SỰ NGHIỆP

Mở nhóm trẻ gia đình

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.55K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 90 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

chào các mum.mình đang chuẩn bị hồ sơ, đề án mỡ nhóm lớp mầm non.mở tại nhà mình.có mẹ nào đã mở thành công rùi hoặc đang tiến hành như mình thì tư vấn,góp ý cho mình với nha.như vốn cần khỏang bao nhiêu? mua bàn ghế ở đâu rẻ? đồ chơi? trang trí lớp như thế nào?...thật sự là mình ko bít bắt đầu cbi những gi.mình định nhận khoảng 40be từ 16thang đến 5 tuổi (3 lớp).mong các mẹ góp ý giúp mình.thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 60 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Xin chào ACE,

em muốm thành lập nhóm trẻ gia đình, trông khoảng 40 bé. em lên phương hỏi thì hộ bảo phải có đề án thành lập. lên mạng seach thấy có biểu mẫu, đề án....nhưng toàn dành cho trường mầm non tư thục chứ chả có cái nào của nhóm trẻ gia đình cả.
    em xin hỏi các anh chị có kinh nghiệm về mảng này tư vấn giúp em dc ko ah?

thanks cả nhà
    • 1,207 Bài viết

• 808 Được cảm ơn

chị muốn làm đề án nên nhờ tư vấn làm hộ. nếu mình ko phải trong ngành. đầu năm em cũng có ý định mở nhóm trẻ gia đình.nhưng vì vướng giấy tờ( ko biết làm, ko biết nhờ ai) nên chuyển wa kinh doanh rùi. chừng nào chị hoàn thành nhớ lên chia sẻ chị em với nha.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em đến PGD quận mà e định mở nhóm trẻ í,gặp người phụ trách bên bộ phận Mầm non ,họ sẽ hướng dẫn và có biễu mẫu cho em nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 60 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi songpha8x Xem bài viết
    chị muốn làm đề án nên nhờ tư vấn làm hộ. nếu mình ko phải trong ngành. đầu năm em cũng có ý định mở nhóm trẻ gia đình.nhưng vì vướng giấy tờ( ko biết làm, ko biết nhờ ai) nên chuyển wa kinh doanh rùi. chừng nào chị hoàn thành nhớ lên chia sẻ chị em với nha.
    mình đang xúc tiến làm đề án và chiêu sinh luôn. vì lên phường hỏi mấy cô nói làm đề án ( nhưng mình thấy vì họ thành lập trường, còn mình chỉ là nhóm trẻ gia đình). xem thử đề án của 1 chị ở trên đó, gọi điện hỏi thăm thấy chị đã mở đc 2 tháng ròi (tức là nộp đề án song song với chiêu sinh). mà mình thấy vậy cũng phải vì nộp đề án họ sẽ xuống ktra CSVC của mình, lúc họ tới mà chưa có gỉ hết sao ktra hi?!
    • 60 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meome1975 Xem bài viết
    em đến PGD quận mà e định mở nhóm trẻ í,gặp người phụ trách bên bộ phận Mầm non ,họ sẽ hướng dẫn và có biễu mẫu cho em nhé!
    thanks chi nhiu nhen, em hỏi rồi chi ah.
    • 735 Bài viết

• 736 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình hỏi ngu tí, nhóm trẻ gia đình với trg mầm non tư thục thì khác nhau như nào? tại mình cũng đang lăm le lĩnh vực này hehe. Hoặc bạn cần người thì ới mình nhé mình đang muốn chuyển hướng, coi như đi làm học việc luôn hihi
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng đang muốn mở tại nhà đây vậy ma cũng không biết bắt đầu như thế nào. không mẹ nào biết về vấn đề này a. sad
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị lên hỏi rồi thì bảo cho mọi người tham khao với. họ bảo sao hả chị. thế csvc chị đã chuẩn bị được những gì rồi. mách em với
    • 1,207 Bài viết

• 808 Được cảm ơn

mình nghe nói nhóm trẻ gia đình do phường quản lý, phòng giáo dục chỉ đi kiểm tra lúc đầu thui.nếu có quen biết thì nhờ mấy người bên văn hóa thông tin làm giúp.mình đang tìm địa điểm mà khó quá mà mặt bằng cao quá.bạn nào đã mở được rùi thì chia sẻ kinh nghiệm cho mọi ng biết với
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3