SỰ NGHIỆP

Thực tập tại ngân hàng Sacombank ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 855 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 78 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Chào các anh chị,

Em là sinh viên năm cuối chuyên ngành kinh tế. Em đang tìm chỗ thực tập và tìm được ngân hàng Sacombank đang có chương trình "Thực tập viên tiềm năng 2014". Em thấy hồ sơ cũng phải nộp khá nhiều loại giấy tờ và các bạn của em cũng đã được Sacombank mời đi làm bài test sau khi nộp đơn.

Vậy cho em hỏi anh chị nào đã có kinh nghiệm thực tập tại Sacombank hoặc các ngân hàng Việt Nam khác thì chia sẻ kinh nghiệm và cảm nhận của bản thân anh chị cho em học hỏi thêm với nhé, để có gì còn thời gian mà xoay sở ở các nơi khác. Không biết thực tập ở đây có tình trạng quan liêu, sai vặt... không ?

Cám ơn các anh chị !!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cứ đi làm đi đã rồi tính, cứ làm như được nhận rồi ko bằng, cũng chưa chắc phỏng vấn đậu đâu
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hỏi thế thì bố con thằng nao trả lời cho được, có vào microsoft, google cũng thế thôi, tùy chi nhanh phòng giao dịch, tùy nơi làm việc, tùy phòng ban, tùy sếp mà có bị sai vặt hay không. 1 cái bank cả mấy trăm giám đốc trưởng phòng phó phòng, 1 vàì người phát trên forum là có thể tin được sao ???
    • 50 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình nghỉ mấy ngân hàng vn thì cứ quan hệ là vào thôi mà.
    Môi trường làm việc thì tùy chi nhánh thôi. Nếu muốn học hỏi nhiều thì vô ngân hàng nước ngoài thực tập
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn cứ làm theo các quy trình tuyển dụng đi, rồi vào đó họ sẽ sắp xếp công việc cho