SỰ NGHIỆP

Lương nhân viên trong ngân hàng.

Đến trả lời mới nhất
  • 10 Lượt chia sẻ
  • 772K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

53 Người đang theo dõi

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chưa bị khóa àh? Ai tạo topic mới đi
    • 110 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cung lam o ngan hang vơi hon 7 nam kinh nghiem lam viec tu nhieu noi dang muon ung tuyen vao vi tri Giam doc trung tam cham soc khach hang ca nhan của maritime bank nhung ko biet de xuat muc luong bao nhieu la phu hop.Co ai bit noi cho minh bit voi minh cam on
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Qùa tặng ngày khai trường từ CANIFA Kids

Chào mừng năm học mới và hân hạnh là Nhà tài trợ chính của Đồ Rê Mí 2014, CANIFA Kids dành tặng các...

• Làm việc với sếp trẻ tuổi

Trong tưởng tượng của chúng ta, sếp phải luôn là hình ảnh của một người rất lớn tuổi, giỏi giang,...

• Lương nhân viên làm việc tại ngân hàng

Chào cả nhà! em là thành viên mới của diẽn đàn Em cũng đang thắc mắc về chính sách lương bổng, tiền thưởng tại các NH, sao có người nói làm ở NH lương cao, lại có người bảo là không cao mà rất cựcvà áp nữa. E đang muốn chuyển qua Nh cổ phần làm nhưng sao nghe nhiều ý kiến khác nhau làm em bối rối...

• Vì sao người dậy sớm dễ thành công hơn?

Các giám đốc điều hành, chính trị gia, vận động viên, nghệ sỹ… và vô số những người được xem là...

• Ảnh hưởng của tâm lý đến thành tích công việc của nhân viên ngành Ngân hàng

Kính chào các Mẹ Hiện em đang làm việc tại Ngân Hàng Đông Á Lê Văn Sỹ. Em đang thực hiện một nghiên cứu về tâm lý và thành tích công việc của nhân viên ngành Ngân hàng để làm đề tài tốt nghiệp. Và em thật sự đang rất cần ý kiến khảo sát của các Mẹ ở đây. Các Mẹ dành chút thời gian vào đường...

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bạn ơi cho mình hỏi, công việc ở ngân hàng bán lẻ điện tử của oceanbank thế nào, lương lậu ra sao.cho mình bít với.thanks các bạn nhìu