SỰ NGHIỆP

Xin bài tập cơ bản về Excel

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.08K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,487 Bài viết

• 744 Được cảm ơn

Em đang tự học EXcel 2007 nhưng lại không có bài tập để thực hành. Thực ra em có search được khá nhiều file bài tập trên google nhưng mà mở ra thì không hiểu font chữ kiểu gì ấy, em không thể đọc được.

Bác nào có file bài tập cơ bản thì share cho em với ạ, hoặc chỉ cho em cách đổi font chữ của các file em tìm được trên google cũng được ạ.

Cảm ơn các bác rất nhiều :LoveStruc:
    Lần đầu tiên Nhật Minh:Biết lẫyJuly,10.Mọc răng Oct,2, Biết bò Oct,28.Bước đi Feb,14

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Có con nhỏ, kiếm việc khó quá các mẹ ơi :(

Không biết có mẹ nào đang thất nghiệp, nuôi con nhỏ mà kiếm việc mới khó như mình không? Mình...

• Nếu mai Facebook sập, chúng mình phải làm gì đây?

Facebook mấy hôm nay cứ điên điên, lúc thì không vào được, lúc thì hỏi tùm lum xác mình tài khoản....

• Thế giới bài trí nhà cửa cho các mẹ

Mình cũng là người thích chia sẻ chuyện thiết kế, share cùng các mẹ để làm đẹp tổ ấm nhé!:x Có...

• Xin Bài Tập Indesign Cs5.5

Các mẹ ơi, các mẹ có ai làm về mảng thiết kế web hay tạp chí không cho em xin ít bài tập về sử dụng Adobe Indesign CS5.5 với. Em đang tự học để thiết kế website và tạp chí. Thanks các mẹ!

• Xin bài tập tiếng Anh

Chào các mem. Tôi đang đang luyện làm bài tập tiếng Anh và đang muốn tìm kiếm tài liệu làm bài tập kỹ năng từ intermdiate trở lên hoặc các dạng bài tập IELTS, TOEFL càng tốt. Các mem có bài tập nào up lên cho tôi xin tham khảo với. Xin cảm trước. Trojan,

• 3,765 Bài viết

• 8,256 Được cảm ơn

Em vào giaiphapexcel.com học hỏi đi em, hay lắm đó
    Tiếc gì cái răng sâu?:Talktothe
    • 1,487 Bài viết

• 744 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Cáo Xem bài viết
    Em vào giaiphapexcel.com học hỏi đi em, hay lắm đó
    Em cảm ơn chị, em vào đấy rồi ạ, down được rất nhiều bài tập nhưng vẫn bị vụ font chữ ko đọc đc.
    Lần đầu tiên Nhật Minh:Biết lẫyJuly,10.Mọc răng Oct,2, Biết bò Oct,28.Bước đi Feb,14

• 1,118 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Bạn dùng cái Unikey để chuyển font ấy, mình nghĩ bây giờ mọi người hay dùng font unicode, bạn cài các font unicode đọc thử xem sao!
    • 1,450 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnNguyen Xem bài viết
    Em đang tự học EXcel 2007 nhưng lại không có bài tập để thực hành. Thực ra em có search được khá nhiều file bài tập trên google nhưng mà mở ra thì không hiểu font chữ kiểu gì ấy, em không thể đọc được.

Bác nào có file bài tập cơ bản thì share cho em với ạ, hoặc chỉ cho em cách đổi font chữ của các file em tìm được trên google cũng được ạ.

Cảm ơn các bác rất nhiều :LoveStruc:
    Đây là một số bài tập thực hành excel sử dụng các hàm cơ bản, bác tham khảo nhé.
    Tập tin đính kèm