SỰ NGHIỆP

Phần mềm copy file từ máy sang đĩa CD

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.69K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 353 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình đang phần mềm copy tài liệu từ máy tính sang đĩa CD, máy tính đã có đầu đọc đĩa CD, có ai biết download ở đâu, làm cách nào nhanh nhất chỉ cho mình với, cảm ơn nhiều !
    :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• FPT Shop: Tablet đến tay, tặng ngay tiền mặt đến 1 triệu

Từ ngày 2/10 đến 2/11/2014, khi mua máy tính bảng tại FPT Shop, bạn sẽ có cơ hội nhận được quà tặng...

• 10 thói quen khiến bạn dễ bị đuổi việc

Bạn nghĩ là bạn làm việc tốt mà, việc gì phải sợ bị đuổi. Hãy nghĩ lại đi, nếu bạn có những thói...

• Phần mềm chuyển hình từ điện thoại ra máy tính

Admin ơi! Mình có 1 con máy Siemens CL75,có chức năng chụp hình nhưng mà mình chẳng biết là máy đó phải dùng thiết bị gì để mà: Nếu mình chụp hình và muốn cho vào máy tính (lưu vào máy tính) và post vào mục bán thanh lý hàng chẳng hạn thì làm thế nào nhỉ?Xin Admin chỉ giúp cho Mình với nhé,cảm...

• Muốn thành công hãy "ngậm miệng" lại!

Các cụ nhà mình hay nói “cái miệng hại cái thân” thật chẳng sai. Nếu bạn thuộc tuýp người hay nói,...

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• Phần mềm chuyển file nhạc dạng WAV sang Mp3

Các mẹ ơi, giúp mình với, Mình muốn chuyển các file tiếng anh (Study English 4.1) sang máy điện thoại di động hoặc MP3 để nghe hàng ngày. Mà trong dĩa SE 4.1 các file nghe lai la định dạng WAV thì dùng phần mềm nào để chuyển đổi sang file với định dạng mp3 được? Các mẹ giúp minh với. Cần...

• 528 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tomofmum
    Mình đang phần mềm copy tài liệu từ máy tính sang đĩa CD, máy tính đã có đầu đọc đĩa CD, có ai biết download ở đâu, làm cách nào nhanh nhất chỉ cho mình với, cảm ơn nhiều !
    Muốn copy tài liệu từ máy tính sang đĩa CD thì:
    - Ổ CD của bạn phải ghi (Write) được
    - Dùng chương trình nào đó để ghi ra đĩa. Mình thấy chương trình Nero là phổ biến nhất. Hình như mẹ 023056802 có chương trình này đấy.
    Bạn thử liên lạc xem có thể xin hoặc hỏi mua ở đâu nhé.
    http://webtretho.com/forum/showthread.php?t=34739
    http://webtretho.com/forum/showthread.php?t=33875