Địa chỉ khám bệnh

Bác sĩ Tai Mũi Họng tại TPHCM

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 68.4K Lượt đọc
  • 102 Trả lời

11 Người đang theo dõi

• 1,151 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Mẹ Tun121202 ơi, hôm nọ bạn có cho bé đi khám ở Tai Mũi Họng chưa? Ở đó khám thế nào, có tốt không vậy, cho mình biết với nhé.

• 288 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cam on Meo u
    Cu Tun da khoe. Hom do minh cho Cu Tun den BV Tai Mui Hong gap bac Si Uyen Minh. BS nay cung de thuong. BS ke toa cho cu Tun uong, den ngay hom sau la thay khoi han. Trom via, bay gio Cu Tun an uong lai duoc roi minh mung ghe Meo U oi. Nhung dao nay thoi tiet lanh, buoi sang phai duoc con di nha tre som, minh cu lo Cu Tun lai benh lai thi kho lam.
    Cam on Meo U va Chi Pooh nhieu nhẹ

• 1,151 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Mừng quá, vậy là cu Tun khoẻ rồi. Mấy hôm nay trời lạnh quá, nhóc nhà mình lại bị bệnh nữa rồi. Khám ở đó có đông không và có phải chờ lâu không vậy mẹ Tũn ơi?

• 288 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Meo U oi
    Khong phai cho doi gi het vi di kham cho em be nen ho cho vao ngay. Meo U nen dua be den do di.
    Chuc be nha ban mau khoe nhe.
    Tun 121202

• 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé lớn nhà em đang bị viêm tai giữa , các mẹ có biết BS TMH nào tốt thì chỉ cho em với , hôm nọ dẫn bé lên Trung Tâm TMH khám thấy các BS trên đó khám rất đại khái , qua loa , em không vừa ý.
    Cao & Minh la hai thien than cua ba me

• 341 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Ban hay dua Chau den Benh vien Tai Mui Hong o Tran Quoc Thao di,con minh cung bi dau nhu con Ban , minh da dua Chau di kham nhieu noi nhung thay chi co o day la kham dang hoang, chan doan dung benh va chau da khoi sau 1 tuan day.
    "...Vấn vương mấy sợi tơ trời
    Tình riêng bỏ chợ... tình người đa đoan..."

• 63 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh co dia chi ba'c si tai mui hong, BS hien lam tai BVND 1, noi tru', chuyen tu tai Phap.

BS Tran Viet Luan
    164/8 Ly Thuong Kiet. P8, QTB
    DT 8653407

BS nay rat mat tay.

cac ban hay thu xem.
    Tất cả vì đàn con thân yêu!

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thu Bac Si Thinh, tren duong Nguyen Thien Thuat xem sao, cung duoc lam

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con mình lúc trước cũng bị viêm tai giữa. Đi khám ở TT.TMH , eo ơi...dơ lắm và khám rất sơ sài, chẳng có gì khả quan. Có người chỉ mình đến BS TRÍ ở đường Đoàn Thị Điểm ( ngã tư Phú Nhuận ).Đi lần đầu con mình bớt liền, mà Bác sĩ làm rất nhẹ tay và sạch sẽ nữa chứ.Bạn đưa con bạn đến khám thử xem , hy vọng bạn sẽ hài lòng.Chúc con của bạn mau chóng khỏi bệnh.

• 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cac Me than men,

Lam on gioi thiêu cho minh mot BS Tai Mui Hong gioi o TP. HCMC voi. Be nha minh cu sang som va chieu la hat hoi va chay mui, khong nhieu nhung keo dai, lam minh lo lang, khong biết co nen cho be không?

Cam on cac Me nhieu
    Chúc Hương