SỰ NGHIỆP

Vui lòng chỉ mình cách xóa hết nội dung và cả địa chỉ (nếu có thể) của một tài khoản facebook.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.76K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 886 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Chào các bạn,
    Mình tạo tài khoản facebook nhưng bây giờ muốn xóa hết thông tin của tài khoản đó mà không biết phải làm sao. Bạn nào rành chỉ giúp mình nhé.
    Cảm ơn các bạn.
    Mẹ thương con có hay chăng....:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• các mẹ vui lòng giúp mình về thủ tục kết hôn nhé

Hi các mẹ ở web tre tho, minh là thành viên mới, trước đây mình hay lên web để tìm các thông tin mà các me chia xẻ, thật sự là rất bổ ích và hay lắm ạ. Hom nay mình mong các mẹ đã sang Úc giúp mình vớiMình sắp kết hôn với anh xã là western man ở Queensland, mà tụi mình lúng túng về thủ tục giấy tờ...

• Chỉ mình cách xin giấy lưu trú ở Nhật với

Chào mọi người mình là thành viên mới của diễn đàn. Ngày 18 tháng 1 vừa rồi mình đã qua Nhật xin đăng ký kết hôn rồi. Mình mới về nước ngày hôm qua. Bây giờ đang đợi ông xã làm giấy xin lưu trú một năm ở Nhật. Không biết có mẹ nào đã từng làm giấy tờ giống mình chưa nếu có thì xin giúp giùm mình...

• Làm việc với sếp trẻ tuổi

Trong tưởng tượng của chúng ta, sếp phải luôn là hình ảnh của một người rất lớn tuổi, giỏi giang,...

• Bản tin khuyến mại tháng 7: Vincom Mega Mall Times City

Noir Việt Nam khuyến mại siêu khủng Noir Việt Nam triển khai các chương trình giảm giá khủng...

• Vì sao người dậy sớm dễ thành công hơn?

Các giám đốc điều hành, chính trị gia, vận động viên, nghệ sỹ… và vô số những người được xem là...

• 424 Bài viết

• 1,741 Được cảm ơn

Bác vào trang dưới này có hướng dẫn chi tiết nha! :Smiling:
    http://s2facebook.com/forum/showthre...3%AAn-Facebook
    Có cuộc gặp gỡ như chiếc khăn tay.
    Khi bạn mệt nhọc, nó sẽ thấm mồ hôi trên trán bạn.
    Khi bạn đau khổ, nó sẽ lau khô những giọt nước mắt.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)