Địa chỉ khám bệnh

Bác sĩ Tai Mũi Họng tại TPHCM

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 73.2K Lượt đọc
  • 107 Trả lời

14 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 288 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Cac Mẹ oi, Ai biet Bac si Tai Mui Hong nao tot khong chi giup minh voi. Gap lam. Minh phai dua con minh di bac si gap vi con minh sot keo dai, ho co dam va chay nuoc mui co mau xanh va dac. Toi nghiep be qua! O nha voi me chang bao gio benh. Vay ma di nha tre chua duoc 1 thang ma benh den 4 lan roi. Be chang an uong duoc gi ca.
    Cac me co gang reply cho minh gap nhe.
    Cam on cac me nhieu
    ----------------
    Ha Dung
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,008 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Bạn ở SG hả, nêu vậy đến TT Tai Mui Hong trên đường Trần Quốc Thảo đi, đối diện BV Hoàn Mỹ đó, trẻ em đến là họ cho vào khám liền, không phải chờ đợi gì hết
    Mong bé hết bệnh
    Pooh & Dumbo
    • 1,153 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Tình trạng này giống y bé nhà mình tháng trước, mình cũng đi mấy BS mà không khỏi, sau mình phải đưa bé đi khám ở ND2 thì khỏi ngay. Bạn ở HN hay SG vậy? Nếu ở SG bạn có thể đưa bé đến khám ở ND2 - Phòng khám trẻ lành mạnh (đường Lý Tự Trọng). Có thể yêu cầu BS (lần trước mình khám BS Lợi)

Chúc bé của bạn mau khỏi nhé.
    • 288 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Cam on cac me da reply cho kinh nhanh chong.
    Meo U oi , minh yeu cau duoc kham voi BS Loi hay sao? Ban co the cho minh thong tin ro hon khong? Minh se xin nghi chieu nay de dua be di kham. Rat mong ban huong dan them cho minh nhe.
    Cam on ban nhieu. Cam on me Pooh nhe.
    -------------
    Ha Dung
    • 1,008 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Khoan đã, nếu bạn bạn có ý định đi khám buổi chiều tại TT TELM - ND2 thì quên đi, họ chỉ khám chọn bs vào buổi sáng thôi (từ T2 -> T6), còn lại thì toàn bs trực mà bs trực thì người nước ngoài :evil: có nghĩa là không trả lời bất cứ câu hỏi nào của mình, im lặng & im lặng, ghi đơn thuốc &...a lê hấp, đi về :evil:
    Pooh & Dumbo
    • 288 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

O vay ha chi Pooh, may qua nho chi ma em khong phai dua be di long vong trong luc dang benh. Ma minh den benh vien Tai Mui Hong thi kham bac si nao tot ha chi? hay bac si nao cung duoc? Chi Pooh co the huong dan em cu the hon khong?
    ------------
    Ha Dung
    • 1,153 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Khám BS nào là do tùy bạn yêu cầu thôi. Hôm nọ mình đi khám vì là lần đầu tiên nên chẳng biết yêu cầu BS nào cả, cô y tá phân cho BS Lợi. Vì mình thấy uống thuốc theo toa của BS Lợi chỉ có vài ngày là bé mình khỏi hẳn, trong khi trước đó bị kéo dài cả tháng nên thấy tín nhiệm BS ngay. Hơn nữa BS Lợi cũng cao tuổi rồi, nên mình nghĩ có thể yên tâm là BS cho thuốc thận trọng. Mình chỉ nêu tên cho bạn tham khảo thôi, còn thì tùy bạn quyết định.

