SỰ NGHIỆP

vấn đề thi tuyển công chức mầm non 2011 Hà Nội?!!?!?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.52K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 269 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

chào các mẹ!

em có chị gái, làm giáo viên mầm non ở Từ Liêm, chị có hỏi em là năm nay Hanoi thu tuyển công chức mầm non thế nào?
    em search nhưng chỉ thấy thông tin là xét tuyển đâu tầm 5,5 nghìn GV mầm non, nhưng không rõ yêu cầu, hay hướng dẫn cụ thể của nó thế nào.

có mẹ nào biết thêm thông tin gì về thi tuyển công chức năm 2011 đối với giáo viên mầm non, cụ thể hơn là chỉ tiêu cho huyện Từ Liêm không ạ?
    mọi sai lầm đều phải trả giá bằng tiền!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Các chị cho em hỏi có thai có ảnh hưởng đến việc thi tuyển công chức ko?

Em đang có thai tháng thứ 4 và muốn thi tuyển vào 1 cơ quan nhà nước nhưng không biết có quy định nào liên quan đến việc này ko. Trong trường hợp được tuyển dụng, tháng 11 bắt đầu làm việc nhưng lúc đó em đã có thai 8 tháng rồi, chắc cũng không đi làm ngay được . Em có thể xin tạm hoãn đến sau khi...

• 10 việc nhỏ giúp ta thông minh hơn mỗi ngày

Bạn nghĩ rằng trí thông minh là thứ bất di bất dịch trong suốt cuộc đời, nhưng không phải thế đâu,...

• Kinh nghiệm thi tuyển công chức!

Kính thưa toàn thể các bố mẹ, anh chị em và bạn bè thân bằng cố hữu gần xa trên webtretho, em lập topic này với hi vọng và mong mỏi được mọi người đóng góp và chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển công chức vào các sở, bộ,ngành, các viện, cục,..Nói chung là tất cả những gì có dính đến bác nhà nước để tụi...

• Đánh giá sức khoẻ của bé qua quá trình tăng cân

Tăng cân đều đặn là một trong những dấu hiệu chứng tỏ bé có một sức khỏe tốt và mẹ đang cung cấp...

• Muốn thành công hãy "ngậm miệng" lại!

Các cụ nhà mình hay nói “cái miệng hại cái thân” thật chẳng sai. Nếu bạn thuộc tuýp người hay nói,...

• 55 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hiện tại TL chưa có kế hoạch cụ thể bạn ah. MÌnh cũng đang rình đế xin cho cô em nhưng có vẻ là khó khắn, mà muốn đi đg vòng thì tiền dv khá cao đấy.