SỰ NGHIỆP

Xin bí quyết cài mật khẩu cho Folder

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 107 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cần đặt pw cho folder file word và file ảnh JPEC muốn nhờ các bác thông thái giúp cho. Mình chỉ biết đặt pw cho file word chứ khong biết làm cho cả folder. Thanks các bác nhìu!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bí Quyết Cai Sữa Cho Con

Dù mẹ bôi ớt hay bôi dầu cù là lên đầu ti, bé Khánh (26 tháng tuổi, Cầu Giấy, Hà Nội) vẫn kiên quyết không bỏ bú. Nhưng rồi mẹ bé đã cai sữa cho con thành công chỉ nhờ một... thỏi son. Khánh khỏe mạnh, ăn cháo và uống sữa ngoài rất ngon lành nhưng vẫn không muốn từ bỏ vú mẹ. Hễ chị Thanh, mẹ bé,...

• Cho em xin bí quyết để quan tâm chàng đúng cách !

Mọi người ơi ! Cho em xin lời khuyên và bí quyết được rút ra từ chính các anh chị để quan tâm chàng iu của mình đúng cách - đúng lúc !!!!!!!!!!!!!! Chẳng là một số khi công việc anh rất bận rộn và áp lực , mình nên nói gì và làm gì để anh cảm nhận được sự quan tâm của mình. ( còn yêu nhau , chưa...

• Thử tài khéo léo: Ném vòng vào chai

Ở độ tuổi mầm non, tiểu học, các bé rất hiếu động, thích khám phá, tìm tòi nhưng mau chán, ưa hoạt...

• Vì sao tôi vẫn thất nghiệp?

Trong thời buổi việc thì ít người thì nhiều này, câu hỏi ai oán kia cũng dễ bắt gặp cùng với những...

• Kiếm tài liệu chưa bao giờ có thể dễ hơn

KIẾM TÀI LIỆU CHƯA BAO GIỜ CÓ THỂ DỄ HƠN Bạn đã từng tìm kiếm tài liệu chưa? Có lẽ hầu hết...

• 188 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

http://rapidshare.com/files/99722624...der_XP_3.6.rar

Chị load phần mềm này cài vào là lock dc thôi, có 1.5MB thôi nên chị load ở rapid free ko sao đâu.

Còn thuốc nếu cần đây: p854-G36r-492T-S84h
    Biết một ít về máy tính nếu ai cần hỗ trợ thì contact (Cho đi những thứ mình có để nhận lại những thứ mình không có.)
    YM: Mr.TommyFrank-------------29/01-------------------->22/06----------------Web: www.lovelinh.net
    Warning! Nhiệt Tình + Ngu Dốt = Phá Hoại
    • 786 Bài viết

• 674 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meohenmiao Xem bài viết
    http://rapidshare.com/files/99722624...der_XP_3.6.rar

Chị load phần mềm này cài vào là lock dc thôi, có 1.5MB thôi nên chị load ở rapid free ko sao đâu.

Còn thuốc nếu cần đây: p854-G36r-492T-S84h
    Mình cũng muốn dùng phần mềm này, nhưng mới dl về và giải nén được thôi, ko biết tiếp tục làm thế nào để có thể sử dụng...:Smiling:

Nhờ bạn hưỡng dẫn nốt cho tôi với, cảm ơn nhiều
    • 188 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sau khi load về thì cài đặt, trong quá trình cài đặt có 1 bước nó yêu cầu đặt pass thì hãy nhập pass và nhé! Rồi nhớ lấy nó vì đây là pass để mở chương trình và dùng sau này.
    Tiếp theo là khởi động lại máy.
    Sau khi khởi động lại thì ra ngoài desktop chạy chương trình Lock Folder XP 3.6, khi mở nó lên thì có một số cửa sổ mở ra thì chị cứ đóng hết lại.
    Rồi vào mục HELP -> Register nhập p854-G36r-492T-S84h vào -> OK
    Sau đó đóng chương trình rồi mở lại.

Cách khóa chọn Protect chọn thư mục cần khóa sau đó bấm locked, nếu mở thì bấm unlocked

Thế là xong thôi, còn tùy chọn trong protect có thể khó ổ khóa file thì tương tự.
    Biết một ít về máy tính nếu ai cần hỗ trợ thì contact (Cho đi những thứ mình có để nhận lại những thứ mình không có.)
    YM: Mr.TommyFrank-------------29/01-------------------->22/06----------------Web: www.lovelinh.net
    Warning! Nhiệt Tình + Ngu Dốt = Phá Hoại
    • 207 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình xin giới thiệu với bạn phần mềm bảo mật cho file, folder cực tốt. đó là phần mềm PC security
    ưu điểm: dễ cài đặt và dễ sử dụng:
    download here (1.4mb)

