SỰ NGHIỆP

Lương nhân viên trong ngân hàng.

Đến trả lời mới nhất
  • 10 Lượt chia sẻ
  • 779K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chưa bị khóa àh? Ai tạo topic mới đi
    • 113 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cung lam o ngan hang vơi hon 7 nam kinh nghiem lam viec tu nhieu noi dang muon ung tuyen vao vi tri Giam doc trung tam cham soc khach hang ca nhan của maritime bank nhung ko biet de xuat muc luong bao nhieu la phu hop.Co ai bit noi cho minh bit voi minh cam on
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 việc nhỏ giúp ta thông minh hơn mỗi ngày

Bạn nghĩ rằng trí thông minh là thứ bất di bất dịch trong suốt cuộc đời, nhưng không phải thế đâu,...

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• Lương nhân viên làm việc tại ngân hàng

Chào cả nhà! em là thành viên mới của diẽn đàn Em cũng đang thắc mắc về chính sách lương bổng, tiền thưởng tại các NH, sao có người nói làm ở NH lương cao, lại có người bảo là không cao mà rất cựcvà áp nữa. E đang muốn chuyển qua Nh cổ phần làm nhưng sao nghe nhiều ý kiến khác nhau làm em bối rối...

• Mẹo trị tận gốc bệnh sổ mũi cho bé 2 tuổi ?

Con em bị sổ mũi thường xuyên, uống bao nhiêu thuốc cũng không khỏi. Con em giờ đang 2 tuổi, chắc...

• Vì sao thu nhập nhân viên nhiều ngân hàng giảm mạnh?

http://www.zing.vn/news/tai-chinh-chung-khoan/vi-sao-thu-nhap-nhan-vien-nhieu-ngan-hang-giam-manh/a263147.html#home_noibat1 Xét về tổng số tiền chi cho nhân viên, Vietcombank là quán quân với mức 17,66 triệu đồng. Nhưng nếu xét khoản lương, phụ cấp người lao động được nhận trực tiếp, thì ACB đứng...

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bạn ơi cho mình hỏi, công việc ở ngân hàng bán lẻ điện tử của oceanbank thế nào, lương lậu ra sao.cho mình bít với.thanks các bạn nhìu