SỰ NGHIỆP

Muốn kết bạn người nước ngoài để trau dồi Tiếng Anh!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 19 Lượt chia sẻ
  • 78.6K Lượt đọc
  • 65 Trả lời

20 Người đang theo dõi

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cho mình tham gia club của bạn với: cho mình xin số or gọi cho mình: 0975058943
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ai biết có câu lạc bộ nào nói tiếng anh với người nước ngoài không ạ? chỉ dùm em với ạ
    • 56 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Bạn lên các trang mạng nước ngoài facebook skype v..v để giao lưu kết bạn với tất cả mọi người trong nước lẫn ngoài nước để trai dồi nhất là tiếng anh hihi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 67 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Các bạn vào skype mà nói chuyện lên facebook để lấy skype thấy cũng tiện lắm.
    • 49 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tannylee.td Xem bài viết
    Vụ này thì mời các mẹ đến club tiếng anh của em nhé, đầy tây, chủ nhật off một lần chủ yếu là cho các bạn học viên nhưng mà người ngoài, bạn bè đến tham gia thoải mái nhé, lớp em tài trợ chi phí một phần , còn lại mọi ng tự trả tiền nước, tầm 30k một ng thôi ạ. Mẹ nào muốn tham gia thì nt cho em nha. em ít vào page nên cứ ib em ạ
    Cho mình xin địa chỉ và số điện thoại của bạn được không? Bạn có thể nhắn cho mình số : 0903313980. Mình muốn tham gia CLB TAnh của bạn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 403 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomunnho Xem bài viết
    cách này cũng hay nè, nhưng làm sao để các bạn NN biết mà đến nhà mình hả bạn?....và cái quan trọng là làm sao biết người tốt hay xấu....để cho ở trong nhà...Rất mong bạn chia sẽ kinh nghiệm, nhà mình thì rất đủ điểu kiện, nhưng không biết phải làm như thế nào...
    Thank !!
    Bạn lên trang về couchsurfing để đăng ký nhận host, khi có người đăng ký xin ở nhờ thì bạn duyệt chọn lấy người bạn cảm thấy có thể tin tưởng. Những người đăng ký xin ở nhờ thương là những người bạn du lịch nhiều nước rồi. Bạn có thể đồng ý host vài ngày, vừa có thêm bạn, vừa tìm hiểu được về những nền văn hóa mới, và biết đâu sau này đi du lịch "nghèo" ở nước nào đó thì bạn lại tìm được người host cho bạn ở nhờ.
    @}She says if I try to kiss her she'll cry
    I dry her tears all through the night @};
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4