• 0 Lượt chia sẻ
  • 15.5K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết cô Nhã ở Hoàng Quốc Việt ko ạ? Em muốn biết thông tin về lớp tiếng anh của cô (Em muốn biết số đt, địa chỉ lớp học, học phí,....), có mẹ nào biết về cô thì cho em biết thông tin nhé, em cảm ơn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có web cho bạn tham khảo đây, tớ mới đến đó dự thi đầu vào, chưa đc vào lớp ielts nên tớ chưa học, nhưng phong cách làm việc, học tập cũng như trang thiết bị ở đó thì khó mà chê được đấy, có thể nói là đầy đủ tiện nghi. Lần trc tớ có kết quả thi và kèm cả giá của khóa học nữa, tầm trên dưới 2 triệu 1 khóa, bạn nên gọi hỏi chị Vân Anh ở trong web tớ đưa để biết chi tiết rõ hơn.
    • 50 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình đang học Tiếng Anh chỗ cô Nhã nè, mình thấy cô dạy khá hay.
    • 174 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Cho mình hỏi có phải cô Nhã cao khoảng 1m62, da trắng, hơi gầy ko? khoảng 33 tuổi nữa, hay cười, hiền, nói chậm chãi, từ tốn và dịu dàng?
    Hix, mình đã từng học với 1 cô giáo nhưu thế, trong 2 tháng, kết vô cùng, cơ mà lúc đó ôn toefl, ko nghĩ đến chuyện học tiếp t.anh nên ko hỏi tên cô. Giờ thì ko biết tìm cô ở đâu. Trước cô này dạy t.anh ôn cao học ở trg kinh tế - quốc gia
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em thấy bạn em bảo học cô nhã đựoc lắm! 2 đứa nó học vừa thi ielts xong một đứa 7 một đứa 6 rưỡi, em cũng muốn học quá ! không biết có lớp nào tháng này khôgn các chị nhỉ!?
    • 84 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

bạn ởi trong trang web bạn đưa chỉ có số của cô Nhã thôi, mình có thể gọi trực tiếp cho cô đc ko? tớ ko thấy có số của chị Vân Anh nào cả?
    • 4 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình đã gặp và nói chuyện với cô Nhã rồi. Cô giáo lịch sự và tôn trọng học sinh lắm. Mình cũng đăng ký học ở nhà cô năm ngoái nhưng tiếng rằng không được học cô. Những học sinh trình độ thấp như mình thì chỉ được học đệ của cô thôi. Nhưng tiếc rằng đệ của cô thì có người giỏi người không, thành ra cũng bị thiệt thòi. Còn nếu ai mà học cô Nhã được thì chắc là tốt lắm. Các bạn thử đăng ký và test thử xem. Note là chỉ trình độ IELT thì cô Nhã mới dạy thôi nhé. CÒn ở mức độ thấp hơn thì đệ của cô. Cố gắng đừng để học đệ của cô. Chúc thành công nha
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình địa chỉ cụ thể chỗ lớp hoc đc k? sô điện thoại của cô nưa
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị Vân Anh trước kia chắc nghỉ rồi, có bạn trên kia share web đấy bạn. Trên ấy có số cô đấy 0917.... Tớ đã học cô Nhã rồi. Thi ielts đc 6.5 giờ đang định học để thi lại.
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi agrion Xem bài viết
    chị Vân Anh trước kia chắc nghỉ rồi, có bạn trên kia share web đấy bạn. Trên ấy có số cô đấy 0917.... Tớ đã học cô Nhã rồi. Thi ielts đc 6.5 giờ đang định học để thi lại.
    bạn ơi cho mình hỏi học phí và quy cách học cô Nhã thế nào, có các kĩ năng như nào vậy bạn