Địa chỉ khám bệnh

Bác sĩ da liễu cho người lớn (SG)

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 73.3K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cac ban oi cho hoi co ban nao biet dia chi phong mach Tu cua bac si Huynh Huy Hoang- bac si Benh vienDalieu o TPHCM khong? cho minh voi? Xin cam on.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_Zaodich; 16/06/2005 vào lúc 03:14 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,122 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào đã, đang hay từng bị cái bịnh giống mình không, cho xin ý kiến với :
    Ngón tay cái của mình móng tự nhiên nó vênh lên như muốn sút ra, chỗ da viền xung quanh cũng nhăn nhăn khác bình thường, đôi lúc ngứa ngứa, đã từng đi bs da liễu nhưng mỗi người nói một cách và...mèo lại hoàn mèo, mẹ nào có kinh nghiệm bôi thuốc gì hay biết bs nào hay ( híc nhưng quanh quanh Saigon thôi đừng xa quá ) chỉ cho mình với, cám ơn lắm lắm, không thôi xòe bàn tay ra có mỗi cái ngón cái ăn nói mà nhìn mất cảm tình quá các mẹ ơi..
    • 113 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chị tới khám ở bs Nga (or Ngà) ở 12 Lý Tự Trọng (đoạn gần chợ Đồn Đất), bác ý lớn tuổi, có kinh nghiệm, khám rất kỹ, giá rẻ và tận tình, chị muốn hỏi bao nhiêu bác ý cũng giải thích tận nơi cho chị hiểu.

Chị thử xem sao nhé. Em khám ở đó rồi, rất là an tâm chị à.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 536 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Tự dưng sáng em ngủ dậy thấy mắt và sống mũi ngứa đỏ sưng vù, chả biết con gì cắn , em rửa nước muối đặc mà không ăn thua, có mẹ nào biết phòng khám da liễu nào ở Gò Vấp hay Phú Nhuận không chỉ cho em với, nếu không ở Q.3 cũng được. Em cám ơn nhiều!!!
    • 536 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Híc híc, không có mẹ nào giúp em được à??? Bây giờ mặt em sưng vù lên rồi lại còn ngứa nữa mà chẳng biết đi khám ở đâu
    • 59 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn có thể đăng ký khám ở phòng mạch BS Lý HỮu Đức, hiện công tác tại BV Da Liễu. Đia chỉ : 166/62 Lý Thái Tổ P1 Q3 (vào hẽm 175 Nguyễn Thiện Thuật thì dễ hơn). Buổi sáng bạn đăng ký trước qua điện thoại : 8334 357 , người trực sẽ cho mình biết số thứ tư, buổi chiều đến khám thì đỡ mất thời gian chờ đợi.
    Chúc bạn may mắn.
    • 560 Bài viết

• 521 Được cảm ơn

Nhớ Hà nội ơi, mình nghĩ bạn đi nhầm địa chỉ rồi. Không phải khám da liễu đâu mà là khám dị ứng. Trước tiên cứ mua tạm clarytin hoặc telfast uống tạm 2 viên/ngày. Uống nhiều Vitamin C và nhiều nước đi nhé.
    • 46 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

các me oi,vay các mẹ xem em bị gì nhe:tu dung may hom nay em bi noi mun nặn lên màu trắng nho xíu à nhưng thỉnh thoảng ngứa lắm,,noii o hai tay va chân huhu... ngứa chịu ko nổi. hồi trước em cũng có nhưng ko ngứa va hết lâu rùi nay nổi nhiều và ngứa nữa.em van chưa dam di khám hay uống thuốc. cac me giúp với.ca1m on nhiều,huhu..huhu
    me yêu con lam do con trai a.
    • 3,627 Bài viết

• 675 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kemtuoi Xem bài viết
    Chị tới khám ở bs Nga (or Ngà) ở 12 Lý Tự Trọng (đoạn gần chợ Đồn Đất), bác ý lớn tuổi, có kinh nghiệm, khám rất kỹ, giá rẻ và tận tình, chị muốn hỏi bao nhiêu bác ý cũng giải thích tận nơi cho chị hiểu.

Chị thử xem sao nhé. Em khám ở đó rồi, rất là an tâm chị à.
    mình mới hỏi 1080 thì họ nói là bs Trần Văn Ngà , nhưng k biết bây giờ bác ấy còn làm việc k ta
    Sau cơn mưa trời lại sáng thôi mà!
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có thử khám tại phòng mạch bs Thọ ở Tân Bình gần BV Thống Nhất, Bs rất mát tay. 472 CMT8 F4 QTB
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em bị mụn khoảng 8 năm nay rồi. Em có đi chữa ở Bác sĩ Võ Thị Bạch Sương, thấy đỡ rất nhiều. Nhưng vì đi chữa ở nhà bác sĩ Sương cực quá, toàn phải khám khuya, mà bây giờ em lại không ở gần nhà bác sĩ nữa nên em muốn nhờ các chị tư vấn là ở Sài Gòn còn bác sĩ da liễu nào chuyên chữa mụn nữa không? Các chị cho em địa chỉ cụ thể nhé. Cám ơn các chị nhiều.
    • 167 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongthanh168 Xem bài viết
    Em bị mụn khoảng 8 năm nay rồi. Em có đi chữa ở Bác sĩ Võ Thị Bạch Sương, thấy đỡ rất nhiều. Nhưng vì đi chữa ở nhà bác sĩ Sương cực quá, toàn phải khám khuya, mà bây giờ em lại không ở gần nhà bác sĩ nữa nên em muốn nhờ các chị tư vấn là ở Sài Gòn còn bác sĩ da liễu nào chuyên chữa mụn nữa không? Các chị cho em địa chỉ cụ thể nhé. Cám ơn các chị nhiều.

