiểm tra lại, ko phải uống thuốc. Chúc bạn mau lành bệnh.
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn ơi! bs Thanh làm ở khoa sản bệnh viện trung ương quân đội 108. Lần trước, mình cho con nhà mình khám tại nhà bs Tùng làm ở khoa nhi bv 108. mình có nhờ bs tùng giới thiệu xem ai trong bv 108 điều trị VLCCT tốt thì được bs tùng giới thiệu đến gặp bs Thanh, mình thấy rất yên tâm và theo bs thanh điều trị luôn.
    • 280 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

cảm ơn thông tin của mọi người. mình nan giải vụ VLT lắm, dai dẳng từ thngs 10/2010. IUI 4 lần đêu trượt vỏ chuối. mà các bạn ơi địa chỉ của bác Thanh có thay đổi ko ạ. nhà mình vào cugnf chia sẻ jup mình nha