SỰ NGHIỆP

Thi tuyển tiếp viên hàng không của Vietjet Air - Air Asian

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 19.9K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 107 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

sao mọi ng ko thi VNA nhỉ? năm sau em thi VNA nè.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thể các bạn ui, rốt cuộc là có phải đóng tiền không ý nhỉ? Sao mà mỗi người mỗi ý thế này..Chả biết đường nào mà lần cả?
    Ah, mà mọi người có biết sau khi qua vòng thi phỏng vấn và thi test tiếng anh thì sẽ là vòng thi gì không? Tớ được báo là đã qua các vòng đó rùi, giờ đợi lịch thi sau, nhưng mà tớ chẳng biết sẽ thi gì cả? hic...
    • 1,739 Bài viết

• 1,426 Được cảm ơn

VJ ngừng liên doanh với Aa rồi, làm sao mà thông báo thêm cho mấy bạn TV? Chừng nào 2 bên lại bắt tay thì các bạn sẽ dc đi KUL học ngay á mà, giờ hưởng sung sướng ở VN trước đi, qua đó 2m tha hồ mà khóc.

:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao ngừng hợp tác gì gì đó như bạn nói thì sao vẫn phỏng vấn tuyển TV làm gì nữa hả bạn? Tớ cũng thắc mắc nhiều về chuyện này quá... Có ai biết quy trình tuyển dụng của bên VJ này, và thủ tục cần thiết của công ty, hoặc đã ai đi training chưa? Mọi người chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người nha... Mù mờ quá...hicccc
    • 53 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tathanh108 Xem bài viết
    thể các bạn ui, rốt cuộc là có phải đóng tiền không ý nhỉ? Sao mà mỗi người mỗi ý thế này..Chả biết đường nào mà lần cả?
    Ah, mà mọi người có biết sau khi qua vòng thi phỏng vấn và thi test tiếng anh thì sẽ là vòng thi gì không? Tớ được báo là đã qua các vòng đó rùi, giờ đợi lịch thi sau, nhưng mà tớ chẳng biết sẽ thi gì cả? hic...
    Bạn ơi, VJA chỉ thi tuyển tất cả các vòng trong 1 ngày thôi mà, làm gì còn lịch thi sau nữa. Nếu bạn nhận đc email như sau thì có nghĩa là bạn đã trúng tuyển, ko còn vòng thi nào nữa cả: Chỉ là đợi ng ta thông báo các bước tiếp theo cần làm thôi.

Congratulation you become FA in VJA
    Dear Ms........,

It is my pleasure to inform that you succeed in the interview on Sep-17-2011 as Flight Attendant. Congratulation!
    We will inform you next process for this recruitment later. Please feel free to contact me via this email address should you have any query.

Welcome on board,
    People Development Department

9th Floor, Hai Au Building,
    39B Truong Son St., Tan Binh Dist., Ho Chi Minh City
    Tel: 84-8-3 547 1866
    Fax: 84-8-3 547 1865
    Website: www.vietjetair.com
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tiêu chẩn là gì vậy bạn? sao biết mà đăng kí hay vậy?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dear Ms. Tạ Thị Thanh,

We would like to thank you very much for your interest in the position Flight Attendant in Vietjet Air and thanks for your patience in undertaking the interviews. We were very impressed with your experience and presentation at the interviews.

It is my pleasure to inform that you succeed in the 1st round interview on Sep-24-2011 as Flight Attendant. Congratulation!

We will inform you date and time for the next round later. Please feel free to contact me via this email address should you have any query.

Best regards,

People Development Department

9th Floor, Hai Au Building,

39B Truong Son St., Tan Binh Dist., Ho Chi Minh City

Tel: 84-8-3 547 1866

Fax: 84-8-3 547 1865

Website: www.vietjetair.com

Tớ lại nhận được email thế này.. Và Chị phòng nhân sự trong miền Nam có gọi ra và thông báo là đợi lịch tiếp theo nhé.. Nhưng mà tớ chẳng hiểu là còn vòng thi nào nữa cả. Sao mail của tớ không giống của ấy thế nhỉ? Có ai biết không?huhu.... Tớ cũng qua vòng sơ tuyển, rùi vào vòng phỏng vấn, rùi qua vòng thi viết tiếng anh nữa... Sau đó thì nhận được thông báo này.. Vậy thì là thế nào hả cậu? Mong mọi người giải đáp giúp nhé...
    • 1,739 Bài viết

• 1,426 Được cảm ơn

Sao ngừng hợp tác gì gì đó như bạn nói thì sao vẫn phỏng vấn tuyển TV làm gì nữa hả bạn? Tớ cũng thắc mắc nhiều về chuyện này quá... Có ai biết quy trình tuyển dụng của bên VJ này, và thủ tục cần thiết của công ty, hoặc đã ai đi training chưa? Mọi người chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người nha... Mù mờ quá...hicccc
    Tuyển vẫn tuyển chứ, tuyển về cho VJ mà, còn cơ hội hợp tác với Air Asia thì vẫn ... chưa. Nếu bạn đã có bạn đậu và học xong khóa đầu rùi thì cũng biết mấy bạn đó đang bay thử bên Thái, giờ bị treo tòn teng nè.

• 1,739 Bài viết

• 1,426 Được cảm ơn

Dear Ms. Tạ Thị Thanh,

Tớ lại nhận được email thế này.. Và Chị phòng nhân sự trong miền Nam có gọi ra và thông báo là đợi lịch tiếp theo nhé.. Nhưng mà tớ chẳng hiểu là còn vòng thi nào nữa cả. Sao mail của tớ không giống của ấy thế nhỉ? Có ai biết không?huhu.... Tớ cũng qua vòng sơ tuyển, rùi vào vòng phỏng vấn, rùi qua vòng thi viết tiếng anh nữa... Sau đó thì nhận được thông báo này.. Vậy thì là thế nào hả cậu? Mong mọi người giải đáp giúp nhé...
    Là... tiếp tục chờ nữa chứ sao bạn, chờ chừng nào VJ và AA lại bắt tay thì các bạn sẽ được gửi đi đào tạo.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng thi hôm 24 ở HN và cũng nhận đc email như chị Thanh
    Mà em chờ mãi k thấy báo thời gian phỏng vấn vòng 2
    Lại nghe được thông tin AirAsia rút vốn khỏi VJ không biết có bay được không.
    Người ta bảo AA rút vốn rồi thì k đc trainning ở Malay đâu.
    Em hỏi anh/chị quản trị diễn đàn hàng không thì bảo là nếu mà đi Malay trainning thì phải đặt cọc 80tr đấy.
    Hiện h em đang bị loạn thông tin.
    Chờ hơn 2 tuần rồi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tuklike; 17/10/2011 vào lúc 01:46 PM.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trao đổi với Thời báo Kinh tế Sài Gòn Online ngày 13-10, Cục Hàng không cho biết VietJet Air chưa hoàn tất quy trình xin cấp chứng chỉ nhà khai thác tàu bay (AOC) cũng như chưa báo cáo về kế hoạch thuê tàu bay.
    http://www.thesaigontimes.vn/Home/do...tJet-Air?.html
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị dự tuyển vào vị trí tiếp viên? vậy cố gắng lên nha, nghe đã thích (giấc mơ hồi bé đây)
    em cũng đọc thông tin tuyển dụng nhưng tiếc quá không đủ chiều cao.
    chúc chị thi đạt nha, àh đạt rồi vào đó làm có vị trí nào tuyển không cần chiều cao thì mách em với.hichix
    cố lên!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2