SỰ NGHIỆP

Tài liệu " Tư tưởng Hồ Chí Minh"

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 20.1K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang rất cần những tài liệu về " tư tưởng HCM", ai biết trang Web nào nói về vấn đề này chỉ giúp mình với. Cám ơn nhiều nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tư tưởng Hồ Chí Minh là chân thực.

Tư tưởng Hồ Chí Minh là chân thực. TuanVietNam) - Tiếp tục mạch bài, GS Tương Lai cho rằng: Trong quá trình nghiên cứu, tìm tòi để hiểu được sâu sắc tư tưởng Hồ Chí Minh, chúng tôi nghiệm ra rằng, cần phải xác lập cho mình một cách thức tìm hiểu, điều mà người ta hay...

• Mẹo thành công từ các công chúa Disney

Các công chúa trong phim hoạt hình Disney rõ ràng là không đi làm, nhưng họ có vài mẹo thú vị để...

• Góc nhìn khác của một học giả Nhật về tư tưởng Hồ Chí Minh

Bài hay! http://www.tuanvietnam.net/2010-08-26-goc-nhin-khac-cua-mot-hoc-gia-nhat-ve-tu-tuong-ho-chi-minh Tác giả: GS. Tsuboi Yoshiharu (Đại học Waseda) Bài đã được xuất bản.: 01/09/2010 06:00 GMT+7 Con người Hồ Chí Minh được phản ảnh sắc nét trong Hiến pháp là một người theo chủ nghĩa cộng...

• Cơ hội mua kính hàng hiệu không nên bỏ lỡ

Để gửi đi thông điệp “chúng tôi là một” bạn thường chọn bộ trang phục tình nhân, cặp đồng hồ tình...

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể vào trang web Đảng Cộng sản Việt Nam: www.cpv.org.vn hoặc trang của vnn (www.vnn.vn/chinhtri/ ) hoặc vào các trang tìm kiếm trên mạng (google.com.vn hoặc vinaseek.com ) và search về thì rất rất nhiều tài liệu và còn cả ảnh nữa nếu như muốn minh họa. :1: Chúc bạn may mắn!
    • 1,249 Bài viết

• 754 Được cảm ơn

Bạn có thể tải giáo trình miễn phí tại địa chỉ
    http://bookilook.com/book/51283C40/G...h_tu_tuong_HCM
    Facebook của iem là Đinh Khánh An. Các mẹ cứ gọi iemmm là mẹ Bông nhé hehe