Cho mình xin địa chỉ của BS Bạch Sương được không bạn? Mình ở quận 7, đi làm ở quận 1. Có Mẹ nào biết bác sĩ nào ở khu vực này mát tay thì chỉ cho mình với. Mình cảm ơn nhe
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà bác sĩ Sương ở đường Trần Văn Đang, Quận 3. Nếu chị chạy từ đường Nguyễn Thông vào thì đến gần ga Sài Gòn quẹo phải, đường mà cặp sát bên Ga đó. Em ko nhớ chính xác địa chỉ hình như là 193, nhà gần cuối đường, bên tay phải, có để biển là BS Sương (chị có thể hỏi đường, ở đó ai cũng biết BS cả). Nhưng chị ơi, khám ở nhà bác sĩ Sương cực lắm đó, phải đi bốc số tùm lum hết, thường là phải khám khuya thôi.
    • 394 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trời ui, các chị đi bs Sương cực lắm vì bị hành. Phải đi khuya để bắt sồ và chiều khoảng 4h là ngồi xếp hàng đến lượt mình. Tôi cũng đã khám rùi. sau khi khám bệnh xong thì lại mình bị bệnh lhác (vì ngồi chờ wá lâu). Sau khi dùng 5 toa đầu, BS mới bán thuốc điều trị. hihi Nếu như các chị muốn khỏi phải thức khuya đi lấy số thì bỏ ra khoảng 10 nghìn (kg nhớ rõ) để mua số. Các chị cứ hỏi mấy anh chàng xe ôm hay mấy người nhà gần đó là biết liền. có nhiều bênh nhân phải ngủ ở đó luôn. oải lắm
    • 68 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các chị đọc đường link này nè http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?p=1279926
    • 124 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mặt mình bị thương mà sao nó có màu hồng hoài,hơn 2 tháng ,mình lo quá,không biết có thành màu da không nữA.Mình rất muốn đi khám bác sĩ,mà không biết bác sĩ nào giỏi .....anh chị nào biết chỗ chỉ cho mình nhe,bác sĩ bệnh viện mà có phòng mạch tư càng tốt,mình hiẹn ở SG,mình cảm ơn nhiếu lắm,mình xin cảm ơn...
    • 491 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sky09 Xem bài viết
    mặt mình bị thương mà sao nó có màu hồng hoài,hơn 2 tháng ,mình lo quá,không biết có thành màu da không nữA.Mình rất muốn đi khám bác sĩ,mà không biết bác sĩ nào giỏi .....anh chị nào biết chỗ chỉ cho mình nhe,bác sĩ bệnh viện mà có phòng mạch tư càng tốt,mình hiẹn ở SG,mình cảm ơn nhiếu lắm,mình xin cảm ơn...
    Mình thường khám ở BS Trần Ngọc Ánh, bác này là giảng viên trung tâm đào tạo & bồi dưỡng cán bộ y tế tp.hcm, bệnh viện da liễu tp.hcm, phònh mạch : 1c1 phan xích long, p.7, Q.phú nhuận, dt : 5 172 553, bác này đông bệnh nh6an lắm nên bạn phải gọi điện trước lấy số nhé
    • 124 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 1589 Xem bài viết
    Mình thường khám ở BS Trần Ngọc Ánh, bác này là giảng viên trung tâm đào tạo & bồi dưỡng cán bộ y tế tp.hcm, bệnh viện da liễu tp.hcm, phònh mạch : 1c1 phan xích long, p.7, Q.phú nhuận, dt : 5 172 553, bác này đông bệnh nh6an lắm nên bạn phải gọi điện trước lấy số nhé
    cám ơn bạn nhiếu nhe,để mình gọi đt hẹn trước,mình đang rất lo,cảm ơn bạn
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bs Lê Thái Vân Thanh ko có làm phòng mạch , chỉ khám ở bv thôi bạn ah.
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saomai Xem bài viết
    Cac ban oi cho hoi co ban nao biet dia chi phong mach Tu cua bac si Huynh Huy Hoang- bac si Benh vienDalieu o TPHCM khong? cho minh voi? Xin cam on.
    BS HOàng đi khám không có hết đâu bạn ạ. Thuốc toàn chiết ra nên kg biết là thuốc gì.
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5