SỰ NGHIỆP

Xin tài liệu môn triết để thi văn bằng hai tiếng Anh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 15.5K Lượt đọc
  • 137 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chao cac anh chi
    Nam nay em muon thi vao khoa tieng anh van bang hai cua truong dai hoc Ha Noi hoac truong DHNNQG Ha Noi, co anh chi nao da thi nam ngoai va con giu lai tai lieu on thi mon triet co the cho em xin lai duoc ko a?. Em xin cam on nhieu
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Admin; 02/05/2009 vào lúc 12:26 PM. Lý do: Xin tài liệu môn triết để thi văn bằng hai tiếng Anh
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,511 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Bạn cứ học ở giáo trình triết ấy, chứ đi học, có ghi chép gì được đâu, mà cũng ko phát tài liệu nên chẳng có đâu.
    Ôn tập theo đề cương ở tập hồ sơ là ổn:Battin ey:
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cam on ban Quynh_bong nhe. Neu ban da hoac dang di hoc van bang hai tieng anh xin chia se voi minh mot so thong tin ve viec hoc van bang hai duoc ko a?
    Neu minh hoc lien tuc vao ban ngay thi ra truong minh co duoc cap bang chinh quy ko?

Thanks ban nhieu
    • 1,511 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Văn bằng 2 thực chất chỉ là học thêm thôi, nên bạn học tập trung thì ra trường vẫn chỉ là bằng tại chức thôi.
    Nhưng dù sao có 2 cái bằng thì vẫn hơi. :Laughing:
    Song phải tính xem, có nên thi vào VB2 trường nào, vì nhiều trường ko học mà thực ra chỉ là đóng tiền lấy bằng thôi. Trường ngoại ngữ thì tiền đóng góp hơi cao đấy.
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".
    • 98 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Bạn laha ui! Tớ cũng định thi văn bằng 2 tiếng anh ở hai trường đấy nhưng tìm mãi ko thấy thông tin gì ở trên mạng cả, bạn có biết bao giờ thì thi tuyển sinh ko?
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao ban janny24
    Theo minh tìm hiểu trên mạng thì nhu thoi gian tuyển sinh cua nam 2008:
    - Truong Dai hoc ngoai ngu - DHQG thi thang 10 bat dau ban ho so, thang 11 thi va co ket qua vao thang 12
    - Truong Dai hoc Ha Noi - DH ngoai ngu Thanh Xuan (cu) thi thang 8 bat dau ban ho so, thang 9 thi.
    De biet chi tiet ban hay vao trang Web cua truong Dai hoc ngoai ngu Quoc gia:http://www.cfl.vnu.edu.vn/, hoac: day la thong bao tuyen sinh vb2 tieng anh cua truong DH Ha noi.
    Thông báo số 1126/ĐHHN-TB-ĐT v/v tuyển sinh đào tạo bằng đại học thứ II năm 2008 Được phép của Bộ Giáo dục và Đào tạo, Trường Đại học Hà Nội tuyển sinh đào tạo bằng đại học thứ II, ngành tiếng Anh (học ban ngày hoặc buổi tối).

Chỉ tiêu: 250
    1. ĐỐI TƯỢNG DỰ THI
    • Những người đã có bằng cử nhân ngoại ngữ hệ chính quy;
    • Những người đã có bằng tốt nghiệp các ngành khác.
    2. MÔN THI:
    • Những người đã có bằng Cử nhân ngoại ngữ, hệ chính quy thi 01 môn tiếng Anh (bài Đọc-Viết tổng hợp trình độ A).
    • Các đối tượng khác phải thi 02 môn: Triết học (Sơ cấp) và tiếng Anh (bài Đọc-Viết tổng hợp trình độ A).
    3. HỒ SƠ, ĐĂNG KÝ DỰ THI:
    • Mua hồ sơ dự thi tại phòng Đào tạo (phòng 118 nhà A) từ ngày 15 đến ngày 24 tháng 9 năm 2008. Hồ sơ chưa cần xác nhận của địa phương hoặc cơ quan.
    • Lệ phí thi: 150.000 đ đối với đối tượng thi 01 môn tiếng Anh, 200.000 đ đối với đối tượng thi môn tiếng Anh và môn Triết học.
    • Nộp lệ phí thi tại phòng Tài vụ (phòng 106 nhà A) từ ngày 15 đến ngày 24 tháng 9 năm 2008.
    • Sau khi nộp lệ phí thi, thí sinh xuất trình biên lai và nộp hồ sơ, làm thẻ dự thi tại phòng Đào tạo (phòng 118 nhà A), trước ngày 24 tháng 9 năm 2008.
    4. LỊCH THI, ĐỊA ĐIỂM THI:
    • Xem số báo danh tại bảng thông báo của Nhà trường vào ngày 27 tháng 9 năm 2008.
    • Ngày thi: Chủ Nhật, 28 tháng 9 năm 2008
    • Địa điểm thi: Nhà E - Trường Đại học Hà Nội.
    Trước khi vào phòng thi, sinh viên phải xuất trình thẻ Thẻ dự thi.
    • 241 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Tớ còn 2 file nữa k đính kèm lên đây được, nếu bạn cần thì PM email to gui nhe
    Tập tin đính kèm
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cam on ban Nam giang