Ở phòng khám đấy có 2 mức giá: 15.000 (khám thường) và 50.000 (khám dịch vụ). Khám dịch vụ thì sẽ được chọn BS theo yêu cầu như mình đã nói đấy.
    • 1,008 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Ậy, Meo U ơi, bs Lợi còn trẻ mà, tại ổng tóc bạc đó thôi, toàn xưng bằng anh với mình không hà, hay tại thấy mình già nên xưng anh với mình cho ngang lứa ops:
    Cũng tùy trường hợp bạn Tun121202, bạn mình có con cứ hay bị sốt sốt, đi ND hoài không hết, qua TT Tai Mui Hong, bs nói bị viêm amidan nhưng nhẹ thôi, uống thuốc 3 ngày thấy hết, ngoài ra bị ráy tai nhiều nên họ móc luôn. Bạn mình nói TT TMH làm đến 7h tối, vắng lắm, còn ban ngày nếu đông, bạn cứ ẵm bé vào, họ cho vào liền, không phải đợi gì hết
    Pooh & Dumbo
    • 288 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Cam on chi MEo U va chi Pooh nhe
    Chieu nay em se dua be di. Cau mong sao be mau khoi benh. Co ket qua gi em se vao Dien Dan thong bao cho cac me biet nhe.
    Cam on nhieu.
    ------------
    Ha Dung
    • 1,153 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Vậy hả mẹ Pooh? Mình cứ tưởng ổng cũng phải 50 rồi chứ. Thiệt thòi cho mẹ Pooh quá
    • 1,153 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Mẹ Tun121202 ơi, hôm nọ bạn có cho bé đi khám ở Tai Mũi Họng chưa? Ở đó khám thế nào, có tốt không vậy, cho mình biết với nhé.
    • 288 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Cam on Meo u
    Cu Tun da khoe. Hom do minh cho Cu Tun den BV Tai Mui Hong gap bac Si Uyen Minh. BS nay cung de thuong. BS ke toa cho cu Tun uong, den ngay hom sau la thay khoi han. Trom via, bay gio Cu Tun an uong lai duoc roi minh mung ghe Meo U oi. Nhung dao nay thoi tiet lanh, buoi sang phai duoc con di nha tre som, minh cu lo Cu Tun lai benh lai thi kho lam.
    Cam on Meo U va Chi Pooh nhieu nhẹ

• 151 Được cảm ơn

Mừng quá, vậy là cu Tun khoẻ rồi. Mấy hôm nay trời lạnh quá, nhóc nhà mình lại bị bệnh nữa rồi. Khám ở đó có đông không và có phải chờ lâu không vậy mẹ Tũn ơi?
    • 288 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Meo U oi
    Khong phai cho doi gi het vi di kham cho em be nen ho cho vao ngay. Meo U nen dua be den do di.
    Chuc be nha ban mau khoe nhe.
    Tun 121202
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé lớn nhà em đang bị viêm tai giữa , các mẹ có biết BS TMH nào tốt thì chỉ cho em với , hôm nọ dẫn bé lên Trung Tâm TMH khám thấy các BS trên đó khám rất đại khái , qua loa , em không vừa ý.
    Cao & Minh la hai thien than cua ba me
    • 342 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Ban hay dua Chau den Benh vien Tai Mui Hong o Tran Quoc Thao di,con minh cung bi dau nhu con Ban , minh da dua Chau di kham nhieu noi nhung thay chi co o day la kham dang hoang, chan doan dung benh va chau da khoi sau 1 tuan day.
    "...Vấn vương mấy sợi tơ trời
    Tình riêng bỏ chợ... tình người đa đoan..."
    • 63 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh co dia chi ba'c si tai mui hong, BS hien lam tai BVND 1, noi tru', chuyen tu tai Phap.

BS Tran Viet Luan
    164/8 Ly Thuong Kiet. P8, QTB
    DT 8653407

BS nay rat mat tay.

cac ban hay thu xem.
    Tất cả vì đàn con thân yêu!
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thu Bac Si Thinh, tren duong Nguyen Thien Thuat xem sao, cung duoc lam
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con mình lúc trước cũng bị viêm tai giữa. Đi khám ở TT.TMH , eo ơi...dơ lắm và khám rất sơ sài, chẳng có gì khả quan. Có người chỉ mình đến BS TRÍ ở đường Đoàn Thị Điểm ( ngã tư Phú Nhuận ).Đi lần đầu con mình bớt liền, mà Bác sĩ làm rất nhẹ tay và sạch sẽ nữa chứ.Bạn đưa con bạn đến khám thử xem , hy vọng bạn sẽ hài lòng.Chúc con của bạn mau chóng khỏi bệnh.
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cac Me than men,

Lam on gioi thiêu cho minh mot BS Tai Mui Hong gioi o TP. HCMC voi. Be nha minh cu sang som va chieu la hat hoi va chay mui, khong nhieu nhung keo dai, lam minh lo lang, khong biết co nen cho be không?

Cam on cac Me nhieu
    Chúc Hương
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6