SỰ NGHIỆP

Xin bộ cài Font chữ để đọc file *.doc có font VNI-Times,VNI-Bodon-Poster

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 31.2K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 326 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Mình có 1 file word (*.doc) khi mở ra ô font là VNI-Times,VNI-Bodon-Poster nhưng không thể đọc được.
    Ai có bộ cài font xin giúp đỡ với.
    Thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Muốn thành công hãy "ngậm miệng" lại!

Các cụ nhà mình hay nói “cái miệng hại cái thân” thật chẳng sai. Nếu bạn thuộc tuýp người hay nói,...

• Xin bố mẹ chồng hãy để con yên!

TTO - Khi còn nhỏ, nhìn vào cách đối xử không hiếu thuận của thím tôi với mẹ chồng của thím (cũng là bà nội của tôi), tôi luôn nhủ thầm sau này, tôi sẽ không bao giờ đối xử với mẹ chồng tệ như thế, sẽ yêu thương gia đình chồng như gia đình của mình. Vậy nhưng bây giờ, khi đã là làm con dâu, đã...

• Con mình sẽ là cầu thủ tương lai

Mình thấy các chị mình quen cứ đặt nặng vấn đề con cái sau này phải làm bác sỹ hay doanh nhân này...

• Font chữ để tập viết - có ai có không?

Xin chào các anh chị, Con mình sắp vào lớp 1 - và mình đang tự dạy cháu viết chữ. Sách cho các cháu học chữ, tập viết và đánh vần thị ngoại thị trường nhiều lắm - nhưng mình muốn in vài câu -từ ngắn của riêng mình, để cháu có thể đồ theo và tập viết. Các câu chuyện bé thích, các câu nói của các...

• Mẹo thành công từ các công chúa Disney

Các công chúa trong phim hoạt hình Disney rõ ràng là không đi làm, nhưng họ có vài mẹo thú vị để...

• 219 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Bác ơi có thể download tại đây này:
    http://fontchu.com/font/categories/allfont/VNI.zip
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,176 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

http://fontchu.com/font/categories/allfont/
    Cài hết đống này vào kaka
    “Thế giới quá rộng lớn. Những con người bé nhỏ cứ đi mãi, đi mãi trên khắp các con đường. Thế rồi tình cờ, hai trong số họ gặp nhau. Nói với nhau vài câu rồi rời đi. Giúp đỡ nhau tí chút để trở thành bạn bè. Hay nhiều rung động, yêu thương không tính toan, trao gửi hết tất cả bí mật mới khó khăn và thiêng liêng làm sao.”

- Phan Hồn Nhiên -
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 326 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Thanks all!