Ban vui long gui cho minh 2 file ma ban chua dinh kem len day duoc ko a?. Mail cua minh la: la_ha84@yahoo.com. Minh cam on nhieu
    • 241 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi laha2009 Xem bài viết
    Cam on ban Nam giang

Ban vui long gui cho minh 2 file ma ban chua dinh kem len day duoc ko a?. Mail cua minh la: la_ha84@yahoo.com. Minh cam on nhieu
    Tớ vừa gửi rồi đấy
    • 347 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Nếu thi văn bằng 2 ĐHNN-ĐHQG thì thi môn triết được mang tài liệu vào bạn ạ.
    Nếu thực sự học cũng rất vất vả đấy chứ ko phải là học chơi đâu.
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Gửi bạn namgiang.
    Năm nay tớ cũng định thi văn bằng 2 Ngoại ngữ của trường Đại học Hà nội ở Thanh Xuân mà chưa có một chút thông tin gì về nội dung ôn tập và mức độ khó của bài thi. Bạn có thể cho mình xin tài liệu để mình tham khảo thêm được không, và mình muốn hỏi mức độ khó của đề thi tiếng anh đến đâu, nếu có thể bạn có thể cho mình xin 1 đề tiếng anh với mức độ khó tương tự để mình tham khảo nhé. Xim cảm ơn bạn nhiều nhiều. Địa chỉ email của mình: thuongkh@vinamarine.gov.vn hoặc khietnt1981@gmail.com
    Tiện đây tớ cũng hỏi thêm có bạn nào biết thêm gì về cái vụ này không cho tớ xin nhé. Xin trân thành cảm ơn các bạn.
    • 287 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi namgiang Xem bài viết
    Tớ vừa gửi rồi đấy
    mẹ nó cho em xin với: maianhnaa@gmail.com
    Tks!
    Yêu mẹ nhắm....
    • 1,511 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Mẹ nó cho em xin bản nhé. Luuhuong_50hs@yahoo.com
    OPETH - LH
    • 385 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

• 24 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

namgiang oi, cho mình xin với, mình đang cần gấp cho kỳ T10 nguyen_anh1982@yahoo.co.nz
    nếu không, cho mình số đt để minh chay qua lay: my MB 0989204876
    Nếu có đề thi của môn tiếng anh thì gui luon cho minh voi
    Manythanks
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lovelybear; 03/10/2009 vào lúc 09:01 AM.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nam Giang ơi, mình có thể xin bạn một bản đề cương triết (file mà bạn ko đính kèm) được không? cả bài thi tiếng anh nếu bạn có. Cám ơn nhé

hòm thư cuả mình là n.thu.hang86@gmail.com
    • 241 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Mình đã gửi cho mọi người file triết, KTCT, và một số đề thi cao học tiếng Anh để tham khảo dạng đề rồi nhé. Chúc mọi người thành công.
    • 622 Bài viết

• 1,005 Được cảm ơn

Mình đã gửi cho mọi người file triết, KTCT, và một số đề thi cao học tiếng Anh để tham khảo dạng đề rồi nhé. Chúc mọi người thành công.
    Mình cũng đang chuẩn bị thi văn bằng 2, bạn vui lòng cho mình xin tài liệu với nhé. Địa chỉ mail của mình tuanba_vx@yahoo.com . Cảm ơn bạn rất nhiều.
    • 3,444 Bài viết

• 1,543 Được cảm ơn

cho em hỏi đây là các anh chị thi các môn trong quá trình học hay là thi đầu vào?hiện nay em đang ôn ở đh Hà Nội để thi vào tại chức khoa tiếng Anh,nếu là đầu vào thì trừ những người có bằng đại học(cao đẳng cũng không được nhé) bất kì một ngành nào cũng không phải thi,chỉ cần nộp hồ sơ rồi đợi nhập học,còn lại phải thi văn toán anh như tuyển sinh đại học chính quy(theo thông báo dán ở bảng tin)
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ còn 2 file nữa k đính kèm lên đây được, nếu bạn cần thì PM email to gui nhe
    Bạn namgiang ơi! tháng 11 này mình thi rùi. bạn cho mình xin nốt 2 bản triết kia đi. mình đang cần gấp. bạn gửi vào thanhvannt1984@gmail.com cho mình nhé! Thanks bạn nhiều
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7