SỰ NGHIỆP

Trang nhắn tin miễn phí Vazu đã dùng được

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.32K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 1,612 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Loa loa các mẹ ơi, trang nhắn tin miễn phí www.vazu.com đã update xong và lại dùng ngon rồi, các mẹ thử xem nhé! Mình vừa nhắn 1 loạt xong :4:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 182 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chẳng hiểu sao em gửi Vina thì được mà Mobil ko nhận được gì hết cả? Sao thế nhỉ
    • 396 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Uyenhn oi, minh vua download dước roi, nhung khi goi lai không dước. minh thúc hiên nhu nay.
    -Mo trang Vazu, vao cho Send New contact ( co hinh chiếc DTDD)
    -No hiên ra Enter the phone number you woukd like to your phone
    Roi o dươi co phan Name va Phone number. Minh go name cua ban minh va so phone cua ho rou bam send now. SAu do no hiên ra:

Your uer name and password are could nót be verified. Plse enter your valid
    user name or pass word for your Vazu account.

Minh da thu lai may lan roi, pass word go không bi sai dau, ma lai không dước.
    Minh nghi co phai trước khi cai dát minh phai dang ky user name va password không nhi.

Ban co the chi gium minh không
    Cam on nhiêu
    • 1,612 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

@ mẹ Sera: Ui, trước khi dùng phải đăng ký username và account ở Vazu y như vào e-mail ý. Khai báo 1 lô 1 lốc thứ mới được 1 account để dùng mừ
    • 396 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Sao minh kiem hoai ma không nhin thay register o dau ca. Con cho sign up
    now thi chu nho lam, không the dóc dước. O dau vay nhi?
    • 1,612 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

À khi vào trang chủ vazu phải bấm join vazu, sau đó hiện ra 1 trang giới thiệu các dịch vụ thì bấm next, sau đó lại hiện ra 1 trang để mình select loại điện thoại đang dùng, select xong bấm next, rồi lúc đó mới có 1 trang để mình khai báo username và password, hơi phức tạp 1 tẹo. Sau đấy nó mới gửi 1 tin nhắn kèm verification code đến máy điện thoại của mình để mình login.
    Ui nhưng báo tin buồn là chắc hồi trước nó cho nhắn tin thả phanh, nhiều người nhắn quá nên bi giờ nó khống chế mỗi ngày 1 account chỉ được nhắn 5 (hay 10 gì đó) tin free thôi (muốn nhắn nhiều chịu khó khai báo vài account vậy)
    • 251 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Tố Uyên ơi,

Minh thấy là hình như chỉ được gửi có 5 tin nhắn miễn phí thôi phải không?
    Start your Vazu trial today!
    Send 5 FREE messages!
    • 143 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các mẹ ơi thế hiệu phone LG verizon có sài được mạng nhắn tin này không nhỉ vì phone của mình hiệu này làm ơn cho mình biết với và nếu được thì các mẹ chỉ cho mình cách làm với cám ơn các mẹ nhiều lắm.
    • 1,612 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Nhắn tin thì ko phụ thuộc vào loại điện thoại mình đang dùng đâu mà! Mình nhắn từ Internet đến máy khác đấy chứ. Nhưng trang này đúng là chỉ được 5 tin free/ngày/1 account thôi. Nếu mẹ nào ở VN mà ko cần nhắn ra nước ngoài thì cứ dùng sms.vinaphone.com.vn (10 tin free/ngày/accout) hoặc mobifone.com.vn (5 tin free/ngày/account) còn tiện hơn.
    Hôm qua mình có thử vào 1 trang nhắn tin miễn phí nữa là www.sms.ac nhưng trang này lại chưa activate ở VN
    • 396 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Uyenhn oi, minh da vao thu roi,nhung sao hiên chu nho lam, không the dóc dước. Vui long chi giúp minh nhe.
    CAm on nhiêu
    • 143 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

có mẹ nào biết cách dùng www.vazu.com mà nhắn từ Internet qua máy diện thoại khác không chỉ cho mình các làm với các ơn các mẹ nhiều
    • 652 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Xin giới thiệu với các mẹ một Website nhắn tin trong nước rất đảm bảo http://infogate.vnn.vn, hehe trang này thì không có miến phí, 200đ/1tin và phải đăng nhập bằng account Internet VNN1260 hoặc thẻ 1260_p
    • 312 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

hehe các Mẹ nhắn mess cho mobile từ vazu từ 1/3/2005 sẽ không còn free nữa đâu nhá , nó sẽ cho các mẹ nhắn 5 tin rồi lập tức gửi thông báo "trả tiền " Híc ! bi giờ chẳng thứ gì cho không cả
    • 143 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

hèn gí mà em nhờ ox làm giùm thì ong cũng nói là phải trả tiền,cho dù nhắn kiểu nào cũng chỉ được 5 tin miễn phí mà thôi,sau đó nó bắt đóng tiền co mẹ nào biết trang nào nhann tin free nữa không chỉ cho chị em với hihihi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lau nay em có khoe không?anh nhớ em lắm.:Talktothe