SỰ NGHIỆP

Phần mềm chuyển đuôi file FLV sang MP4

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 18.8K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 998 Bài viết

• 971 Được cảm ơn

Anh chị nào có phần mềm chuyển đuôi file FLV sang MP4 có thể share cho em với ko ạ? cảm ơn rất nhiều :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 107 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ban down Total Video convert là đổi được đấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 424 Bài viết

• 1,742 Được cảm ơn

FLV to AVI MPEG WMV 3GP MP4 iPod Converter là một phần mềm chuyển đổi FLV chuyên nghiệp, nó có thể chuyển đổi Video Flash sang các định dạng khác như: FLV sang AVI, FLV sang MPEG, FLV sang WMV, FLV sang MP4.

FLV to AVI MPEG WMV 3GP MP4 iPod Converter còn hỗ trợ chuyển đổi tập tin FLV sang các định dạng video phổ biến bao gồm AVI, MPEG, WMV, DivX, XviD, ASF, 3GP, MP4, iPod, PSP, Zune và chuyển đổi FLV sang các định dạng âm thanh : MP3, WMA và WAV.Chuyển đổi Youtube FLV sang iPod, Youtube FLV sang MP3, Youtube FLV sang MPEG.

DOWNLOAD

(Source: tuoitrenangdong.net)
    Có cuộc gặp gỡ như chiếc khăn tay.
    Khi bạn mệt nhọc, nó sẽ thấm mồ hôi trên trán bạn.
    Khi bạn đau khổ, nó sẽ lau khô những giọt nước mắt.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesaosoc05 Xem bài viết
    ban down Total Video convert là đổi được đấy
    Chuẩn đấy, e cũng dùng cái này tiện lợi và hay lắm, mẹ nó search trên google xem, nếu tìm không ra thì PM cho em, em gửi cho nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hu hu ai giúp mình với
    cho mình hỏi có phần mềm đổi đuôi video nào làm được những công việc này không
    đổi được nhiều đuôi video,cắt video,nối video, điều chỉnh độ phân giải của video(phóng to hay thu nhỏ màn hình xem video) chuyển video sang âm thanh( mp3.....) không cho mình link dowload phần mềm đó đi mình cảm ơn nhiều nhiều