Địa chỉ khám bệnh

Bác sĩ Phạm Trần Anh TMH TW đặt OTK và nạo VA, cắt A cho trẻ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.35K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 35 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chào các mẹ trên diễn đàn, chia sẻ cho em xin kinh nghiệm bác sĩ Phạm Trần Anh có phòng khám TMH ở ngõ 105 Láng Hạ và công tác tại TMH TW đã thực hiện việc đặt ông thông khí, nạo VA, cắt A cho trẻ kết quả thế nào ạ. Con em bác đang bảo nên đặt OTK sớm vì tai bị viêm thanh dịch nhưng em đang phân vân vì cháu hiện nay không sốt, không kêu đau tai hay ù tai, cũng k thấy nghe kém, em cũng đã cho con đi đo thính lực, xem kết quả thính lực thì bác sĩ yêu cầu đặt OTK càng sớm càng tốt.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• bác sĩ Phạm Hồng Hạnh ở BVPSHN có ai biết không?

Ở gần nhà em mới có mở một phòng khám sản phụ khoa của bác sĩ Phạm Hồng Hạnh làm ở BVPSHN, em mới mang thai mới trế kinh khoảng 4 ngày thôi, em không biết nên đi khám ở đâu thì tốt, thấy phòng khám này mới mở nhưng em cũng chưa nghe danh bác sĩ này bao giờ có mẹ nào đã từng khám bác sĩ Phạm Hồng...

• Dự phòng bệnh phụ khoa

Hiện nay đã có thuốc dùng dự phòng các bệnh viêm nhiễm qua đường sinh dục. Dự phòng các biến chứng...

• Bác Sĩ Phạm Đình Dũng - Trưởng Khoa Nội Tiết Viện C ( Tầng 2)

:Rose:: Nhà mình cao quá rồi... mà không ai chịu xây nhà mới cả, nên mình xin phép được xây nhà mới cho các mẹ và các bé thân yêu nhé :LoveStruc::LoveStruc: Mượn hình ở nhà của Mẹ Uyên My, Ngài Tara Xanh, vốn là giọt nước mắt của Quán Thế Âm Bồ Tát, Mong Người đem về chút may mắn, bình yên và hạnh...

• Khám sức khỏe định kì sao cho đúng?

Rất nhiều bệnh nhân cảm thấy mình rất khỏe nhưng qua xét nghiệm hoặc qua hỏi bệnh tỉ mỉ của bác sĩ,...

• Bé bị ho dai dẳng, kéo dài!

Xin chào chương trình "Hết đàm sẽ hết ho"! Con gái em được 27 tháng, 11kg. Khoảng hơn 1 tháng nay...

• 1,630 Bài viết

• 4,760 Được cảm ơn

Bạn ơi! Ku nhà tớ cũng bị như con bạn.Đến khám ở BS Sơn có phòng khám tại 54C trần Quốc toản và công tác tại TMHTW.Đi khám mấy nơi cũng kêu đặt OTK càng sớm càng tốt,Có người quen mách tớ cho đến khám và chữa.K phải đặt OTK và sau khi điều trị 5ngayf con đã khỏi và đi đo thính lực thì bình thường.Nếu cần bạn liên lạc tớ đưa đi khám cho nhé.tớ tên Lan 01223382004
    Chung tay giúp đỡ bệnh nhi nghèo mắc bệnh EB - ly thượng bì bọng nước
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...ai-da-1575532/
    • 79 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đấy là phòng khám Giáo sư Hòa đúng không chị? Mỗi lần có bệnh TMH, em cũng thường đến đó và thấy chất lượng rất tốt. Em thấy nhiều em bé được bác sĩ chữa khỏi lắm