SỰ NGHIỆP

Nhờ chỉ cách giúp lưu các địa chỉ trang Web mình hay dùng

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 2.45K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

• 51 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình rất muốn lưu đường link của một số trang Web thường dùng vào một chỗ để tiện cho lần sau vào, bác nào biết chỉ cho em với..:Sigh::Sigh::Sigh:
    Học, học nữa, học mãi :Nottalkin::Sigh:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6,376 Bài viết

• 14,046 Được cảm ơn

Bạn vô Favorites mà add link mình thích nhé. Hoặc tải Opera, rồi từ Opera cho lên nằm hết những trang bạn thích, mở ra có ngay, tiện lợi, hihi..:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 51 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Abi nhé, nhưng mẹ Abi này, tải Opera ở đâu thế???:Sick: Đã giúp thì giúp cho chót nhé...hì... Trình độ IT của mình hơi thấp nên không biết đâu:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye
    • 3,472 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

bạn chỉ cần léo link của web bạn đang xem lên thanh công cụ (cái thanh ở dưới chỗ ghi địa chỉ trang WEb) thôi mà! Đơn giản lắm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Herbes; 15/09/2009 vào lúc 12:14 PM.
    • 6,376 Bài viết

• 14,046 Được cảm ơn

Mẹ Abi tài lanh ghê lắm :Laughing:, cũng chỉ biết nữa vời, tại mình thấy ông xã làm hihi, thấy hay đi bày cho bạn đó chứ. Đọc được comment này mình liền gọi cho ông xã hỏi ổng tải ở đâu, tên gì để bày tiếp cho bạn nè. Mà sao không thấy bắt máy, chắc đang bận cái gì rồi nên không chịu nghe, để trưa chiều mình gọi được hỏi xong sẽ post lên ngay cho bạn nhé :Battin ey:.
    P/S: trình độ IT của mẹ Abi cũng lùn nốt :Sigh:.
    • 51 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Abi nhiều nhé, để mình lót dép ngồi chờ mẹ nó vậy... mong :rolleyes::rolleyes:
    • 51 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

chị ơi có phải chị muốn lưu trang mà mình đang xem để lần sau vào xem nữa ko.Nếu vậy thì chị vào file rùi chị nhấn vào save page as rùi chị chọn chỗ mà chị muốn lưu, save là được chị ah.
    • 6,376 Bài viết

• 14,046 Được cảm ơn

Ngồi lên, lấy dép đeo vô chân lại rồi lên mạng load Opera nè hoa Bồ Công Anh ơi :Laughing:.
    Bạn load ở opera.com nhé, xuống rồi cài đặt như cài các phần mềm khác. Cài xong rồi cứ thế mà lướt web, nó sẽ lưu dấu chân bạn lần sau chỉ cần mở opera lên không những có web mình cần, mà còn vô tận mục mình thích nữa cơ, nằm hết ở đó. Tiện lợi hơn xài explorer, hay firefox mất công favorite.
    Chúc bạn thành công, vui nhé! :Clown:
    • 51 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cảm ơn hai mẹ nhé, đấy cứ phải hỏi nó mới ra vấn đề...rooling:rooling:
    Chứ cứ hì hục ở nhà chẳng biết hỏi ai, mò mãi chẳng ra cái gì cả (mò không đúng chỗ mà):Sick::Laughing:
    • 1,030 Bài viết

• 1,437 Được cảm ơn

Những địa chỉ bạn lưu ở bookmark máy nội bộ có thể mất và lúc sang máy khác không thể truy cập được.
    Bạn nên lưu trữ địa chỉ trên web, hiện tại có trang http://delicious.com/ là trang thường được lưu url của thế giới, không biết Vn có trang nào không.
    Nẻo đời muôn vạn lối, yêu nhau vì lời nói mến nhau qua nụ cười

• 265 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi liemchien Xem bài viết
    Những địa chỉ bạn lưu ở bookmark máy nội bộ có thể mất và lúc sang máy khác không thể truy cập được.
    Bạn nên lưu trữ địa chỉ trên web, hiện tại có trang http://delicious.com/ là trang thường được lưu url của thế giới, không biết Vn có trang nào không.
    Em hay dùng trang này luudiachiweb.com các chị thử dùng xem
    Gia đình nhà Hổ: bố Nam mẩu, mẹ Linh tóp và Tôm rún