SỰ NGHIỆP

Mua sách giá rẻ ở Sài Gòn !

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 29.5K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 218 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cũng chẳng biết ở đâu nên hỏi các mẹ ai biết chỉ giùm ấy mà thấy các mẹ ở Hà Nội có chổ mua sách rẻ hơn giá bìa nên mình đây hơi ganh tỵ ops: :P
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vì sao phụ nữ thường được trả lương thấp hơn nam giới?

Phụ nữ ngày nay có học vấn cao hơn trước, đi làm nhiều hơn và tỷ lệ phụ nữ thành công trong công...

• Công việc đầu tiên - từ kỳ vọng đến... vỡ mộng

Khi mới ra trường, ai trong chúng ta mà không nuôi những mộng tưởng lớn lao về sự nghiệp trước mắt....

• tìm nhà hàng giá rẻ tại sài gòn T.T

tình hình là mình đã đi xem bói và họ chọn dc tháng cưới là tháng 8.nên mình bây giờ muốn tìm nhà hàng nào hiện tại bây giờ giá 1 bàn khoảng 3tr thôi,vì 2vc mình cày cũng lâu rồi,mà phải tự bơi hix hix nhưng đi hỏi nhiều nơi rồi ở đâu bây giờ hình như cũng chỉ có giá 4tr, hơi bị chua hjx,nên mình...

• 80kg---> 48kg - Hành trình vượt qua chính mình

Ngày xưa (cách đây 2 năm) cân nặng của mình lên đến 80 kg. Vấn đề của mình là bản thân không nhận...

• đặc nhà hàng cưới giá re ở sài gòn :(

tình hình là mình đã đi xem bói và họ chọn dc tháng cưới là tháng 8.nên mình bây giờ muốn tìm nhà hàng nào hiện tại bây giờ giá 1 bàn khoảng 3tr thôi,vì 2vc mình cày cũng lâu rồi,mà phải tự bơi hix hix nhưng đi hỏi nhiều nơi rồi ở đâu bây giờ hình như ũng chỉ có giá 4tr, hơi bị chua,nên mình lên...

• 1,153 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Chị muốn mua sách gì? Những cuốn như "Con phải tới Havard..." hay sách nuôi dạy con thì em chịu. Em chỉ biết cửa hàng sách ở đối diện trường ĐH Kinh tế trên đường Nguyễn Đình Chiểu và 1 CH góc Pasteur, Nguyễn Đình Chiểu (đối diện dãy bán nhiều hàng gia dụng đó) có bán sách học Kinh tế và ngoại ngữ rẻ hơn giá bìa (thường được giảm 5-10%). CH ở đường Pasteur còn khuyến mãi bọc bìa sách bằng nhựa miễn phí.
    • 71 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em thấy ở đây thường có giảm giá 10-15% nè chị.
    http://www.nhasachvn.com/event/event_hotlist.php
    BT (Tp.HCM)
    • 1,153 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBo
    Em thấy ở đây thường có giảm giá 10-15% nè chị.
    http://www.nhasachvn.com/event/event_hotlist.php
    Hôm nay tình cờ lang thang mới phát hiện mấy nhà sách bán dưới giá bìa ở đường Nguyễn Thị Minh Khai đoạn gần ngã tư Mạc Đĩnh Chi. Sách truyện thiếu nhi giảm 20%, sách giáo khoa giảm 30%, có nơi như nhà sách 19 giảm đến 50%, sướng chưa? Vậy mà lâu nay cứ lượn ở Fahasa mua với giá bìa Có điều sách ở những nhà sách này không được phong phú bằng Fahasa thôi
    • 1,953 Bài viết

• 4,569 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo U
    Hôm nay tình cờ lang thang mới phát hiện mấy nhà sách bán dưới giá bìa ở đường Nguyễn Thị Minh Khai đoạn gần ngã tư Mạc Đĩnh Chi. Sách truyện thiếu nhi giảm 20%, sách giáo khoa giảm 30%, có nơi như nhà sách 19 giảm đến 50%, sướng chưa? Vậy mà lâu nay cứ lượn ở Fahasa mua với giá bìa Có điều sách ở những nhà sách này không được phong phú bằng Fahasa thôi

Mèo ú ơi, đoạn NTMK giữa ngã 3 Cao Thắng và ngã sáu cũng toàn là giảm 30% so với giá bìa không đó. Mình chẳng bao giờ mua sách ở Fahasa hay XT cả, toàn xem ở đó rồi về NTMK tìm mua cho rẻ không hà....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 246 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nhà sách Quỳnh Mai trên đường NTMK (ngã ba Cao Thắng đi lên một tí) cũng giảm giá từ 20-30%, mình thấy sách ở đây cũng đa dạng lắm
    • 289 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Sách học tiếng Anh: 204 Pasteur
    Sách đủ thể loại, cũ or mới: khoảng hơn 10 cửa hàng trên đường Trần Huy Liệu, đoạn từ Hoàng Văn Thụ tới Nguyễn Văn Trỗi (Q.PN)
    Nếu ngày ấy em không đi về phía anh, không gặp nhau, giờ này ta thế nào !?
    • 2,811 Bài viết

• 1,713 Được cảm ơn

bạn ra đường Trần Huy Liệu nhé, có cả chục nhà sách giá rẻ hơn giá bìa ở khu đó, sách mới xuât bản thì giàm tầm 15-20% còn sách xuất bản đã lâu, và những sách học thì rẻ hơn, đc giảm đến 40-60% luôn đó...mình thừong mua ở nhá sách Kim dung trên đường này...
    • JAL
    • 11 năm
    • 3,166 Bài viết

• 3,229 Được cảm ơn

Nhà sách Sông Hương, đoạn gần pasteur, giảm 15, 20, 25, 30% tuỳ loại. Họ có bán online cũng giảm giá luôn. Nhà sách kinh tế (chuye6n sách kinh tế) Nguyễn Thị Minh KHai (gần Nguyễn Thiện thuật) đối diện xéo xéo nhà sách Minh khai cũng có 1 số sách giảm giá.

Mình hay mua ở Sông Hương. Sách mắc tiền mua ở đây tiết kiệm được ối tiền. Lên mạng xem họ có ko, gọi điện thoại xem họ có thì hãy đến, ko có cuốn mình cần thì phải giơ đầu ra chỗ khác chịu chém thôi. Mua sách còn được tặng 1 cuốn báo Phụ Nữ Ấp Ba81c số mới nữa. giao hàng tận nhà miễn phí.

Mình ko có làm việc ở đâu đây nhé! Tại chỉ biết mỗi chỗ này online mà có giảm giá
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 54 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Nếu như các anh chị muôn mua sách về tài chính kế toán, kinh tế các loại thì nên đến đường Đào Duy Tư (Cơ sở B: Đại Học Kinh Tế Tp.HCM), giá sách ở đây rẻ hơn trong nhà sách rất nhiều.
    ----------------------------------------------------
    ngabadongduong@gmail.com
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4