SỰ NGHIỆP

Thi tuyển tiếp viên hàng không của Vietjet Air - Air Asian

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 20.4K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 53 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Đợt này bên VietJet Air tuyển tiếp viên rầm rộ ở HN-ĐN-HCM, ko biết trong này có ai đã tham gia (ĐN-HCM) và sắp tham gia (HN) ko thì vào đây buôn tí nào

Lúc trước khi đi thi mình cứ nghĩ là hãng hàng không tư nhân của bác nào như kiểu bác Hà Dũng nhưng hóa ra ko phải. Bộ sậu tuyển dụng toàn bộ là người Thái, và đây là 1 nhánh con của hãng hàng không giá rẻ Air Asian. Lúc đi xác định là đi cho vui thôi, nhưng mà nghe bảo training ở Kuala Lumpur mà xèm quá, ước ao ước ao... I believe I can fly :Silly:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bí mật đáng xấu hổ của tiếp viên hàng không

Bí mật đáng xấu hổ của tiếp viên hàng không Cập nhật lúc 02/12/2010 11:02:51 AM (GMT+7) Bên cạnh những vẻ trẻ trung, xinh đẹp, thanh lịch của các nữ tiếp viên hàng không là những bí mật đáng xấu hổ làm hình ảnh của họ bị "vẩn đục". Đánh nhau trên máy bay ...

• Thú nhận gây sốc của nữ tiếp viên hàng không

(VTC News) - Một cựu tiếp viên hàng không tên Lucy tiết lộ nhiều tình tiết khủng khiếp trên các chuyến bay và đưa ra cảnh báo về nguyên tắc số 1 dành cho hành khách. » 10 hãng có tiếp viên hàng không xinh đẹp nhất thế giới » Tiếp viên mặc bikini: Phạt Vietjet Air 20 triệu đồng » Mặc mát...

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• Lưu ý khi sử dụng sữa ong chúa trị nám da

Sữa ong chúa – thần dược trị nám sạm da Hàng trăm năm nay, sữa ong chúa “nức tiếng” về tác dụng...

• Mẹo thành công từ các công chúa Disney

Các công chúa trong phim hoạt hình Disney rõ ràng là không đi làm, nhưng họ có vài mẹo thú vị để...

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn nộp hồ sơ chưa? Không biết bên đây còn tuyển không nhỉ. Mình cũng thấy hứng thú wa hihihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 360 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Bạn mình 2 đứa thi vào đơt vừa rùi, một nam một nữ đều đậu hết. Tiêu chuẩn ko cao, chỉ cần chút ngoại hình n tiếng anh khá là đậu. Mai 2 đứa bay wa Malaysia để bắt đầu dợt training 2 tháng, sau đó wa tiếp Thái training n thực tâp.
    • 53 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aonganha Xem bài viết
    Bạn ơi bạn nộp hồ sơ chưa? Không biết bên đây còn tuyển không nhỉ. Mình cũng thấy hứng thú wa hihihi
    Đợt tuyển HCM và ĐN qua rồi, nếu bạn ở HN thì vẫn còn cơ hội đấy. Thứ 7 ngày 24/9 này nè. Thông tin bạn xem trên web của VietJet Air ấy.

Mình mới đi tham gia hôm 17/9 ở ĐN nè.
    • 53 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Britty ở cho mình hỏi, 2 bạn của bạn ở HCM phải ko? HCM có đợt tuyển hồi cuối tháng 8. Bạn có biết bên HCM lấy bao nhiêu ko?

Trích dẫn Nguyên văn bởi Britty Xem bài viết
    Bạn mình 2 đứa thi vào đơt vừa rùi, một nam một nữ đều đậu hết. Tiêu chuẩn ko cao, chỉ cần chút ngoại hình n tiếng anh khá là đậu. Mai 2 đứa bay wa Malaysia để bắt đầu dợt training 2 tháng, sau đó wa tiếp Thái training n thực tâp.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình hỏi khi đi thi tuyển TVHK, có phải nhuộm lại tóc đen không? Tóc mình vàng quá Thanks
    • 53 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình nghĩ tóc nâu sẫm màu là ok rùi bạn à
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thằng bạn mình cũng vừa được tuyển đợt vừa rồi Nhưng đi training ở Kuala Lumpur phải đóng tiền đó kat8x! Đóng cũng mấy chục triệu thì phải, đóng trước thôi, sau đó training về công ty sẽ trả lại!
    • 360 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muop_map Xem bài viết
    Thằng bạn mình cũng vừa được tuyển đợt vừa rồi Nhưng đi training ở Kuala Lumpur phải đóng tiền đó kat8x! Đóng cũng mấy chục triệu thì phải, đóng trước thôi, sau đó training về công ty sẽ trả lại!
    2 đứa bạn mình ko hề đóng đồng nào, tất tần tật đều đưoc họ lo, mỗi tháng đựoc cấp thêm 2tr tiêu vặt.

