SỰ NGHIỆP

Video hướng dẫn cách phát âm tiếng Anh

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 50.4K Lượt đọc
  • 106 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 929 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

ABC Pronunciary, American English Pronunciation Dictionary - Đây là video luyện cách phát âm cho những người mới bắt đầu hay những người muốn cải thiện kỹ năng phát âm của mình. Video hướng dẫn phát âm các nguyên âm, phụ âm, âm ghép, âm trộn và cả những chữ "câm" một cách rõ ràng. Có cả thảy 55 âm được hướng dẫn phát âm chi tiết, được minh họa qua cử động của miệng, qua hình ảnh màu, và qua những ví dụ. "Trăm nghe không bằng một thấy" :1: , Casper hy vọng video này sẽ giúp ích phần nào cho bố mẹ trong việc luyện kỹ năng phát âm tiếng Anh của mình.
    Video dài 50 phút, dạng .avi, kích thước 200MB, có thể dùng Windows Media Player để xem.

Phần 1
    Phần 2
    Phần 3

Download cả ba phần rồi dùng FileSJ để ghép lại thành một file .avi
    (Link sống không quá 06/09/2006)

--
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,576 Bài viết

• 613 Được cảm ơn

Bác ơi, sao em giải nén và SD Window Melia Player để xem, nhưng nó chỉ có tiếng, ứ có hình là sao hả bác, bác giúp em tí. Tks bác
    • 929 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebau
    Bác ơi, sao em giải nén và SD Window Melia Player để xem, nhưng nó chỉ có tiếng, ứ có hình là sao hả bác, bác giúp em tí. Tks bác
    mebau đang xài Windows gì? Nếu xài Windows XP thì dùng cái Windows Media Player trong đó là xem được à :1:
    • 1,576 Bài viết

• 613 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Casper
    mebau đang xài Windows gì? Nếu xài Windows XP thì dùng cái Windows Media Player trong đó là xem được à :1:
    Vâng. máy em xài XP đó bác, em vẫn xem phim và phim hoạt hình tải về do các bác up đấy, ko hiểu sao mỗi cái này ko xem được mới lạ chứ. Em ghép file thấy có dạng avi và ghi là video clip, tức là Ok rồi phải ko ạ???
    • 929 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebau
    Vâng. máy em xài XP đó bác, em vẫn xem phim và phim hoạt hình tải về do các bác up đấy, ko hiểu sao mỗi cái này ko xem được mới lạ chứ. Em ghép file thấy có dạng avi và ghi là video clip, tức là Ok rồi phải ko ạ???
    Lạ quá Vậy thì Casper đề nghị khắc phục bằng cách này thử xem sao nhé ! Nếu ai có vấn đề như: không nghe tiếng, không thấy hình giống mebau thì có thể download cái K-Lite codec về rồi cài đặt vào máy là xong.

Download: K-Lite Codec Pack 2.76 Full (17.69MB)

--
    • 197 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

casper ơi minh vẫn kg down được phần 1
    nó kg mở trang yousendit đâu, nó ra trang mà font chữ kg đọc được là tại sao vậy
    phần 2 và3 down ngon lành mà
    help me
    • 104 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Lạ quá Vậy thì Casper đề nghị khắc phục bằng cách này thử xem sao nhé ! Nếu ai có vấn đề như: không nghe tiếng, không thấy hình giống mebau thì có thể download cái K-Lite codec về rồi cài đặt vào máy là xong.

Download: K-Lite Codec Pack 2.76 Full (17.69MB)

--
    Ôi bác Casper ơi, em ghép file xong cũng không lên hình, chỉ có tiếng thôi. Theo cái link của bác em không biết tải Codec Pack ở đâu ạ. Em cài thử DivX511Bundle thì lên hình, nhưng hình lại bị chậm hơn hẳn so với tiếng. Bác cứu với (Em dùng win XP ạ).
    • 216 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

ABC Pronunciary, American English Pronunciation Dictionary - Đây là video luyện cách phát âm cho những người mới bắt đầu hay những người muốn cải thiện kỹ năng phát âm của mình. Video hướng dẫn phát âm các nguyên âm, phụ âm, âm ghép, âm trộn và cả những chữ "câm" một cách rõ ràng. Có cả thảy 55 âm được hướng dẫn phát âm chi tiết, được minh họa qua cử động của miệng, qua hình ảnh màu, và qua những ví dụ. "Trăm nghe không bằng một thấy" :1: , Casper hy vọng video này sẽ giúp ích phần nào cho bố mẹ trong việc luyện kỹ năng phát âm tiếng Anh của mình.
    Video dài 50 phút, dạng .avi, kích thước 200MB, có thể dùng Windows Media Player để xem.