cách sử dụng:
    bạn down về, giải nén ( click phải chọn extract here). chạy file pcsecurity và cài đặt. khi nào nó yêu cầu nhập pass thì bạn nhập nó vào ( xác nhận lại lần nữa).
    khi muốn khóa 1 thư mục nào bạn nhấp phải lên thư mục đó chọn pcsecurity/lock, khi muốn mở nó ra chọn pcsecurity/ unlock hoặc open and unlock
    pass mặc định của nó là security . bạn có thể thay nó
    chú ý : sau mỗi lần mở bạn phải khóa nó lại lần nữa
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 107 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ thuễ.biz rất nhiều mình đã down được phần mềm này rồi và thực hiện ngon lành. Thanks!
    • 207 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesaosoc05 Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ thuexe.biz rất nhiều mình đã down được phần mềm này rồi và thực hiện ngon lành. Thanks!
    Hic, hic. Hóa ra ai vào diễn đàn này cũng thành mẹ hết áh:Crying::Crying::Crying:Thế bố ko vào đc àh:Laughing::Laughing::Laughing:
    Hic, em là bố trong tương lai. Mà cũng chẳng biết là tương lai gần hay xa bởi vì chưa có người yếu
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    • 107 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

[quote=meohenmiao;2091154]Sau khi load về thì cài đặt, trong quá trình cài đặt có 1 bước nó yêu cầu đặt pass thì hãy nhập pass và nhé! Rồi nhớ lấy nó vì đây là pass để mở chương trình và dùng sau này.
    Tiếp theo là khởi động lại máy.
    Sau khi khởi động lại thì ra ngoài desktop chạy chương trình Lock Folder XP 3.6, khi mở nó lên thì có một số cửa sổ mở ra thì chị cứ đóng hết lại.
    Rồi vào mục HELP -> Register nhập p854-G36r-492T-S84h vào -> OK
    Sau đó đóng chương trình rồi mở lại.

Cách khóa chọn Protect chọn thư mục cần khóa sau đó bấm locked, nếu mở thì bấm unlocked

Thế là xong thôi, còn tùy chọn trong protect có thể khó ổ khóa file thì tương tự.[/quote]

Mình cảm ơn mẹ ohenmia nhé. Mình đã làm đúng như hướng dẫn của ấy, rất Ok. Thanks!
    • 145 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Phần mềm này được đấy mình muốn đặt PW cho cả folder từ mà bây h mới được biết. Cho mình hỏi không biết phần mềm này có copy và chạy ở máy tính không có kết nối Internet được k nhỉ
    • 188 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memobu Xem bài viết
    Phần mềm này được đấy mình muốn đặt PW cho cả folder từ mà bây h mới được biết. Cho mình hỏi không biết phần mềm này có copy và chạy ở máy tính không có kết nối Internet được k nhỉ
    Chị cứ download chương trình về copy vào usb và dùng cho máy khác bình thường, máy nào cũng dc. không yêu cầu có net.

Còn để khóa trên USb thì dùng:
    Take-Away USB Flashdisk Encryption (http://www.edev.no/index.php?page=encryption): Phần mềm mã hóa dữ liệu, chạy trực tiếp trên thiết bị lưu trữ, hỗ trợ ổ cứng, ổ mềm, USB, Zipdisks, Jazdisks và CD RW. Làm việc tốt trên các hệ thống sử dụng định dạng FAT/FAT32/NTFS. Đây là phần mềm theo dạng shareware nên bạn không cần bắt buộc phải đăng ký sản phẩm.
    • 4,894 Bài viết

• 2,685 Được cảm ơn

Cám ơn mọi ngưòi nhé, mình đang thắc mắc làm sao khoá mã folder vì máy tính ở cty toàn chữa việc tư thôi
    Thời gian bay vèo như một cái chớp mắt, mở mắt ra đã thấy hết ngày rồi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho minh hoi co cach nao register duoc khong vay Thue chu de vay hinh nhu dung duoc co 30 ngay ah phai khong:Angel::Sad::Sigh:
    • 596 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuexe.biz Xem bài viết
    Mình xin giới thiệu với bạn phần mềm bảo mật cho file, folder cực tốt. đó là phần mềm PC security
    download here (1.4mb)

cách sử dụng:
    bạn down về, giải nén ( click phải chọn extract here). chạy file pcsecurity và cài đặt. khi nào nó yêu cầu nhập pass thì bạn nhập nó vào ( xác nhận lại lần nữa).
    khi muốn khóa 1 thư mục nào bạn nhấp phải lên thư mục đó chọn pcsecurity/lock, khi muốn mở nó ra chọn pcsecurity/ unlock hoặc open and unlock
    Bạn giúp mình với, mình cài đặt rồi, sử dụng rồi, hí hoáy thế nào mà lại chọn lock folder rồi hide folder. Bây giờ folder đó bị hide mất rồi, chẳng thấy đâu mà unlock nữa. Hic, đúng là đã dốt lại còn lựa chọn option cao siêu.
    Cảm ơn bạn!
    "Hãy giữ bình yên trong những gì mình đang có"
    • 42 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuexe.biz Xem bài viết
    download here (1.4mb)

cách sử dụng:
    Cảm ơn bạn vì chương trình hữu ích. Cho mình hỏi thêm là đổi pass như thế nào nhỉ?