SỰ NGHIỆP

Tìm nguồn hàng may gia công tại nhà

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 2.52K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 41 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình cần tìm xưởng may cho nhận hàng về nhà làm. Bạn nào cần thì alo cho mình nhé 0936 bốn bảy 0 năm năm bảy. Cảm ơn các bạn nhiều. Mình ở khu vực gia lâm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trò chơi: Toà tháp kẹo bông, Chiếc thuyền tí hon, Ném bóng vẽ tranh

http://www.webtretho.com/omo-cu-tha-ho-lam-ban/wp-content/uploads/sites/46/2014/06/Info-T%C3%B2a-th%...

• Cần tìm mối may gia công tại nhà !

Em chào các mẹ ! Hiện tại e đang cần tìm mối may gia công tại nhà cho bà chị dâu của em là công nhân may lâu năm, tay nghề cao của Tổng Công ty May. Hiện tại chị e đang ở nhà, và cần tìm mối may gia công. Có bố, mẹ nào biết làm ơn chỉ giúp em với ạ. Tay nghề của chị e may rất khá, có thể đáp...

• HCM - Cần tìm lãnh hàng gia công tại nhà

Chuyện là thế này : hiện tại đang ở Q8 vợ mình sắp sửa sanh em bé , mình muốn kiếm hàng về nhà làm tay , nói chung vợ mình khéo léo chăm chỉ hoạt bát năng động , mìng có thể nhận làm cho những mối hàng ở các quận lân cận và gần lân cận khoản thù lao thì do chủ mối quy định nói chung là phụ trợ được...

• Bảo vệ mình khi bị đồng nghiệp đổ trách nhiệm

Bạn có lo sợ mình có thể bị khiển trách vì những lỗi không phải do mình ở công ty? Và bạn không...

• Muốn thành công hãy "ngậm miệng" lại!

Các cụ nhà mình hay nói “cái miệng hại cái thân” thật chẳng sai. Nếu bạn thuộc tuýp người hay nói,...

• 24 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Em chưa hiểu ý chị lắm! Chị muốn nhận đồ về may gia công đúng không ạ?!