SỰ NGHIỆP

sao lại không tắt được Laptop đi nhi?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.24K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

• 1,346 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Các bố các mẹ ai giúp em 1 tay với! Chả hiểu sao cái Laptop của em tự nhiên dở chứng, giờ không tắt đi dược nữa rùi. Cứ tắt đi nó lại tự động restart lại mới chết chứ! Em chả biết cách nào khác là đành fải để ở chế độ standby hay là hibernate cả. Giúp em với nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vì sao Ngô Thanh Vân được thích đi thích lại?

http://www.baomoi.com/Home/SanKhau/xinhxinh.com.vn/Vi-sao-Ngo-Thanh-Van-duoc-thich-di-thich-lai/4196985.epi Sức hấp dẫn của người phụ nữ nhiều khi không nằm ở chính họ, mà được đo bằng sức hấp dẫn của người đàn ông đang mê đắm cô ấy. Đó chỉ là một cách nói để lý giải hiện tượng Ngô Thanh Vân của...

• 10 việc nhỏ giúp ta thông minh hơn mỗi ngày

Bạn nghĩ rằng trí thông minh là thứ bất di bất dịch trong suốt cuộc đời, nhưng không phải thế đâu,...

• Tại sao trâu ăn được cỏ mà người lại không ăn được.?.

Con nhóc 7 tuổi nhà em sau hôm về quê. 2 mẹ con ngồi thủ thỉ. Bỗng: Nhóc: Mẹ ơi! Người có ăn được cỏ không? Mẹ: Không con ạ Nhóc: Sao trâu lại ăn được mà mình không ăn được hả mẹ? Mẹ: ??????????? (Biết là mình trả lời câu đầu không ổn rồi :D) Các anh chị giúp em!!!!

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• 1,346 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Cám ơn bác Jin, tôi ở HN đấy! Nhưng hiện giờ tôi đang fải đi công tác ở Bangkok, cưối tháng này mới về được. Về sẽ mang ra chỗ bác. Bác bảo tôi mang ra Cty bác mà bác không cho địa chỉ thì tôi biết đem đến đâu đây nhỉ? :1:
    • 592 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Con virus mới đấy, cơ quan tớ mấy máy bị! Giết thôi!
    • 1,346 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Cám ơn các bác đã tận tình chỉ bảo, cứu giúp, máy em giờ đã qua cơn bạo bệnh. Hoá ra là em cài soft AVG 7, nó bị lỗi, em gỡ nó ra, thế là xong. fù, nhẹ cả người các bác ạ! nhưng mấy hôm nữa về nước kiểu gì cũng fải cài lại Win 1 cái mới được!cìa lại Win có fức tạp lém kô các bác nhỉ?