SỰ NGHIỆP

Trò chơi "ai là triệu phú" đây

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.52K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 201 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình gửi các bác nào có nhu cầu giải trí bằng trò chơi
    "Ai là triệu phú" nè
    http://www.mediafire.com/?o2mi2mgnd2n
    ------------------------------------------------------------------------------------
    Tất cả vì đàn con thân yêu!!!

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bí quyết làm đẹp sau sinh của “gái 3 con” Hoài Thu

“Gái 3 con” Hoài Thu dù đã sinh dược 3 thiên thần đáng yêu, nhưng làn da chị vẫn không hề bị thâm...

• Có mẹ nào còn tham gia chương trình: Ai là triệu phú

Mình muốn hỏi bây giờ có mẹ nào còn tham gia chương trình: Ai là triệu phú không? Cách đây 2 tuần mình đi phỏng vấn, thấy anh Minh Vũ bảo đã qua vòng phỏng vấn thế mà bây giờ vẫn chưa thấy được gọi thi. Có mẹ nào được gọi đợt vừa rồi mà đi thi rồi không? Mình đọc thấy bạn Trang triệu phú bảo đầu...

• Xây dựng trò chơi ai là triệu phú cho mầm non

Chào tất cả mọi người. Mình vừa tìm được đường Link này rất hay. Ở đó có trò chơi Ai là triệu Phú trực tuyến. Mình muốn thay đổi hệ thống câu hỏi cho phù hợp với ngành mầm non. Các bạn cùng chung tay gửi câu hỏi về cho mình để cùng xây dựng ngân hàng câu hỏi cho tất cả mọi người nhé. Nội dung câu...

• 10 việc nhỏ giúp ta thông minh hơn mỗi ngày

Bạn nghĩ rằng trí thông minh là thứ bất di bất dịch trong suốt cuộc đời, nhưng không phải thế đâu,...

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• 47 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bạn cho mình hỏi, sao mình down về mà không mở được?
    • 1,364 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Chị ơi chị ấn vào cái biểu tượng như tấm bảng trắng ý, có chữ ALTP bên cạnh là mở đc.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chơi thế nào vậy?
    (Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.)
    • 91 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Game tiếng Việt, có vài câu hỏi mà hỏi hoài... :Silly: Trong đó có ít nhất 1 câu hỏi có câu trả lời sai... Ví dụ, câu Tỉnh Hẹp Nhất Của Việt Nam, đáp án đúng phải là Quảng Bình... :Laughing:

Tạm thời là thế... Dù sao thì cũng thanks tác giả, hy vọng bản sau hay hơn... :cool:
    PlanetVN - Kẻ đơn độc sống bên lề xã hội
    • 47 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bạn ơi mình có bấm vào đó rồi, nó hiện ra bảng "nero showtime essentials" và bấm play thì nó báo là " can not play this media file..."
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bạn có thể download ở đây, đây là bản tiếng việt rất hay.
    http://windows7.vn/4rum/t8751/
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đây nữa nè: Chơi online, so tài với tất cả các bạn mọi miền trên đất nước
    http://trochoitruyenhinh.com
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sac..hay thế bạn..thanks nhiều nhé
    • 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

hay đấy mình sẽ down và chơi thử xem sao!