• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.58K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 295 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Ai có phần mềm Keylog cho mình xin với nhé. Có thể gửi vào hòm thư pearlanh01@yahoo.com

Mình cảm ơn nhé

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8,389 Bài viết

• 843 Được cảm ơn

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhngoc01 Xem bài viết
    Ai có phần mềm Keylog cho mình xin với nhé. Có thể gửi vào hòm thư pearlanh01@yahoo.com

Mình cảm ơn nhé
    Ghê ghê ở đây mà cũng có nữa sao Mod đâu xử lí dùm đi có người .... mà Host mediafire có chức năng Scan virus liệu có chạy đc ko
    Chia Sẽ là Hạnh Phuc & Quan Tâm là Đồng Cảm - ym! bao_ziall
    website home's : www.nhacdjs.com
    • 289 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhngoc01 Xem bài viết

Mình cảm ơn nhé
    Xin làm j vậy bạn? Làm j thì cũng nên đường đường chính chính. Nếu xin để làm việc xấu thì không nên, để phúc đức lại cho con cháu đi nhé. onttella:

Có lẽ MOD xử lý giùm chứ nhểy :Applause:
    • 7,471 Bài viết

• 10,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anfrohel Xem bài viết
    Xin làm j vậy bạn? Làm j thì cũng nên đường đường chính chính. Nếu xin để làm việc xấu thì không nên, để phúc đức lại cho con cháu đi nhé. onttella:

Có lẽ MOD xử lý giùm chứ nhểy :Applause:
    . Nếu họ xin để quản lý máy tính của họ thì đâu có gọi là làm việc xấu bác nhỉ?
    Bản chất nông dân, tâm hồn bông lúa......
    • 8,389 Bài viết

• 843 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kamchatka Xem bài viết
    Ghê ghê ở đây mà cũng có nữa sao Mod đâu xử lí dùm đi có người .... mà Host mediafire có chức năng Scan virus liệu có chạy đc ko
    Làm sao mà xử lý thế bạn? O kìa. có người đang nghĩ gian dối kìa Mod ơi
    Phần mềm này quản lý các con cực hay, nó vào trang web đen nào mình piết ngay mà chỉ bảo, sao lại cho là xấu, xấu hay đẹp do người dùng nó vào mục đích gì thôi nhé, O kìa kìa :Applause: