SỰ NGHIỆP

Phần mềm quay video bằng webcam

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 26.6K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 1,185 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Định bụng bắt chước em vàng anh quay mấy cảnh nóng trong nhà nhưng lại không muốn mất tiền mua máy quay phim:Laughing: nên nhờ Các chuyên gia cho mình hỏi là nếu vi tính có web cam thì muốn quay phim ghi hình và lưu ra đĩa thì làm thế nào ? Cần xử lý thế nào để ghi được cả hình và tiếng cần cài đặt phần mềm gì và làm thế nào ? xin cho mình hướng dẫn tỉ mỷ nhé !
    Xin cảm ơn :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Điều trị mụn trứng cá hiệu quả

Có thể bạn chưa biết, tại Việt Nam khoảng 65% nữ giới và 80% thanh thiếu niên gặp vấn đề về mụn...

• Phần mềm luyện thi bằng lái xe các hạng 2010 free 100%

Đây là sản phẩm qua mấy ngày miệt mài của mình. Phần mềm trắc nghiệm giao thông được viết dựa trên bộ luật giao thông đường bộ của cục đường bộ VN. Các câu hỏi được lấy từ giáo trình mới nhất hiện nay 2010. Các bộ đề được phân bố các câu hỏi phù hợp với yêu cầu của bộ giao thông đề ra. Ngoài ra...

• 10 tuyệt chiêu sử dụng Gmail có thể bạn chưa biết

Là một công cụ giao tiếp trong công việc khá phổ biến hiện nay, thế nhưng không phải ai cũng biết...

• 5 phần mềm download video từ YouTube

Nếu bạn đã từng giành thời gian để tìm kiếm và xem rất nhiều các video khác nhau trên YouTube, bạn có thể nhận ra rằng có rất nhiều video có giá trị trên đó và bạn muốn tải chúng về và lưu lại như một bộ tư liệu. Nhưng thật tiếc, YouTube không cung cấp tùy chọn tải về video để bạn có thể tải về...

• 10 việc nhỏ giúp ta thông minh hơn mỗi ngày

Bạn nghĩ rằng trí thông minh là thứ bất di bất dịch trong suốt cuộc đời, nhưng không phải thế đâu,...

• 12,365 Bài viết

• 16,076 Được cảm ơn

Nhu cầu cao như bạn thì tốt nhất là mua máy ảnh số đi, còn dùng webcam và mic có độ nhạy cao và cài đặt,.. có khi tốn kém hơn nhiều
    Ăn được, ngủ được là Tiên
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có phần mềm webcamxp ý ạ, quay được nhưng ko có tiếng
    • 61 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

bạn vô google tìm phần mềm tên : CamGrab 2 Plus nhé, nó là phần mềm quay video bằng webcam, nặng quá 3 MB 1 chút thôi, mình có nhưng để ở nhà ko mang đi.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 110 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ơ, tưởng các đi kèm đĩa cài webcam có phần mềm này chứ nhỉ ?

http://kyxaoviet.com/showthread.php?t=7522

bác vào đây reg 1 cái nick rồi tham khảo nhé. Còn bác cần chỉnh sửa cho đẹp thì gửi file tôi mông má lại cho. Hehe
    -------------
    Ta cứ tưởng trần gian là cõi thật
    Thế cho nên tất bật đến bây giờ !