SỰ NGHIỆP

Tìm lại tin nhắn đã xóa trong máy điện thoại!

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 28.1K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

• 68 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tình hình dạo này zai nhà em cứ dính lấy cái điện thoại nhắn tin chí choách, dưng mà lúc e lén kiểm tra thì không thấy gì cả. Hắn ta dùng máy Nokia E71 ạ, em nghe mọi người nói là có thể lục lại trong máy cái thư mục nào đó mà đã lưu các tin nhắn, ở đây có cao thủ nào biết thì xin chỉ cho em với ạ! Xin đa tạ...:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 294 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong123 Xem bài viết
    Tình hình dạo này zai nhà em cứ dính lấy cái điện thoại nhắn tin chí choách, dưng mà lúc e lén kiểm tra thì không thấy gì cả. Hắn ta dùng máy Nokia E71 ạ, em nghe mọi người nói là có thể lục lại trong máy cái thư mục nào đó mà đã lưu các tin nhắn, ở đây có cao thủ nào biết thì xin chỉ cho em với ạ! Xin đa tạ...:Rose:
    Ko có lấy lại đc đâu, chỉ có biết đc gửi cho số đt nào thôi. Mà cũng ko nên tò mò quá, hihi
    • 511 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Xem trong thùng rác còn không, zai mà cao thủ "empty recycle bin" thì chệu ợ
    • 1,511 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Cái vụ này, chỉ có đăng ký với tổng đài thì mới biết đc.:Laughing:
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".
    • 12,365 Bài viết

• 16,075 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong123 Xem bài viết
    bạn dùng Log Export có thể lấy lại cả những tin và call log đã xóa.
    Nếu có đủ time thì copy soft vào thẻ nhớ phụ, lắp thẻ vào, cài soft vào máy, export log ra thẻ rồi tháo thẻ ra, lắp thẻ của anh xã vào ....
    Sau khi export nó ra dạng csv rất tiện khi import vào Excel
    Ăn được, ngủ được là Tiên
    • 12,365 Bài viết

• 16,075 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 65 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bác hungvd cho em hỏi với. Nếu đt đã chạy lại room rồi thì có làm thế được không. Xã nhà em dùng Dopod D810 thì làm thế nào để lấy lại tin nhắn cũ ạ?
    Tks bác nhiều!
    • 12,365 Bài viết

• 16,075 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi onoakita Xem bài viết
    Bác hungvd cho em hỏi với. Nếu đt đã chạy lại room rồi thì có làm thế được không. Xã nhà em dùng Dopod D810 thì làm thế nào để lấy lại tin nhắn cũ ạ?
    Tks bác nhiều!
    Dopod D810 chạy Window nên tớ chưa nghiên kíu, thử vào http://www.handheld.com.vn/ kiếm xem có gì hay ho không nhé
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hungvd Xem bài viết
    bạn dùng Log Export có thể lấy lại cả những tin và call log đã xóa.
    Nếu có đủ time thì copy soft vào thẻ nhớ phụ, lắp thẻ vào, cài soft vào máy, export log ra thẻ rồi tháo thẻ ra, lắp thẻ của anh xã vào ....
    Sau khi export nó ra dạng csv rất tiện khi import vào Excel
    Bác có thể chỉ bảo cặn kẽ hơn ko? trình độ IT của em ngắn lắm, thanks.
    • 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hungvd Xem bài viết
    Xin ban vui long chi minh voi, minh da export log duoc va xem duoc trong file excel nhung ko the xem het noi dung tin nhan, tin nhan nao dai qua la chi doc duoc phan dau noi dung thoi, co cach nao xem duoc het noi dung ko ban? Cam on ban truoc nha!
    • 56 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Log Export chỉ xem được 20 ký tự đầu. Dùng Msgmirrorlite thử xem.
    Search msgmirrorlite_s60_3_0_v_1_0_0
    Down :http://www.4shared.com/file/62475377...0_v_1_0_0.html
    Hy vọng giúp dc bạn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mrbinh; 04/11/2009 vào lúc 11:45 AM.
    Bố yêu Mắm Thối của bố nhất sau đó mới đến Cánh Cụt:Smiling:
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em khuyên các bác ko nên tìm hiểu vấn đề này quá ,tan vỡ gia đình đấy ạ . Nghiêm trị ngay từ đầu chứ để mà ng ta thậm thụt rùi thì một là mềm dẻo thui chứ còn có bắt quả tang thậm thụt với em nào rùi lại đem ra mà tra khảo thì chỉ khổ bác thôiii
    • 74 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Lọ mọ vào đấy đọc đựoc mấy cái vớ vẩn rồi lại sứt mẻ đấy gia đình đấy.
    • 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tks ban nhieu nhe! nhung sao minh vo thu roi ma van chua duoc, hinh nhu PM nay phai dang ky thi phai
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bac Hung oi. Thang zai nha em dung dien thoai nokia 2700 classic thi có sử dụng được cách bác mách như trên không?
    cách đó có phục hồi được tin nhắn đã xóa trên sim điên thoại không hả bác? Bác làm ơn chỉ dùng có cách nào khôi phục được tin nhắn trên sim điện thoại hay thẻ nhớ trên máy đó không nhé? Thank Bác nhiều
    • 232 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Zai nhà em dùng Nokia 8800, bác giúp em dùng cái gì với, cảm ơn bác nhiều.
    • 41 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Có lẽ chẳng ai nghe lời cảnh báo đâu.

Không muốn ai biết thì đừng làm.

Kết quả thứ 4 từ trên xuống. Đừng bảo em pr trá hình cho cái sp trên vatgia ấy nhé

Code:
    http://www.google.com.vn/search?sugexp=chrome,mod=8&sourceid=chrome&ie=UTF-8&q=kh%C3%B4i+ph%E1%BB%A5c+tin+nh%E1%BA%AFn+%C4%91i%E1%BB%87n+tho%E1%BA%A1i+%C4%91%C3%A3+b%E1%BB%8B+x%C3%B3a
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Creatervn; 10/05/2012 vào lúc 11:45 AM.
    • 229 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Giả sử các mẹ có trong tay file Excel đó nhưng trong máy ko có thì khi đó tình cảm VC thế nào ? Các mẹ làm thế nào CM cho ax đây là số liệu thật ? Hóa ra vợ đã dùng thủ đoạn để lấy TT trong máy chồng. Bên Tây là bị đi tù đấy.
    • 337 Bài viết

• 649 Được cảm ơn

Muốn biết được tin nhắn đó như thế nào thì chỉ còn cách hỏi tổng đài thôi