SỰ NGHIỆP

V/v đăng bố cáo thành lập công ty ở các báo

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.67K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 65 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Sếp giao cho e lo vụ đăng bố cáo thành lập công ty ở các báo. Mọi người cho e hỏi nên đăng ở những báo nào và giá rổ thế nào nhé. Cty e kinh doanh xe hơi và xe tải ah. Cảm ơn cả nhà
    ~ I want it that way ~
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 282 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

em cũng đã đăng rồi, e đăng trên báo HN mới, giá cách đây 2 năm là 10000/cm2, bầy giờ thì e ko rõ, nếu đăng chị phải đăng 3 kỳ liên tiếp đấy và phải đăng ở các báo thuộc trung ương gì gì ý, e chỉ đăng có mỗi báo HN mới thôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,048 Bài viết

• 1,108 Được cảm ơn

Mẹ nó chọn đăng báo trung ương nhé. Hà nội mới là hợp thời trang nhất, giá cũng không quá mắc. Đăng 3 kỳ liên tiếp, mẹ nó nên mua 1 tờ về đọc xem cần đăng những cái gì, dựa vào đó mà đăng.

Nhớ giữ lại 03 tờ báo có đăng đó nhé, và hình như phải gửi báo cáo về Sở KHĐT là đã đăng trên báo nào, ngày bao nhiêu đó.

Đừng hy vọng quảng cáo hay kiếm khách hàng ở cái đăng cho đủ thủ tục này, mẹ nó ạ. Ngày xưa tớ chọn Quận đội Nhân dân, rẻ nhất
    Ướt mơ của em chỉ là không còn những giấc mơ bị ướt :Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bạn có thể đăng ở rất nhiều Báo địa phương hoặc trung ương đều được hết. Đây là một thủ tục bắt buộc nhưng đơn giản mà. Bạn vào website này tham khảo thêm xem sao bocaocongty.com