Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.06K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 94 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Me nao co dia chi phong mach tu hoac biet bac si nao chuyen ve huyet hoc cua Vien Nhi, khoa huyet hoc Bach Mai hoac Vien Huyet hoc cho minh voi. Be Ong non nha minh bi chuan doan mac benh xuat huyet giam tieu cau, minh muon kham nhieu cho cho be. Xin hay giup do minh.Nhan vao day hoac vao YM cho minh, ID la thuy_denco hoac goi cho minh theo so may ban la 8313808 hoac 0989955859. Cam on cac me nhieu.

• 6,349 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

Trong lần tham gia từ thiện, tại bệnh viện Nhi mình có làm quen với bác sĩ Thu Hoà - Phó trưởng khoa Huyết học lâm sàng (A9 Tầng 5)
    tel 0903245921
    Mong mọi sự tốt lành.
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988

• 94 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AL&ML
    Trong lần tham gia từ thiện, tại bệnh viện Nhi mình có làm quen với bác sĩ Thu Hoà - Phó trưởng khoa Huyết học lâm sàng (A9 Tầng 5)
    tel 0903245921
    Mong mọi sự tốt lành.
    Cam on me nhieu

• 94 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cam on me nhieu. Hom nay minh da dua be Ong non di den Vien Nhi gap bac Hoa ma me gioi thieu. Sau nhieu xet nghiem va sieu am, bac si ket luan la be Ong non nha minh chua han bi benh do. Hien gio dang trong qua trinh theo doi va khong phai uong thuoc gi ca. Neu cac not xuat huyet tang thi se kham lai. Thu that voi me la sau khi bac si noi vay minh moi tho phao. Minh so qua, tu hom bac si bao be co benh minh hoang lam. Da goi dien cho ca nguoi than o nuoc ngoai de tim cach dua be di chua benh. Ca bo va me deu khoc thuong con va mat an mat ngu. Bay gio thi do lo nhieu roi. Cam on me nhieu.

• 6,349 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Water
    Cam on me nhieu. Hom nay minh da dua be Ong non di den Vien Nhi gap bac Hoa ma me gioi thieu. Sau nhieu xet nghiem va sieu am, bac si ket luan la be Ong non nha minh chua han bi benh do. Hien gio dang trong qua trinh theo doi va khong phai uong thuoc gi ca. Neu cac not xuat huyet tang thi se kham lai. Thu that voi me la sau khi bac si noi vay minh moi tho phao. Minh so qua, tu hom bac si bao be co benh minh hoang lam. Da goi dien cho ca nguoi than o nuoc ngoai de tim cach dua be di chua benh. Ca bo va me deu khoc thuong con va mat an mat ngu. Bay gio thi do lo nhieu roi. Cam on me nhieu.
    Thôi thế cũng mừng rồi. Từ hôm trả lời bạn việc này mình cũng theo dõi bài của bạn. Vừa đọc bên kia trong topic mua thuốc thấy nói ko cần thuốc ngay , mình yên tâm thở phào nhẹ nhõm. Quay lại thấy bài của bạn , mừng quá.
    ơn trời mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn hơn nữa... Chúc cho mọi việc tốt lành sẽ đến và ở mãi bên bé Ong non.
    Bạn cần gì chúng mình giúp cứ nói nhé !

• 162 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mẹ Ong non ơi, con mình sau trận sốt siêu vi trùng cũng bị xuất huyết giảm tiểu cầu, có những nốt nhỏ màu đỏ li ti ở dưới da vùng cánh tay nhưng bác sĩ nói là sau khi sốt tiểu cầu giảm là bình thường, ăn uống tốt sẽ lại lên nhưng mình thì vẫn cứ lo có lẽ mình cũng phải đưa đến BS Hoà nhờ kiểm tra lại thôi. À mà sao bạn phát hiện ra có phải bé cũng bị sau khi ốm không? Tiểu cầu của bé là bao nhiêu? Nếu từ 200 đến 400 là bình thường. Bé có bị mọc những nốt đỏ không? Mong trao đổi cùng mẹ Ong non cách điều trị bệnh này.

• 94 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ Bong oi, theo cac thong tin minh đoc tren mang internet bang tieng Anh, ty le benh nay o My la 14/100.000. Benh nay thuong xay ra voi cac be tu 2-11 tuoi. Thuong xuat hien sau khi be bi viem duong ho hap tren, tiem chung mot so benh, su dung mot so loai thuoc khang sinh va tu bao thai. Luong tieu cau cua nguoi lon la 200-300, cua tre em thi co the thap hon từ 100- 300. Bieu hien lam sang cua benh nay la be bi sot nhe trong nhieu ngay khoang tren 37do. Xuat huyet o cang tay, cang chan va co ve dau don tung dot. Be nha minh co bieu hien lam sang dung nhu vay nen bac si chuan doan bi benh do. Neu bi benh nay be rat dau o cac xuong dai, co the xuat huyet o noi tang, khop. Neu co bieu hien giong con minh nen cho chau di xet nghiem mau (noi truoc la be se bi lay kha nhieu mau de xet nghiem day). Neu muon nhanh hay lien he nop tien tai noi xet nghiem, kinh nghiem xuong mau day. Neu sot cao co the be bi sot xuat huyet. Hy vong be nha ban chi thieu vitamin C va K thoi vi thieu hai vitamin nay cung gay xuat huyet day. Phan lon vitamin duoc tao thanh boi vi khuan trong ruot, theo sach noi neu uong khang sinh dai ngay se lam chet vi khuan gay thieu vitamin nay. CHuc me con ban may man.

• 94 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cam on me Loan nhe, nho me cho dia chi de be co the di kham som chu khong gio nay ca nha be Ong non con lo sot vo. Minh goi dien ca ra nuoc ngoai nho mua thuoc nua lam moi nguoi trong nha cung nhao nhao len. Bo me be con tinh dua be ra nuoc ngoai nua, dang ban xem di dau. Nhung vi bo me be khong co dieu kien ve kinh te nen tinh gui be hoac cho ba ngoai hoac cho cha do dau cua be de co co hoi dieu tri het benh. Noi chung la mot loi noi cam on voi me Loan la khong du dau. Hien gio, bac Hoa khuyen me be phai xet nghiem phan de xem co mau khong va cho be di kham chuyen khoa than kinh. Phan thi hom nay xet nghiem on roi. Con kham than kinh thi minh chua dam vac be den vien vi be chua duoc tiem phong mui nao, so be lay benh khac. Hom truoc di kham o vien la bo me be lieu lam roi. Bay gio me chau yeu bong via lam, nghe cac me ke trieu chung benh lao so nhiem, cung thay con minh co ve cung co trieu chung.

• 162 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Ong non, thứ 7 tuần này cháu được nghỉ học mình mới cho đi xét nghiệm được. Nhìn họ lấy máu của con mà xót xa mẹ Ong non nhỉ! Mong sao ông trời thương chúng mình.

• 6,349 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Water
    Phan thi hom nay xet nghiem on roi. Con kham than kinh thi minh chua dam vac be den vien .
    Vẫn theo dõi tin tức của bé trên dd.....Có gì bạn hãy báo cho chúng mình mừng nhé !

@Mẹ Bê Bống và mẹ water ơi : ông trời thương các bé nhiều lắm. Các mẹ đừng lo lắn nữa nhé !

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3