SỰ NGHIỆP

Tiêng Anh văn bằng 2 của ĐH Sư Phạm HCM khi nào tuyển sinh

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 7.75K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 242 Bài viết

• 594 Được cảm ơn

Chào các anh chị,
    Như tên topic đã nêu rõ, em đang tìm thông tin về lớp cử nhân anh văn vb2 ở SH Sư Phạm HCM, nhưng search trên mạng không có, gọi tới trường thì nhân viên bảo không biết. Nên em đành lên đây hy vọng có anh chị nào biết/hoặc đang theo học ạ. Em cần biết khi nào thì trường mở khóa mới, học phí và giáo trình như thế nào ạ. (Nếu chưa có thông tin mới nhất thì thông tin của các khóa gần đây cũng tốt ạ). Em cần biết để chủ động sắp xếp việc học và việc làm của em.
    Em cám ơn các anh chị nhiều lắm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 242 Bài viết

• 594 Được cảm ơn

Hix có anh chị nào biết xin chia sẻ với em với ạ.
    Qua tết em bắt đầu đi làm cho 1 cty ở w1, nếu ko biết được kế hoạch tuyển sinh thì chuyện học chuyện làm bị xáo trộn hết. Cám ơn các anh chị lân nữa ạ.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhnhanka Xem bài viết
    Chào các anh chị,
    Như tên topic đã nêu rõ, em đang tìm thông tin về lớp cử nhân anh văn vb2 ở SH Sư Phạm HCM, nhưng search trên mạng không có, gọi tới trường thì nhân viên bảo không biết. Nên em đành lên đây hy vọng có anh chị nào biết/hoặc đang theo học ạ. Em cần biết khi nào thì trường mở khóa mới, học phí và giáo trình như thế nào ạ. (Nếu chưa có thông tin mới nhất thì thông tin của các khóa gần đây cũng tốt ạ). Em cần biết để chủ động sắp xếp việc học và việc làm của em.
    Em cám ơn các anh chị nhiều lắm
    hiện tại trên trang chủ của trường đại học sư phạm tphcm mình thấy đã có đăng thông báo tuyển sinh liên thông & văn bằng 2 cho năm 2012. bạn vào tham khảo thử xem. mình cũng đang định đi học đây

http://www.hcmup.edu.vn/index.php?op...lang=vi&site=0
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có gọi dt hỏi phòng đào tạo, họ nói năm nay không tuyển sinh văn bằng 2 anh văn bạn ah.chờ năm tới thì mới bít có tuyển hay không
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Mình cũng đang chờ thông tin tuyển sinh vì mình cũng muốn theo học. cho đến giờ vẫn chưa thấy thông báo gì hết
    • VB2
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy bạn học vb2 ngành tiếng anh bên trường nhân văn đi. Sau khi tốt nghiệp bạn có thể giảng dạy, biên phiên dịch đều ok. Ngày 1.8 này bán hồ sơ, khoảng giữa tháng 11 thi. chúc bạn học tốt!