Địa chỉ khám bệnh

Bác sĩ Tai Mũi Họng tại TPHCM

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 75.6K Lượt đọc
  • 107 Trả lời

14 Người đang theo dõi

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mấy bạn cứ tới pm Ts nguyễn hữu dũng đi. tớ chữa 1 lần rồi rất ok. đĩa chỉ 9 lê đại hành q11, đối diện bv chợ rẫy
    • 394 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

Tai mình có cảm giác bị bịt kín gần 1 tuần nay, đi khám ở TMHSG nhưng không hết. Muốn hỏi các mẹ có kinh nghiệm giới thiệu có phòng mạch BS nào tốt ở SG không? Chứ có có cảm giác bít lỗ Tai, khó chịu quá. Cám ơn các mẹ trước.
    • 407 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebemao Xem bài viết
    Tai mình có cảm giác bị bịt kín gần 1 tuần nay, đi khám ở TMHSG nhưng không hết. Muốn hỏi các mẹ có kinh nghiệm giới thiệu có phòng mạch BS nào tốt ở SG không? Chứ có có cảm giác bít lỗ Tai, khó chịu quá. Cám ơn các mẹ trước.
    em cũng thế em tính chiều về làm đi khám ở bv tmh ở trần quốc thảo nè
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

287/42 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, Bác sĩ TMH nhi đồng 1, điện thoại : 0913848534. Mình đang giữ 1 cái cạc đây.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình biết phòng khám bác sĩ Nguyễn Quảng Đại bệnh viện Pháp Việt.

Trước đây mình bị viêm tai giữa mãn tính từ nhỏ dẫn tới xẹp nhĩ, giảm thính lực đi khám khắp nơi, uống kháng sinh hoài không được đến khám bác sĩ này và làm phẫu thuật đặt ống thông khí tai đến giờ đã gần 1 năm mình thấy rất ổn.

Bác sĩ chuyên môn tốt, bắt bệnh đúng y xì các triệu chứng của mình từ nhỏ tới giờ luôn, giải thích bệnh căn kẽ, rõ ràng nhẹ nhàng.

Giá khám tại phòng mạch là 200k
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

À một thông tin nữa là không bao giờ đến bệnh viên Tai mũi họng sài gòn ở ngay chân cầu ông Lãnh (rất chi là làm ăn) và bệnh viện tai mũi họng chỗ Trần Quốc Thảo thì cũng phải có bác sĩ quen hãy vào chứ ko thì khám sơ sài chẩn đoán tùm lum lắm.
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

về các bệnh tổng quát, tai mũi họng và hen suyễn thì bạn nên gặp bác sĩ đỗ ngọc đức (0908454918)- bác có phòng mạch riêng 66 đinh công tráng, phường tân định, quận 1. khám ở đây rất tốt, các bạn ạ! Bác sĩ đỗ ngọc đức từng làm ở bệnh viện nhi đồng 2, đã có hơn chục năm kinh nghiệm, giờ đang làm ở victoria healthcare. Phòng mạch bác đức khám giá rất tốt, chất lượng cũng vậy. Bác rất hiền và hiểu trẻ em!
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

BÁC SĨ NGỌC ĐỨC - 66 ĐINH CÔNG TRÁNG, p TÂN ĐỊNH, q1 CHỮA RẤT MÁT TAY NHA BẠN! MÌNH RẤT TIN TƯỞNG VÀ TOÀN CHO CON KHÁM Ở ĐÂY THÔI.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khoa Nhi phòng khám Family Medical Practice có hệ thống máy móc hiện đại, đồng bộ, đạt tiêu chuẩn quốc tế cùng đội ngũ bác sĩ nhi khoa giàu kinh nghiệm, có trình độ chuyên môn cao, coi trọng đạo đức nghề nghiệp, yêu thương trẻ em phòng khám nhi khoa của chúng tôi sẽ mang đến cho con em bạn sự hài lòng và an tâm nhất.
    Bên cạnh đó, không gian và môi trường khám chữa bệnh thân thiện, sang trọng, lịch sự cùng đội ngũ chăm sóc khách hàng chuyên nghiệp, chu đáo sẽ giúp bệnh nhân luôn cảm thấy thoải mái, tin tưởng.
    Hãy đến với chúng tôi

TP. Hồ Chí Minh
    1. PHÒNG KHÁM DIAMOND PLAZA
    34 Lê Duẩn, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam,
    Điện thoại:+84 8 3822 7848
    2. PHÒNG KHÁM QUẬN 2
    95 Thảo Điền, Quận 2, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam,
    Điện thoại:+84 8 3744 2000

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...