Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Địa chỉ khám bệnh

Bác sĩ Tai Mũi Họng tại TPHCM

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 68.3K Lượt đọc
  • 102 Trả lời

11 Người đang theo dõi

• 15 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tungvy Xem bài viết
    Có bác sỹ Dung (hiện là Giám Đốc TT TMH TP.HCM)

Phòng khám của Bs.Dung tại đường Thạch Thi Thanh, số bao nhiêu quên rồi (sozy các mẹ nhé), nhưng nhớ được điện thoại
    Bs.Dung chuyên về tai mũi họng cho nhi, từ mới sinh đến lớn luôn, mà ở đây lúc nào cũng đông bệnh nhân lắm đó.
    Các mẹ muốn cho khám đến khám thì phải gọi điện thoại trước để lấy số và được hẹn giờ đến khác. Gọi lúc 15h00 chiều mỗi ngày, bác Dung này thì mát tay cực kỳ.
    Bạn ơi! Cho mình sđt của Bs.Dung đi. Để mình đi khám cho bé nhà mình, ho, sổ mũi hòai. Mình sốt ruột quá. Cảm ơn bạn nhiều nhiều.

• 715 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mrbeo Xem bài viết
    Trước đây em vẫn đi bs Vũ trên đường HG, Q6.Có mẹ nào cần k? em sẽ cho số dt và dc. BS này khám nhanh, Beo nhà em thì uống thuốc of ổng cũng hợp lắm. Tiền khám cộng 4 ngày thuốc là 100k
    Nhà mình cũng Q6, đi bộ 5phút là đến phòng khám bác Vũ, chán cái là bé nhà mình ko hợp thuốc bác này, uống vào là đi ngoài liên tục.

Mình lại đang có thai đứa thứ 2, mỗi lần đứa lớn bệnh thì cực khổ chuyện đi khám.

Q6 còn bác nào mát tay ko nhỉ!

• 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Dien thoai bsi DUng BV Tai Mui Hong, nha tren duong Thach Thi Thanh 38205689, nho contact truoc de lay so nhe, 2h chieu bat dau phat so.

• 127 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

mechip05 ơi!
    Không biết bây giờ ở Diamon Plaza người ta còn bán Membership Card ko vậy? Lâu rồi không ghé đó nên không biết tình hình ntn nữa.
    mechip05 hỏi giùm mình với nghen hoặc cho mình số đt của họ để mình gọi hỏi xem ntn?
    Tnaks trước nhé!

• 16 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Ðề: Bác sĩ Tai Mũi Họng tại TPHCM
    Xin chào các ông bố bà mẹ dễ thương ! thật sự khi con mình bị bệnh thì ông bố bà mẹ nào cũng lo lắng, và tìm kiếm bác sĩ giỏi để chữa cho hết bệnh. Hiện tại tôi cũng biết địa chỉ phòng khám của nhiều Bác sĩ giỏi trong bv Tai Mũi Họng TPHCM như BS. Phúc (PGĐ TMH), BS. Lợi(Trưởng Khoa), BS. Quách Tập, BS. Huynh Mai..v...v....Và Ths.BS. Trần Thanh Trí khoa ngoại tổng hợp BV Nhi Đồng 2 TPHCM. Nếu ai có nhu cầu thì có thể liên lạc qua: yahoo langtuphuongnam2001@yahoo.com hay dt: 0982959938 Thiện, tôi sẳn sàng giúp đỡ. ( Xin lưu ý, ở đây tôi chỉ giúp đỡ chứ không chia chác hay cò gì hết, đừng hiểu lầm !) :Smiling:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con mình được 19 tháng rồi, bé bị viêm họng thường xuyên. hiện giờ mình đang ở Quận Bình Thạnh, mỗi lần bé bị viêm họng hay bị viêm phế quản đều khám ở nhà thuốc Quỳnh Liên. Nay mình chuyển nhà lên Phường Tam Phú, Quận Thủ Đức mình đang lo không biết mỗi lần bé ốm thì khám ở đâu. Có mẹ nào biết BS chuyên về TMH nào giỏi ở phường Tam Phú hoặc ở vùng lân cận chỉ giúp mình với. cảm ơn nhiều!!!

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao mình hỏi lâu rồi mà không ai trả lời giúp mình vậy? hu hu..

• 275 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

bạn đi bs Tuyết ở Võ Văn Ngân đi, kệ nếu không hợp thì tìm bs khác mình sẽ chỉ tiếp do các bs ở thủ đức là nhà mình đã thông hết.

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhiều nhé!

• 16 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Stt
    BS
    Đia Chỉ
    1
    Nguyễn Thị Ngọc Dung
    27 Thạch Thị Thanh, Q1 (đồi diện cv Lê Văn Tám)
    2
    Võ Quang Phúc
    160/2/26 XôViết Nghệ Tỉnh, Q.Bình Thạnh (gần chợ Thị Nghè)
    3
    Lê Huỳnh Mai
    40 Nguyễn Cữu Vân BT
    4
    Nguyễn Thành Lợi
    382/2 Nguyễn Thị Minh Khai (gần trường ngoại ngữ ILA)
    5
    Lê Trần Quang Minh
    241 Nguyễn Trãi, q5 (gần ngã 3 Nguyễn Trãi – Lê Hồng Phong)
    6
    Hoàng Gia Thịnh
    145/36 Nguyễn Thiện Thuật, q3
    7
    Phan Thị Thảo
    9 Lê Minh Xuân ,Q.Tân Bình (gần chợ Tân Bình)
    8
    Nguyễn Bá Khoa
    107 Châu Văn Liêm, q5
    9
    Quách Tập
    237 Lê Văn Sỹ (gần chợ Nguyễn Văn Trỗi)

Vì mọi người cần địa chỉ của mấy bác, nên rất mong Anh Admin vui lòng đừng xóa nha. Thanks
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)