Phần 1
    Phần 2
    Phần 3

--
    Casper ơi ời, kiểm tra lại phần 1 đi, mình load không được.
    • 521 Bài viết

• 650 Được cảm ơn

Casper ơi, đúng là phần 1 lỗi rồi, không load về được, bạn kiểm tra giúp nhé. Cảm ơn nhiều
    • 929 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LoveBong
    Ôi bác Casper ơi, em ghép file xong cũng không lên hình, chỉ có tiếng thôi. Theo cái link của bác em không biết tải Codec Pack ở đâu ạ. Em cài thử DivX511Bundle thì lên hình, nhưng hình lại bị chậm hơn hẳn so với tiếng. Bác cứu với (Em dùng win XP ạ).
    LoveBong chỉ cần click vào đường link Casper đưa ra là sẽ download được K-Lite Codec Pack

@Mebongxinh, huongnguyen275, sonlien: phần 1 đã vượt quá 100 lần download nên không còn download được nữa, Casper đang upload lại phần này, chừng nào xong Casper sẽ gởi link ra nhé :1:
    • 929 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Link mới cho phần 1 (link sống không quá 12/09/2006):
    http://www.yousendit.com/transfer.ph...368e832987a91b

--
    • 197 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

casper oi link vẫn không dùng được mà (link mới cũng thế)
    • 929 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sonlien
    casper oi link vẫn không dùng được mà (link mới cũng thế)
    Casper vừa thử lại, link mới hoạt động tốt, sonlien thử download lại nhé !
    • 197 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

bạn ơi vẫn không down được, mình vào yousendit nó chỉ hiện ra dòng chữ:
    RIFFGx AVI LISTNhdrlavih8V???LIST?strlstrh8vidsDIVX胀 u?ű?strf((?DX50?strnVideoLISTxstrlstrh8a uds@?strfU}@  strn
    và không mở được hết trang.
    • 425 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Link mới vẫn hỏng Caper ơi!!!
    Con thơm mẹ là mẹ hết đau luôn!!! :557:
    Rose::Rose:
    • 929 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TI BÔNG
    Link mới vẫn hỏng Caper ơi!!!
    Khuya hôm qua và mới sáng nay Casper thử link 1 (mới) vẫn còn tốt đó :1: Mẹ Ti Bông thử lại nhé ! Có thể lúc mẹ Ti Bông download server bị quá tải, bây giờ chắc là được rồi :1:
    • 664 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Bác Casper ơi, link 2 bị chết rồi, bác up lại giùm bọn em đuợc ko? đa tạ nhiều nhiều

:Rose::LoveStruc::LoveStruc::Rose: :Rose:Khải Minh ơi mọi việc sẽ đều tốt đẹp với con phải không:Rose:
    Vote cho Cháu giai yêu quý của mình với
    • 79 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Casper ơi giúp mình với chậm chân rùi ! hu hu hu ! không load được
    thanks Casper nhiều nhiều!!!!!!!!!!!!
    • 929 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Casper reup phần 2 và 3 cho ai chậm chân :1:
    Phần 2:
    http://www.yousendit.com/transfer.ph...497e1e819f8668
    Phần 3:
    http://www.yousendit.com/transfer.ph...337bef505e6b69

Link sống không quá 13/09/2006

--
    • 87 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Phần 1
    Phần 2
    Phần 3

--
    cái này có đĩa k bạn ơi? Nếu có địa chỉ ở đâu, mình muốn mua, chỉ cho mình với hoặc có thể PM cho mình
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6