SỰ NGHIỆP

Mầm non Anh Đào Gò Vấp

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.24K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! có mẹ nào đã gửi con học ở MN Anh Đào Gò Vấp chưa ah? tình hình là em chuẩn bị cho bé vào học lớp mầm ở trường này nhưng mà cũng lo lắm vì trước giờ bé đang học ở trường tư cũng ok nhưng bé đã lớn em muốn cho bé qua môi trường MN công lập, có nhiều chương trình học hơn và nhièu hoạt động hơn. ngoặt nỗi bé nhà em có tội lừoi ăn nên rất còi, nên nhờ các mẹ có kinh nghiệm đã học ở đây tư vấn giúp em với, phân vân lắm vì cũng đọc nhiều thông tin là vô công lập thì do lớp đông các cô thường để bé tự xúc ăn ko đút như ở trường tư đâu (mà với tình hình này thì bé em nó khỏi ăn luôn quá, huhuhu... có con lừoi ăn khổ lắm các mẹ ah), và cho em hỏi thêm các mẹ có biết lớp mầm nào với cô giáo nào là ok nhất ko ah. Nhờ các mẹ có kinh nghiệm chỉ dẫn giúp với. tks các mẹ nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Kéo co - Hò dô, trò chơi nhỏ, ý nghĩa lớn

http://www.webtretho.com/omo-cu-tha-ho-lam-ban/wp-content/uploads/sites/46/2014/06/keoco1.jpg ...

• Công việc đầu tiên - từ kỳ vọng đến... vỡ mộng

Khi mới ra trường, ai trong chúng ta mà không nuôi những mộng tưởng lớn lao về sự nghiệp trước mắt....

• Trường mầm non Anh Quốc(Real English Kids)Hà Nội

TRường Real English Kids do thầy giáo người Anh đã từng dạy ở British Council mở ra. Ở đây các bé sẽ được thầy trực tiếp giàng dạy 1h30''hàng ngày. Sáng 45', chiều 45'.Ngoài ra giáo viên người Việt cũng nói thành thạo tiếng Anh và là người có kinh nghiệm giảng dạy 7 năm . Các bé sẽ được học đọc,...

• Nghệ thuật "tám" ở công sở để có lợi cho mình

Thừa nhận đi nào chị em, “tám” và nói xấu ai đó trong công ty thật hấp dẫn phải không? Bạn cũng...

• Trường mầm non Việt Mỹ - Gò Vấp

Các mẹ có con học trường mầm non Việt Mỹ đường Quang Trung P.10 Q. Gò vấp làm ơn cho mình hỏi thăm về thông tin của trường với ạ. Mình muốn biết các thông tin như sau: * Cô giáo dạy trẻ dễ thương ko ạ? * Trường có sân chơi ngoài trời cho trẻ? * Nhà bếp: vệ sinh? Nhân viên nấu ăn? * Phòng sinh...

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào mẹ,

Con mình đang học ở đây đấy, bé học lớp Mầm 3, học từ khi được 24 tháng tuổi. Mình cảm thấy các cô ở đây rất tận tình. Vì mình đã cho bé học ở trường Thần Đồng trước khi đến đây.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tks mẹ nhiều lắm! ko biết mỗi năm có thay đổi cô giáo đứng lớp ko, nếu ko em xin vô Mầm 3 như mẹ nói

Trích dẫn Nguyên văn bởi banghuong19 Xem bài viết
    Chào mẹ,

Con mình đang học ở đây đấy, bé học lớp Mầm 3, học từ khi được 24 tháng tuổi. Mình cảm thấy các cô ở đây rất tận tình. Vì mình đã cho bé học ở trường Thần Đồng trước khi đến đây.
    • 112 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

chao ban ! cho minh hỏi mot lop hoc khoan bao nhieu be vậy , con minh dang gui truong tu nhung vua roi moi xin dc ho so cho be o truong Anh Đào nay nen cũng muon chuyen be qua truong cong lap hoc .
    Chào mẹ,

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mẹ,Con mình đang học ở đây đấy, bé học lớp Mầm 3, học từ khi được 24 tháng tuổi. Mình cảm thấy các cô ở đây rất tận tình. Vì mình đã cho bé học ở trường Thần Đồng trước khi đến đây.
    Bạn ơi, trường Thần Đồng có tốt ko? Bé nhà mình chưa đi học bao giờ nên mình muonns tìm trường tư mà ko biết chọn trường nào? Bé nhà mình nhát và khó ăn. Bạn chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm. Thank bạn.
    • 91 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi muốn vào trường anh đào minh phải mua hồ sơ như thế nào chị em nghe nói phải tốn 15tr đúng không chị
    sdt cua em:0935454737 co j chị liên lạc vào số này giúp em nha