SỰ NGHIỆP

Luyện thi Toeic ở đâu giá tốt mà rẻ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 30.9K Lượt đọc
  • 115 Trả lời

13 Người đang theo dõi

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TranTin09 Xem bài viết
    Mình ôn TOEIC sau 2 tháng đạt được 550, đầu vào mình rất ẹ, chưa được 300. Mình ôn ở cô lớp chỉ 5 người, học phí 700k/tháng Ai muốn biết thêm thông tin thì message mình nhé
    Thanks TranTin09 nhé
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bây giờ vì cái chứng chỉ toeic và đi xin việc nên các tt mọc lên như nấm ấy nhỉ ^^
    • 76 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

mình đã từng học ở trung tâm Isep Việt Nam và thấy cũng khá ổn này mấy bạn,điểm đầu vào của mình không lắm chỉ đc 250 thôi,cơ mà học xong 1 khóa ở đây mình đi thi thì lên đc 600 r,cô nghiêm khắc nhưng cũng vui tính và tận tình với học viên,chất lương tốt mà giá cũng khá vừa ^^
    Mẹ yêu con nhất trên đời , Mèo bố , mèo mẹ và mèo con <3
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nhỏ bạn mình cũng vừa mới thi Toeic đc 790 đ. Mình thấy hoc IEG ok lắm ấy . Ai có nhu cầu thì tìm hiểu thử . Ở quận 10 có trường Talent cũng chất lượng . Giá 2 trường này cũng vừa túi tiền sinh viên nữa .
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cách đây 3 tháng mình muốn hoc thi TOEIC, mình thì lúc đó tiếng anh còn yếu, nắm căn bản còn chưa vững. nhờ đứa bạn giới thiệu bạn SV năm cuối này mà mình thi TOEIC dc 560 điểm sau khi ôn 3 tháng. anh này dạy tận tình và trọng tâm, ôn từ căn bản, nghe nói, ngữ pháp và cả luyện thi luôn. Học phí thì mình thấy so ra cũng rẻ hơn học ở trung tâm nhiều. nhưng quan trọng là học với gia sư thì dc chỉ dẫn tận tình hơn.

bạn có thể liên lạc hỏi . số phone của bạn đó nè 0986.605.831, bạn đó tên hiếu nha. ah anh này có bằng TOEIC 825 điểm nữa đó nha nên chắc kinh nghiệm có nhiều
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yoona90 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, em trai em đang muốn luyện thi Toeic, các mẹ biết chỗ nào luyện thi Toeic tốt mà rẻ thì giới thiệu em với.

Các mẹ cho em hỏi thêm là nó chỉ học tiếng Anh ở cấp 3. lại không được nghe nói giao tiếp mấy thì có luyện thi Toeic được ngay chưa hay phải ôn lại căn bản ạ. Em cũng học tiếng Anh nhưng không hiểu lắm về cái thi Toeic này ạ. Mẹ nào biết giúp em với nhé.

Em cảm ơn các mẹ nhiều nhiều
    Nếu bạn ở HCM thì thử cho em ấy qua bên trung tâm IEG xem sao, trung tâm này sẽ test khả năng tiếng Anh đầu vào cho em bạn. TOEIC thì chỉ thi 2 phần nghe và viết thôi, không khó lắm, chỉ đòi hỏi kiến thức tiếng Anh căn bản vững tí là được.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ở HN thì có thể đăng ký học lớp Toeic của cô Phương gần cầu Mai Động 2tr/ 1 khóa 3 tháng ( giá khá là rẻ và có cam kết đầu ra ) nhé . sđt : 098 3812125 . Lúc trước mình học từ 380 lên dc 650
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cá nhân mình thì không thích lắm các chỗ giảm giá lắm như kiểu các hãng bán hàng hiệu ý, có mấy khi giảm giá đâu
    • 27 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em trai mình cũng đang học Toeic để chuẩn bị ra trường. Học tại trung tâm mà bé nhà mình cũng đang theo học, thấy nó bảo học cũng đc, còn riêng mình thấy con mình học ở đây khá tiến bộ.
    • 493 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

mình muốn sang đầu tháng 4 ôn thi TOEIC cấp tốc trong 2-3 tháng. Bạn nào có nhu cầu đăng kí cùng mình ko?
    Ưu tiên học ở mạn Khương Trung, Kim Giang, Định Công Hoàng Mai nhé. Học ngoài giờ và cuối tuần thôi ạ.
    Giảng viên thì mình cũng đang nghiên cứu tìm. Bạn nào có quen giảng viên nào ở quanh khu vực trên cho mình thông tin với.
    Cám ơn các bạn nhiều.
    • 252 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình cũng đang nghiên cứu luyện thi TOEIC nè
    Mời các mẹ mua sách luyện thi TOEIC gốc giá rẻ tại:

http://mgod.webtretho.com/forum/f251...m-gia-1926114/
    • 85 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Theo như suy nghĩ của mình thì nên chọn chương trình học đơn giản nhất là giao tiếp trước sau khi có một kiến thức gọi là căn bản nhất về giao tiếp bạn có thể tiếp tục với các mục tiêu tiếp theo cao hơn chẳng hạn như Toeic hoặc thậm chí là Ielts, nhưng nếu như có dự tính đi nước ngoài định cư thì có thể qua vòng phỏng vấn tại đại Sứ quán là ok rồi, còn nếu có tấm bằng cho oai với ngta thì có thể thi ielts vì ielts nó có giá trị quốc tế mà chứ toeic thì nói chung là Việt nam hay dùng hơn. nếu vì mục đích giao tiếp thì có thể chọn các trung tâm có Gv bản xứ càng tốt vì họ là người nước ngoài có thể trao đổi trực tiếp ngôn ngữ với họ sau này mình sẽ có thể giao tiếp tốt hơn với những người bản ngữ sau này khi qua nước ngoài, bên cạnh đó bản thân mình cũng học hỏi được ít nhiều văn hóa của ngta. vì vậy bạn nên tìm các trung tâm có 100% Gv bản xứ mà học ví dụ như ILI ở phía sau công viên Lê Thị Riêng đó hoặc Acet cũng được . Mình thấy trường này dạy tốt, giáo viên nhiệt tình thân thiện lại phát âm chuẩn có cách truyền đạt rõ ràng dễ hiểu làm cho lớp hào hứng học.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn qua học thử thầy Chỉnh bên Toeic bên Anh ngữ Tôi Tự Học đi. Giá mềm sinh viên, hình như 700k/tháng, mà có cam kết đầu ra hoàn học phí nữa.
    • 4 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mai mình thi toeic mà hem biết ở phòng thi có đồng hồ xem giờ k nhỉ? có mẹ nào thi rồi chia sẻ giúp với ạ.
    Mình thi ở HCM, với có được nháp gì vào đề thi k?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy lớp học TOEIC ở Thảo Điền, Quận 2 của thầy Cải rất chất lượng mà học phí lại tiết kiệm. Các bạn có thể tìm hiểu thêm qua Facebook của thầy ấy nhá: www.facebook.com/MrCaiTOEIC
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình nghĩ bạn nên mua ít sách về nhà ôn lại cho có chút căn bản trước khi nghĩ đến việc tìm trung tâm . Không có căn bản mà cố học cao thì cố thế nào cũng khó lắm
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6