• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.14K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

• 1,162 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Các mẹ ở VN ới ơi,

Các mẹ có bao giờ xem các chương trình truyền hình trên trang vnntelevision.net không? Mình và AX mình ngày nào cũng vào trang web này để xem các chương trình truyền hình để đỡ nhớ nhà và biết tình hình nước ta. Nhưng cả hơn 1 tuần nay nó bị dead chẳng còn xem được nữa. Có mẹ nào nghe qua trang web này hay lí do tại sao không xem được nữa cho mình biết với nhé vì chẳng thấy họ thông báo lí do.

Then cìu nhìu nhìu.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• hnm
    • 12 năm
    • 1,293 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Chị xem đỡ ở web này vậy" www.vtc.com.vn
    • 1,720 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bé Bí
    Các mẹ ở VN ới ơi,

Các mẹ có bao giờ xem các chương trình truyền hình trên trang vnntelevision.net không? Mình và AX mình ngày nào cũng vào trang web này để xem các chương trình truyền hình để đỡ nhớ nhà và biết tình hình nước ta. Nhưng cả hơn 1 tuần nay nó bị dead chẳng còn xem được nữa. Có mẹ nào nghe qua trang web này hay lí do tại sao không xem được nữa cho mình biết với nhé vì chẳng thấy họ thông báo lí do.

Then cìu nhìu nhìu.
    MeBeBi oi sao chi ko gan VTV4 cua Dai Ha Noi ma xem di cung hay lam do ma, co ca phim, ca nhac v.v....nha em co gan do nen da 2 nam roi xem Gala cuoi thoa thich luon!!
    • 70 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mẹ bé Bí có thể vào trang Web Vnexprress.net, mình hay vào trang web này cũng có rất nhiều thông tin
    • 1,162 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Tình hình vẫn tình hình, cái trang vnntelevision.net chết tiệt rùi.

To Huệ: trang www.vtc.com.vn mình cũng biết nhưng nó chậm kinh dị luôn. Cứ ngắt đoạn như nấc cục vậy đó.

To mẹ Nấm Rơm: Nhà bà Ngoại Bí có gắn đấy chứ nhà mình không có gắn vì chả ra 2 vc đi suốt ngày và mình chỉ xem buổi tối trước khi đi ngủ thôi. Vì vậy muốn xem qua computer (xem chùa).

To hanhlan: trang vnexpress.net chỉ là tin đọc trên mạng chứ không xem như TV được.

Good news tối hôm qua mình thử mở trang www.htv.com.vn thì xem được rồi. Vui quá...
    • 143 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bé Bí
    Các mẹ ở VN ới ơi,

Then cìu nhìu nhìu.
    mẹ bé bí ơi hay chị vào thử trang web này coi cũng xem được trương trình truyền hình vn và có nhiều cái coi lắm đó.http://www.htv.com.vn chúc chị vui vẻ.
    • 143 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các mẹ ơi!sao em không xem được 1 tí nào trong trang www.vtc.com.vn vậy?có mẹ nào biết chỉ cho em với