SỰ NGHIỆP

thủ tục cấp đổi CMND

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 694 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi, chào mọi người
    Vấn đề là em đang định đi đổi lại cái CMND (vì thay đổi hộ khẩu ngoài phạm vi tỉnh) nhưng không biết thủ tục ra sao? cần giấy tờ gì?em đang ở quận Phú Nhuận,HCM. Mẹ nào có kinh nghiệm thì hướng dẫn jum e nha!Cám ơn nhiều nhiều!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoamaudon1085; 08/11/2010 vào lúc 07:20 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 thói quen khiến bạn dễ bị đuổi việc

Bạn nghĩ là bạn làm việc tốt mà, việc gì phải sợ bị đuổi. Hãy nghĩ lại đi, nếu bạn có những thói...

• Những dấu hiệu bạn sắp bị sa thải

Chẳng ai muốn mình bị đuổi việc. Do đó, hãy thận trọng với các dấu hiệu cảnh báo sau đây để có thể...

• thủ tục cấp đổi hộ chiếu

Hộ chiếu của em còn 6 tháng nữa mới hết hạn (loại hộ chiếu cũ, thời hạn 5 năm), nhưng em muốn đổi hộ chiếu mới từ bây giờ thì ĐSQ có giải quyết cho mình ko các mẹ nhỉ ? (Em gọi điện lên ĐSQ cả mấy ngày nay mà chả có ai thưa máy) Có thể làm thủ tục xin cấp đổi hộ chiếu qua đường bưu điện ko ạ ?...

• Thủ tục cấp PR Sing cho người Việt Nam

Các mẹ ơi, maple em đang muốn xin được cấp cái PR của Singapore mà chẳng biết thông tin mù tịt gì cả. Có mẹ nào biết xin chỉ giáo giùm cho em với ạ, tuốt tuồn tuột các thông tin như yêu cầu, thủ tục, có thể cấp cho người Việt nam không cư trú thường xuyên hay lâu năm không, vân vân và vân vân....

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hix, ko ai tra lời vậy!:Sad:
    • 504 Bài viết

• 334 Được cảm ơn

ồ, chắc giờ này đã làm xong!
    Nhiều đấy ư em, mấy tuổi rồi?
    Hai mươi! Ừ nhỉ, tháng năm trôi!