SỰ NGHIỆP

Tìm giáo viên tiếng anh giỏi, dạy cho NV công ty.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.01K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 72 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Công ty em cần tìm gấp giáo viên nước ngoài, ưu tiên bản ngữ, dạy cho nhân viên Công ty, ai biết vui lòng chỉ gấp giùm em. cảm ơn các bạn.

sdt em : 0905.88.60.88, nếu được cho các thầy, cô sdt của em và gọi cho em, em sẽ gọi lại. Hiện tại có giáo viên Philipine nhưng dạy nhận comment tệ của các học viên Công ty nên em phải đổi người.

Chân thành cảm ơn.
    p/s: công việc tại cty em sẽ ổn đinh, thu nhập khá.
    Không ai thương con bằng mẹ, Iu lắm Titi cưng ơi! :Kiss:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

titi_me_hien thử tham khảo chương trình Tiếng Anh cho Người đi làm tại website aroma.vn xem sao nhé!
    • 122 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi titi_me_hien Xem bài viết
    Công ty em cần tìm gấp giáo viên nước ngoài, ưu tiên bản ngữ, dạy cho nhân viên Công ty, ai biết vui lòng chỉ gấp giùm em. cảm ơn các bạn.

sdt em : 0905.88.60.88, nếu được cho các thầy, cô sdt của em và gọi cho em, em sẽ gọi lại. Hiện tại có giáo viên Philipine nhưng dạy nhận comment tệ của các học viên Công ty nên em phải đổi người.

Chân thành cảm ơn.
    Chào mẹ titi,

Giáo viên nước ngoài hay giáo viên Việt Nam, ở đâu cũng có người dạy hay dạy dở. Giáo viên người Philipin cũng thế.

Hiện tại mình đang có 2 cô giáo dạy Tiếng Anh Tổng Quát, các cô cũng là giáo viên Tiếng Anh bên đất nước Philipin, các cô đã làm việc với mình từ năm 2006, và hiện nay vẫn làm việc với mình. Comment của học viên rất tốt, vậy nên với tư cách là một employer, mình vẫn tiếp tục làm việc với các cô và rất tự hào với những gì các cô đóng góp cho công ty mình.

Mình cũng đã qua sự tuyển chọn rất nhiều lần và cũng gặp rủi ro khi gặp giáo viên không tốt. Giờ thì mình thực sự yên tâm với hai cô giáo này.

Chúc mẹ titi sớm tìm được giáo viên ưng ý.
    • 316 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Mình có 2 người bạn người Newzealand đang dạy TA ở VN, để mình check lại xem các bạn ấy có thể dạy được ko? Cho tớ hỏi các bạn định học group bao nhiêu người, học theo trình độ, chương trình gì.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi con cò bé bé; 19/06/2009 vào lúc 12:44 PM.
    • 122 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phổng Xem bài viết
    Xin lỗi cho mình spam tí.
    Nếu mình nhớ không nhầm thì mẹ Lê Hằng có OX người nước ngoài chuyên dạy tiếng Anh, mẹ Hằng tổ chức được mấy lớp cho các mẹ trên DD này học tại nhà mẹ ý rồi, giờ bạn ý mở công ty, chắc phải do uy tín chất lượng nên mới phát triển được.

Mỗi tội cái chỗ bôi đậm ở trên làm mình choáng rooling:
    Mẹ Phổng ơi,

Cảm ơn mẹ nhé, mình không sửa lại được, có gì mình sẽ nhờ Mod sửa lại dùm cho. HIhihihi. Thỉng thoảng mình vẫn bị nhầm giữa 2 từ này mẹ nó ah. Gờ mình vẫn đang phải học Tiếng Anh đó.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi titi_me_hien Xem bài viết

Chân thành cảm ơn.
    Bạn có thể hỏi thầy Thắng giám đốc trung tâm Canberra ấy, vì trước Techcombank bọn tớ cũng nhờ thầy dạy TOEIC cho mấy anh chị em bị nợ TOEIC. Mình thấy cũng ổn. Còn mình cũng không biết công ty bạn cần tuyển giảng viên về giao tiếp hay đơn thuần là ngữ pháp. Bạn phone cho thầy Thắng xem sao: 0904296829. Chúc bạn tìm được giảng viên như ý.
    • 128 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

em có địa chỉ một ông thầy nguoi My, de em check xem , em pót len bi gio
    • 128 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Đây roai
    Tập tin đính kèm