• 0 Lượt chia sẻ
  • 667 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở đây có bác nào dùng Skype không? Nó tương tự như Yahoo Messenger vậy. Mình có 1 thắc mắc là sao không nhận được tin nhắn offline như Yahoo mà phải đến 2 người cùng online mới nhận được tin offline? Hay là em đã bỏ qua bước setting nào? Nhờ các bác chỉ giáo. Cám ơn nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,375 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Kiểu của skype là thế mà, nếu nó giống như YM thì ai gọi nó là skype nữa hở bác, nhưng bù lại nó có nhiêu ưu điểm hơn như call, send file. Bác hãy tạm hài lòng với nó đi, mới có phiên bản mới nhất đấy bác ạ, trông có vẻ đẹp hơn.
    • 206 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Skype sao bằng paltalk messenger , nhưng nói chung buy order sẽ hơn hẳn free , các bác cứ test đi sẽ thấy , từ webcam đến âm thanh , rùi sendfile ....
    How Do I Live WithOut You -
    YM: baby.phuoc
    • 530 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tự Do Xem bài viết
    Ở đây có bác nào dùng Skype không? Nó tương tự như Yahoo Messenger vậy. Mình có 1 thắc mắc là sao không nhận được tin nhắn offline như Yahoo mà phải đến 2 người cùng online mới nhận được tin offline? Hay là em đã bỏ qua bước setting nào? Nhờ các bác chỉ giáo. Cám ơn nhiều.
    e cũng bị tình trạng tin nhắn như bác nói, hì hì, chắc là sky nó phải thế, chả biết làm thế nào
    • 105 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

bác nào biết có trang web nào kiểu meboo mà có cả skype để dùng ở khắp mọi nơi mà ko phải download ko?
    • 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bong2005 Xem bài viết
    Kiểu của skype là thế mà, nếu nó giống như YM thì ai gọi nó là skype nữa hở bác, nhưng bù lại nó có nhiêu ưu điểm hơn như call, send file. Bác hãy tạm hài lòng với nó đi, mới có phiên bản mới nhất đấy bác ạ, trông có vẻ đẹp hơn.
    Bong ơi, bạn có biết là khi cả 2 người cùng online thì bao lâu sau những tin offline mới được load xuống không?