Địa chỉ khám bệnh

Bác sĩ giỏi ở bệnh viện TMH Trung Ương

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 2.77K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, em mới bị chẩn đoán là viêm đa xoang và đang bị chỉ định là phải mổ chỉnh vách ngăn mũi. Dù biết là rất khó khăn và mất rất nhiều công sức, nhưng em vẫn muỗn chữa chạy dứt điểm.

Em nghe nói bệnh viện tai mũi họng trung ương của bệnh viên Bạch Mai là giỏi đúng ko ah? Cả nhà có ai biết bác sĩ nảo giỏi o bệnh viện đấy không ah thì chỉ cho em với?

Cho em hỏi là đã ai đã trải qua mổ vách ngăn rồi thì kết quả có khá hơn không ạ? Có bác sĩ nảo mổ giỏi thì mọi người chỉ bảo cho em với.....Em xin cám ơn va hậu tạ ah...Từ khi bị bệnh này, rồi dịch mũi cứ chảy xuống họng làm viêm họng liên miên, em tuyệt vọng quá huhu....

Cả nhà ai có kinh nghiệm gì thì gúp em với .....
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hannny; 20/06/2011 vào lúc 09:04 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người ơi, có ai biết thông tin gì không ạ ? Giúp em với....
    • 309 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nhà mình hay khám TMH ở bác sỹ Trung, phố Cù Chính Lan. Bác ý cũng nhẹ nhàng, nhiệt tình, đợt trước mình nhờ bác ý nạo VA cho con nhà mình, tất nhiên cái này đơn giản hơn rất nhiều so bạn nhưng mấy hôm ở viện thấy bác ý mổ nhiều ca lắm, cả u bướu nữa. Ở BV TMH TW thì mình chỉ tín nhiệm bác này.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 83 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

trùi mình đang cần thông tin này quá mà ko ai biết ak ?