SỰ NGHIỆP

Tài liệu quản lý nhà nước về kinh tế tài chính

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 25.7K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 172 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Em chuẩn bị thi công chức Kho bạc nhà nước. Trong nội dung thi có 1 phần về kiến thức quản lý nhà nước về kinh tế tài chính. Các anh chị có tài liệu và kiến thức về vấn đề này chỉ giúp em với ạ. Em đang cần gấp lắm ạ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,176 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Bạn lên trang học liệu mở của FAETP có các document cho kinh tế phục vụ chính sách công
    Nếu vưỡn không được thì...google vậy
    “Thế giới quá rộng lớn. Những con người bé nhỏ cứ đi mãi, đi mãi trên khắp các con đường. Thế rồi tình cờ, hai trong số họ gặp nhau. Nói với nhau vài câu rồi rời đi. Giúp đỡ nhau tí chút để trở thành bạn bè. Hay nhiều rung động, yêu thương không tính toan, trao gửi hết tất cả bí mật mới khó khăn và thiêng liêng làm sao.”

- Phan Hồn Nhiên -
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 121 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

[quote=U.F.O;4531745]Bạn lên trang học liệu mở của FAETP có các document cho kinh tế phục vụ chính sách công ]

là trang www.fetp.edu.vn bạn nhé. Bạn vào học liệu mở, xem môn Kinh tế học khu vực công hoặc Tài chính công qua của các năm.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ch ơi, em cũng có ý định nộp thi vào Kho bạc, nhưng k quen ai ở đó hết, chỉ nộp thi khả năng đậu chắc khó quá. Thêm tài liệu ôn thi cho em hỏi là mình tự tìm hay là họ cung cấp cho mình ạ. Toàn thi Luật ko à
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang định nộp hồ sơ vào kho bạc đây. Mình cũng như bạn không biết là có khó lắm không nhỉ. Nếu bạn được ai chỉ cho rồi thì nhắn lại cho mình biết với nhe
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ cũng nộp hsơ thi vừa xong nè...hội đồng thi của bộ tài chính thì chắc là không có COCC đâu...còn tài liệuthì phải tự tìm thôi...haizzz..năm ngoái thì không có bài tập..năm nay không biết thi thế nào?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang phân vân quá mấy bạn ơi, bạn nào có tài liệu gì liên quan thì share cho mình vơi.
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em mình cũng đã thi 01 lần rùi, nhưng cứ học tốt là oki ah. Nó thi rớt có 1 môn mà tiếc hùi hụi.
    Đợt này có quyết tâm thi lại.... HI vọng kết quả sẽ khả quan hơn.
    • 52 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

các chị cho em hỏi là giấy chứng nhận tốt nghiệp có dùng được thay cho bằng k ạ, tháng 11 trường em mới cấp bằng mà em cũng muốn thi thử đợt này
    • 52 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

bạn ơi bạn tìm được tài liệu chưa ? share cho mình với được k ? mail của mình là " huyenthu309@gmail.com"
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bestwish4U Xem bài viết
    Em chuẩn bị thi công chức Kho bạc nhà nước. Trong nội dung thi có 1 phần về kiến thức quản lý nhà nước về kinh tế tài chính. Các anh chị có tài liệu và kiến thức về vấn đề này chỉ giúp em với ạ. Em đang cần gấp lắm ạ.
    • 47 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huna_papa Xem bài viết
    các chị cho em hỏi là giấy chứng nhận tốt nghiệp có dùng được thay cho bằng k ạ, tháng 11 trường em mới cấp bằng mà em cũng muốn thi thử đợt này
    được b ạ,
    " Đối với thí sinh mới tốt nghiệp năm 2012 nhưng chưa được cấp bằng tốt nghiệp có thể nộp giấy chứng nhận tốt nghiệp do cơ sở đào tạo có thẩm quyền cấp để tham gia đăng ký nộp hồ sơ dự tuyển, khi trúng tuyển và nhận quyết định tuyển dụng, người được tuyển dụng phải xuất trình bằng tốt nghiệp theo quy định." xem thêm mof.gov.vn
    :Rose:
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cảm ơn nhiều ạ. Nhưng khi em vào trang web đó thì họ đòi mình phải nhập thành viên mà em không thể đăng ký được ạ. nếu được thì làm ơn share cho em tài liệu được không ạ. Em cảm ơn nhiều ạ.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang chuẩn bị thi vào bộ tài chính bạn nào đã thi rồi cho mình ít kinh nghiệm với nhé
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang cần lắm lắm tài liệu Quản lý nhà nước về kinh tế tài chính, anh chị nào có cho mình xin với, rất biết ơn và xin hậu tạ...
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn lấy tài liệu đó ở congchuc-vienchuc.com chuẩn lắm đó, chúc thành công nhé!
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tài liệu câu hỏi và cả bài làm ở congchuc-vienchuc.com bạn ạ, năm 2010 bạn mình lấy ở đó thi phát ăn ngay, nhưng phải chịu khó cày đêm, thi cái món này ít có sự may mắn lắm, tài liệu ngon và chịu khó là măm ngay. Chúc thành công!
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tớ thấy ko ổn rùi, sắp thi rùi phải cày thui, lấy tài liệu ở trang congchuc-vienchuc.com ý Chú thành công nhe!
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tài liệu chuẩn ở congchuc-vienchuc.com bạn ạ, bạn tớ năm 2010 lấy ở đó, thi phát ăn ngay, mách tớ năm 2011 thi vào Thuế cũng phát ăn ngay, thấy bạn loay hoay thì mách đó.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi, sao mình vào toàn thấy bắt mua sách vậy bạn, chỉ mình cách lấy tài liệu trong trang web congchuc-vienchuc.com với
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trong88 Xem bài viết
    Tài liệu chuẩn ở congchuc-vienchuc.com bạn ạ, bạn tớ năm 2010 lấy ở đó, thi phát ăn ngay, mách tớ năm 2011 thi vào Thuế cũng phát ăn ngay, thấy bạn loay hoay thì mách đó.
    Bạn có thể chỉ mình cách lấy tài liệu trên trang đó k?