SỰ NGHIỆP

Lương nhân viên trong ngân hàng.

Đến trả lời mới nhất
  • 10 Lượt chia sẻ
  • 778K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chưa bị khóa àh? Ai tạo topic mới đi
    • 113 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cung lam o ngan hang vơi hon 7 nam kinh nghiem lam viec tu nhieu noi dang muon ung tuyen vao vi tri Giam doc trung tam cham soc khach hang ca nhan của maritime bank nhung ko biet de xuat muc luong bao nhieu la phu hop.Co ai bit noi cho minh bit voi minh cam on
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lương nhân viên làm việc tại ngân hàng

Chào cả nhà! em là thành viên mới của diẽn đàn Em cũng đang thắc mắc về chính sách lương bổng, tiền thưởng tại các NH, sao có người nói làm ở NH lương cao, lại có người bảo là không cao mà rất cựcvà áp nữa. E đang muốn chuyển qua Nh cổ phần làm nhưng sao nghe nhiều ý kiến khác nhau làm em bối rối...

• Cho bé ăn Phomat hay váng sữa thì tốt hơn?

Các mẹ nhà mình ới ời, dạo gần đây em thấy rộ lên phong trào cho con ăn váng sữa, phô mai…Nghe nói...

• Tiết lộ thu nhập "khủng" của cán bộ, nhân viên các ngân hàng lớn

Tiết lộ thu nhập "khủng" của cán bộ, nhân viên các ngân hàng lớn (Dân trí)- Số liệu từ báo cáo tài chính riêng lẻ quý IV/2011 của một số ngân hàng vừa công bố hé mở mức thu nhập khủng của nhân viên ngành ngân hàng. Hiện mức thu nhập bình quân 22,4 triệu đồng của nhân viên Vietcombank đang tạm dẫn...

• Kiếm tài liệu chưa bao giờ có thể dễ hơn

KIẾM TÀI LIỆU CHƯA BAO GIỜ CÓ THỂ DỄ HƠN Bạn đã từng tìm kiếm tài liệu chưa? Có lẽ hầu hết...

• Muốn thành công hãy "ngậm miệng" lại!

Các cụ nhà mình hay nói “cái miệng hại cái thân” thật chẳng sai. Nếu bạn thuộc tuýp người hay nói,...

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bạn ơi cho mình hỏi, công việc ở ngân hàng bán lẻ điện tử của oceanbank thế nào, lương lậu ra sao.cho mình bít với.thanks các bạn nhìu