SỰ NGHIỆP

Phần mềm làm lịch và Anlbum cho gia đình thân yêu !!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 27 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Đọc bài viêt của bạn : maihuongxd về “ Làm khung lịch 2010 và làm khung ảnh dễ thương cho bé “ thấy bàn dân thiên hạ ai cũng quan tâm nhưng tiếc là bạn maihuongxd chưa có cd key của phần mềm này nên hôm nay mình gửi tặng các bạn cd key của phần mềm này nhé.
    Phần mềm này mình đã dùng thử rồi, rất hay và tiện ích cho Album gia đình của bạn đấy.
    Link down load : Photo Editing Software| Digital Picture Editor | 5DFly Photo Design | Free Photo Templates | Free Download
    CD key :
    Name: Richard Swain
    Serial: 25LU-LQLTMN-MMPT09-435681-054992-E91
    Chúc toàn thể gia đình sang năm mới dồi dào sức khoẻ, nhiều niềm vui trong cuộc sống. Các bé luôn ngoan ngoãn và học giỏi nhé.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 95 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cafeviet_hanoi Xem bài viết
    Đọc bài viêt của bạn : maihuongxd về “ Làm khung lịch 2010 và làm khung ảnh dễ thương cho bé “ thấy bàn dân thiên hạ ai cũng quan tâm nhưng tiếc là bạn maihuongxd chưa có cd key của phần mềm này nên hôm nay mình gửi tặng các bạn cd key của phần mềm này nhé.
    Phần mềm này mình đã dùng thử rồi, rất hay và tiện ích cho Album gia đình của bạn đấy.
    Link down load : Photo Editing Software| Digital Picture Editor | 5DFly Photo Design | Free Photo Templates | Free Download
    CD key :
    Chúc toàn thể gia đình sang năm mới dồi dào sức khoẻ, nhiều niềm vui trong cuộc sống. Các bé luôn ngoan ngoãn và học giỏi nhé.
    Serial number is not correct ...
    mình cài đặt thì bị lỗi như vậy, bạn vui lòng cho mình serial number khác đc ko? thanks :Rose:
    "Lòng Mẹ bao la như biển Thái Bình rạt rào...
    ...Tiếng ru bên thềm trăng tà soi bóng Mẹ yêu..."
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,367 Bài viết

• 277 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cafeviet_hanoi Xem bài viết
    CD key :
    chính xác là thêm 1 số 7 vào cuối nữa chị ui.

Your license name is: Richard Swain
    Your license code is: 25LU-LQLTMN-MMPT09-435681-054992-E917

cái này bên topic ý các chị đã cho rồi mà
    http://www.webtretho.com/forum/f62/l...ml#post9440103
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 730 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Bạn ơi, sao mình cũng làm y như vậy mà nó cứ bảo the license code is invalid, pls try again í nhỉ, hik...tớ cài k bít bao chương trình roài, đủ các version mà vẫn k được thế? giúp tớ vói
    • 1,367 Bài viết

• 277 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vanxunuhiep Xem bài viết
    Bạn ơi, sao mình cũng làm y như vậy mà nó cứ bảo the license code is invalid, pls try again í nhỉ, hik...tớ cài k bít bao chương trình roài, đủ các version mà vẫn k được thế? giúp tớ vói
    có khi nào bản mà bạn tải về là bản mới, đã bị vá lỗi nên pass trên ko cài dc. Bạn thử hỏi xin file gốc bản cũ của các chị trên này về cài thử xem sao
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tìm hoài mà ko thấy có phần mềm nào cho phép chèn lịch âm vào, nản thật. các bạn có ai biết ko chỉ cho mình với.
    cảm ơn nhiều
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Key đây mọi người ơi http://duyanhphamkiller.blogspot.com...ll-serial.html
    S/N liền nhau ko có dấu - thì đúng. Vừa reg thành công.