bạn ơi cho mình hỏi khi đi thi tuyển TVHK, có phải nhuộm lại tóc đen không? Tóc mình vàng quá Thanks
    Ko phải nhuộm đâu bạn ui, có điều phải cắt ngắn, bạn mình tóc dài, đẹp cực mà phải cắt ngang vai, mình tiếc dùm nó hix.
    Britty ở cho mình hỏi, 2 bạn của bạn ở HCM phải ko? HCM có đợt tuyển hồi cuối tháng 8. Bạn có biết bên HCM lấy bao nhiêu ko?
    2 bạn mình ở SG, đợt cuối tháng 8 vừa rùi, thấy moi thứ nhanh gọn lẹ lăm, mới mấy bữa nói mình là sẽ thi tuyển mà hum sau thông báo là dậu rùi. Số lượng thì mình hem nắm rõ, cỡ mười mấy,20 ng thì phải.
    • 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ôi ước mơ của em nhưng mà lùn quá ! Huhu
    Đừng mơ ước những ai ngoài tầm với
    Mây của trời... Cứ để gió cuốn đi ....
    • 75 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Còn tiêu chuẩn về mắt mũi thì sao. Bạn mình đỗ VNA vì trình độ tiếng Anh tốt, nó bảo trước khi thi cũng phải đi mổ mắt rồi. Vì không nhận các bạn ứng viên đeo kính.
    Đỗ xong nó cũng đi du học chứ không làm. Phí chỗ.
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đeo kính áp tròng cũng ko đc hả bạn?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn đã có kết quả chưa vậy?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn đã có kết quả chưa vậy?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kat8x Xem bài viết
    Đợt này bên VietJet Air tuyển tiếp viên rầm rộ ở HN-ĐN-HCM, ko biết trong này có ai đã tham gia (ĐN-HCM) và sắp tham gia (HN) ko thì vào đây buôn tí nào

Lúc trước khi đi thi mình cứ nghĩ là hãng hàng không tư nhân của bác nào như kiểu bác Hà Dũng nhưng hóa ra ko phải. Bộ sậu tuyển dụng toàn bộ là người Thái, và đây là 1 nhánh con của hãng hàng không giá rẻ Air Asian. Lúc đi xác định là đi cho vui thôi, nhưng mà nghe bảo training ở Kuala Lumpur mà xèm quá, ước ao ước ao... I believe I can fly :Silly:
    • 609 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

tiếng anh trình độ i tờ có đc ko nhỉ ( sau về bổ túc thêm ) . giới hạn độ tuổi ko ban ui ??
    • 1,615 Bài viết

• 397 Được cảm ơn

hâm mộ mấy bạn tiếp viên cao ráo đẹp trai xinh gái
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã có ai có kết quả sau vòng thi tiếng anh khi tuyển tiếp viên hàng không của hãng này chưa nhỉ? Không biết TP HCM và Đà Nẵng thi trước thì đã biết kết quả chưa? Liệu bao giờ mới có kq đây. Mà không biết sau cài này còn cái gì khác nữa không? Chẳng rõ ràng gì cả...hic
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở HN vào được vòng thứ 2 là bao nhiêu ng vậy bạn?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tathanh108 Xem bài viết
    Đã có ai có kết quả sau vòng thi tiếng anh khi tuyển tiếp viên hàng không của hãng này chưa nhỉ? Không biết TP HCM và Đà Nẵng thi trước thì đã biết kết quả chưa? Liệu bao giờ mới có kq đây. Mà không biết sau cài này còn cái gì khác nữa không? Chẳng rõ ràng gì cả...hic
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở HN vào được vòng thứ 2 là bao nhiêu ng vậy bạn?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tathanh108 Xem bài viết
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sau vòng 2 là vòng nào cơ? Chẳng thấy ai bảo là khi nào sẽ làm gì tiếp cả. cứ thế mà về nhà đợi kq, kể cũng lạ thật. Mà cũng chẳng biết được bao nhiêu người, chỉ tiêu bao nhiêu? :Straightf:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2