SỰ NGHIỆP

Trợ giảng tiếng anh ở ila??

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 46.9K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào anh, em là sinh viên năm 3 Dh Hà Nội( Đại học ngoại ngữ Thanh Xuân), em đã có kinh nghiệm dạy gia sư anh văn nhiều rồi. Hiện tại em đang là giáo viên dạy ở trung tâm anh ngữ, nếu anh/ chị cần gia sư thì có thể gọi em. Nhà em ở khu bệnh viện E. số dt: 01685750557.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các anh / chị cho e hỏi với ạ :
    E tìm trên mạng hay tham khảo bạn bè cũng ko thấy nói ILA tuyển trợ giảng . Vậy làm thế nào để biết khi nào họ cần trợ giảng ?
    E rất mong muốn đc thử sức với công việc này .
    E cảm ơn ạ
    • 35 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhtuan17 Xem bài viết
    Chào các bạn

Tôi muốn tìm một bạn nữ gia sư cho con gái, nếu bạn nào học các chương trình bằng Tiếng Anh, phát âm tốt có quan tâm đến việc này và bố trí được thời gian 2 buổi/ tuần thì nhắn cho tôi nhé. Nhà tôi ở Hà nội khu vực gần đường Hoàng Quốc Việt.

Thanks
    Chào mọi người

Tôi đã tìm được gia sư cho con gái, cảm ơn các anh/chị đã quan tâm.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi , mình cũng định nộp đơn xin làm trợ giảng, ai có kinh nghiêm chỉ mình nhé. Tất cả có bao nhiêu vòng tuyển vậy, mà lâu không? Mình ở Hồ Chí Minh.
    • 159 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

bạn đã đc nhận vào làm chưa bạn ơi?
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị MKMA ơi cho em hỏi bên mình còn tuyển trợ giảng nữa không ạ? Nếu apply thì vẫn gửi hồ sơ vào địa chỉ email bên trên đúng không chị?
    Em cảm ơn chị
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị oi chị cho em email ơ TPHCM được ko ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Học tiếng Anh ở ILA thế nào?

Cuối tuần vừa rồi, mình cho con đi học thử ở ILA, cháu cũng thích vì không khí học ở đó vui và nhẹ nhàng. Có ai đang cho con học ở đó không, cho mình xin nhận xét với, có nên đăng ký học ko. Mình còn băn khoăn một điều là lịch học ở đây hơi dầy, nhất là hè, học những 5 buổi/tuần, rất khó khăn khi...

• 10 thói quen khiến bạn dễ bị đuổi việc

Bạn nghĩ là bạn làm việc tốt mà, việc gì phải sợ bị đuổi. Hãy nghĩ lại đi, nếu bạn có những thói...

• Vì sao người dậy sớm dễ thành công hơn?

Các giám đốc điều hành, chính trị gia, vận động viên, nghệ sỹ… và vô số những người được xem là...

• Làm trợ giảng tiếng anh tại Hải Phòng

Mình là sv năm cuối đang tìm việc trờ giảng tiếng anh tại hải phòng. ai pít địa chỉ nào cần tuyển không vậy?

• Bổ sung dinh dưỡng hiệu quả cho trẻ

Làm sao để con mau ăn chóng lớn, phát triển toàn diện từ những năm đầu đời luôn là mối quan tâm...

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oanhtran_hanu Xem bài viết
    Các anh / chị cho e hỏi với ạ :
    E tìm trên mạng hay tham khảo bạn bè cũng ko thấy nói ILA tuyển trợ giảng . Vậy làm thế nào để biết khi nào họ cần trợ giảng ?
    E rất mong muốn đc thử sức với công việc này .
    E cảm ơn ạ
    Mình cũng dang làm trợ giảng ở ila đây, bạn cứ chuẩn bị hồ sơ, gồm cv và cover letter viết bằng tiếng anh, tốt nhất là tự viết chứ đừng dựa trên các mẫu trên mạng nhiều quá, rồi đến trung tâm ila mà mình muốn apply nộp trực tiếp tại đó lun. Ila tuyển trợ giảng mỗi tháng nên bạn nộp khi nào cũng được. Khi hồ sơ dc duyệt rồi bạn sẽ dc gọi lên pv với giáo viên nc ngoài + làm test grammar, đủ điểm thì sẽ dc gọi pv tiếp bằng tiếng việt với nv ila, nếu ok hết thì trong vòng 1 tuần ila sẽ gọi bạn đi thử việc
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tomato_honey; 28/01/2014 vào lúc 12:50 PM.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2