SỰ NGHIỆP

Tìm driver cho máy in HP LazserJet 1300

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.18K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 121 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

E bị mất đĩa driver của máy in, không biết có anh (chị) nào đang sử dụng máy này ko share cho e với. Thanks mọi người nhiều!
    Mail của e là: nguyetlinh_08@yahoo.com
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 thói quen khiến bạn dễ bị đuổi việc

Bạn nghĩ là bạn làm việc tốt mà, việc gì phải sợ bị đuổi. Hãy nghĩ lại đi, nếu bạn có những thói...

• Nên mua máy in Hp hay Canon ạ?

Mọi người ơi cho em hỏi: em mua máy tin nhu cầu dùng cá nhân, thì nên mua HP hay Canon? Em nghe nói canon hay bị lỗi driver, còn HP thì giá đắt hơn mà chất lượng thì cũng bằng Canon. Em đang nhắm Canon 2900 và HP P1102. Các anh chị tư vấn em nên mua máy nào trong 2 máy này? hoặc có máy nào còn...

• Cần biết khi chọn mua mực in cho máy in

Hi các bác, có lẽ việc chọn mực in vẫn là vấn đề muôn thuở của nhiều người. Có người chọn mực chính hãng, có người chọn mực bơm, cũng có người lúc đầu chọn mực refill sau đó lại chọn mực in chính hãng. Bài viết sau xin chia sẽ lý do tại sao mọi người chọn mực chính hãng....

• Có con nhỏ, kiếm việc khó quá các mẹ ơi :(

Không biết có mẹ nào đang thất nghiệp, nuôi con nhỏ mà kiếm việc mới khó như mình không? Mình...

• Tăng cường hệ miễn dịch cho bé 2-3 tuổi

Hầu hết các mẹ đều dễ dàng nhận thấy trong giai đoạn trẻ chuyển tiếp từ bú mẹ hoàn toàn sang ăn dặm...

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Rất đơn giản bạn hãy vào website www.hp.com. Truy cập vào mục Support & Drivers. Khi đó website sẽ đưa ra hai bước yêu cầu bạn nhập thông tin để tìm kiếm hỗ trợ hoặc drivers.

Step 1: Bạn chọn "Download drivers and software (and firmware)"

Step 2: Bạn nhập cụm từ "LaserJet 1300" (chú ý tên sản phẩm mà bạn ghi ở topic đã sai rồi nhé)

Tiếp đó website sẽ hiển thị chi tiết thông tin những sản phẩm tìm được. Bạn nhắp liên kết vào sản phẩm đúng như của bạn.

Trong trang kế tiếp nó sẽ yêu cầu bạn chọn ngôn ngữ và chọn hệ điều hành bạn đang sử dụng. Tiếp đến sẽ đến website để bạn tải về.

Dưới đây là liên kết tôi đã tìm sẵn. Bạn có thể theo để tải về driver.

http://h20180.www2.hp.com/apps/Looku...&submit=Go+%BB