SỰ NGHIỆP

Vui lòng chỉ mình cách xóa hết nội dung và cả địa chỉ (nếu có thể) của một tài khoản facebook.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.79K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 890 Bài viết

• 474 Được cảm ơn

Chào các bạn,
    Mình tạo tài khoản facebook nhưng bây giờ muốn xóa hết thông tin của tài khoản đó mà không biết phải làm sao. Bạn nào rành chỉ giúp mình nhé.
    Cảm ơn các bạn.
    Mẹ thương con có hay chăng....:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Muốn thành công hãy "ngậm miệng" lại!

Các cụ nhà mình hay nói “cái miệng hại cái thân” thật chẳng sai. Nếu bạn thuộc tuýp người hay nói,...

• 10 tuyệt chiêu sử dụng Gmail có thể bạn chưa biết

Là một công cụ giao tiếp trong công việc khá phổ biến hiện nay, thế nhưng không phải ai cũng biết...

• Admin oi , chi minh cach tranh loi khi tham gia dd

Thong cam cho Me gom vi trinh do su dung may vi tinh ngan lam nen tu hom qua toi gio quay lung tung o DD ma cung cu bi mac loi:4: Trong Muc :Mua gi ? ............ minh co bai hoi : Binh sua du lich Playtex va da duoc Me Nga 78 va Sapa chi dan , minh co gui tra loi , nhung maaaaaaaaaaaaa,sao khi...

• Chỉ mình cách xin giấy lưu trú ở Nhật với

Chào mọi người mình là thành viên mới của diễn đàn. Ngày 18 tháng 1 vừa rồi mình đã qua Nhật xin đăng ký kết hôn rồi. Mình mới về nước ngày hôm qua. Bây giờ đang đợi ông xã làm giấy xin lưu trú một năm ở Nhật. Không biết có mẹ nào đã từng làm giấy tờ giống mình chưa nếu có thì xin giúp giùm mình...

• 6 loại ô tô ít hao xăng giá dưới 300 triệu

Đang nghiên cứu xem ô tô nào cũ, dùng tốt, mà giá rẻ, thì thấy vài chiếc cũng được, cũng ổn. Chia...

• 424 Bài viết

• 1,742 Được cảm ơn

Bác vào trang dưới này có hướng dẫn chi tiết nha! :Smiling:
    http://s2facebook.com/forum/showthre...3%AAn-Facebook
    Có cuộc gặp gỡ như chiếc khăn tay.
    Khi bạn mệt nhọc, nó sẽ thấm mồ hôi trên trán bạn.
    Khi bạn đau khổ, nó sẽ lau khô những giọt nước mắt.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)