• 1 Lượt chia sẻ
  • 11.5K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 103 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Chương trình giúp bạn lồng ảnh vào ảnh chỉ với 2 cái nhấp chuột. Sau khi lồng ảnh, nếu thích bạn có thể tạo thêm các hiệu ứng như làm cong, xoay, phản chiếu... cũng như điều chỉnh kích thước ảnh.

Đặc biệt, chương trình còn cho phép lồng một tấm ảnh vào chính nó ở một vị trí khác cũng như một tấm ảnh cực lớn vào một tấm ảnh nhỏ. Các định dạng ảnh mà chương trình hỗ trợ khi lưu là BMP, JPG, PNG, TIFF, TGA v.v... Cần lưu ý là kích thước tối đa S_Merge xử lý được là 25 megapixel. Nếu vượt quá giới hạn này chương trình sẽ ngưng hoạt động ngay lập tức. Bản dùng thử của S_Merge không giới hạn thời gian, nhưng ảnh xử lý được sẽ có watermark. Dung lượng: 778 KB.

Download: http://www.graphicutils.com/smerge/smerge13.exe
    Theo NLĐ

Rất tiện cho các mẹ làm lịch đấy !
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Xin hỏi có anh chị nào biết nấu món cháo lòng xin vào chỉ bảo

trước hết mình xin cám ơn cả nhà đã bỏ chút thời gian để cho mình ý kiến về món này.số là mình đang có dự định sẽ mở một tiệm cháo nho nhỏ để mấy chị em cùng làm và mình cũng có thăm hỏi nhiều ý kiến khác nhau, vì nếu nấu nhà ăn thì dễ nhưng nấu để bán thì phải bài bản đàn hoàn. đặc biệt là cách...

• 15 mẹo cực hay khi tìm kiếm trên Google

Google là một công cụ tìm kiếm hiệu quả nhất hiện nay vẫn chưa có một đối thủ nào cạnh tranh nổi....

• Có thể làm visa vào Anh trong 24 giờ

Theo Đại sứ quán Anh tại Việt Nam, từ ngày 14/3, các đối tượng xin thị thực nhập cảnh (visa) vào Anh Quốc có cơ hội được cấp visa nhanh hơn nhờ dịch vụ xét duyệt thị thực nhanh trong vòng 24 giờ tại Hà Nội và 5 ngày tại TP HCM. Tại Đại sứ quán Anh ở Hà Nội, dịch vụ xét duyệt nhanh chỉ làm việc...

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• Muốn thành công hãy "ngậm miệng" lại!

Các cụ nhà mình hay nói “cái miệng hại cái thân” thật chẳng sai. Nếu bạn thuộc tuýp người hay nói,...

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi my sun sao mình doawload phần mềm lồng ảnh vào ảnh của bạn mà khi tải về nó bảo rằng ko thể xài được thế bạn co các gì giúp mình với được ko cảm ơn bạn nhiều nha mình đang rất muốn làm một bức ảnh đẹp nè
    • 12,963 Bài viết

• 3,079 Được cảm ơn

Mình load về chạy bình thường mà, bạn load lại thử xem sao.
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương...
    • 140 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mẹ cháu cũng load về thử rồi nhưng chưa biết cách làm.. các bác chỉ giáo một cái.
    • 131 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Manly 2005
    Mình load về chạy bình thường mà, bạn load lại thử xem sao.
    Các mẹ dùng ntn mình đang lò mò chưa hiểu mô tê gì hết
    Mà giao diện cũng không được bắt mắt lắm nhỉ?
    Mẹ vui là mẹ rất vui khi con học được nhiều điều hay
    Mẹ vui là mẹ rất vui khi mỗi ngày con thêm khôn lớn
    • 1,851 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chương trình này hay quá, cảm ơn My Sun nhé.
    • 103 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Crack cho chuong trinh : Down tai day :
    http://www.cracks.mu/download/S_MERGE_v1.30_196778.html

Sorry vi khong go duoc tieng Viet
    • 103 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi puppy & kitty
    Mẹ cháu cũng load về thử rồi nhưng chưa biết cách làm.. các bác chỉ giáo một cái.
    Bạn download file này về xem nhé.
    Do thời gian có hạn nên làm hơi vội .
    các bạn thông cảm nhé .
    Link:

http://s33.yousendit.com/d.aspx?id=0...41PG77X7VSQWVK

Có gì thì PM cho mình, sẽ huớng dẫn cụ thể hon.
    • 1,728 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi puppy & kitty
    Ôi, chị Hằng mới làm cho 2 con gái cai Avatar trông ngộ quá. Em nhìn thấy từ sáng và cứ bảo con gái đang khóc nhè sao giống Kiều Anh quá, nhưng mà chẳng nhìn ID nên không nghĩ là Kiều Anh thật. Giừ mới nhìn thì hóa ra đúng rùi
    Nhà thám hiểm Sóc đợt 4 đây ạ http://www.webtretho.com/forum/f1612/ma-so-370-id-nhim-ma-742600/
    • 1,056 Bài viết

• 346 Được cảm ơn

Cám ơn My sun nhé, em vừa download về và làm thử rồi, trông hơi bị pro nhé,
    • 4,896 Bài viết

• 1,039 Được cảm ơn

Các mẹ dạy cách sử dụng đi, em nhìn vào nó mà chả hiểu cái gì sất
    hix... quê quá
    • 301 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shimizu
    Cám ơn My sun nhé, em vừa download về và làm thử rồi, trông hơi bị pro nhé,
    Mình cũng làm được rồi, trông đẹp lắm. Cảm ơn My sun!
    • 103 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Chíp
    Các mẹ dạy cách sử dụng đi, em nhìn vào nó mà chả hiểu cái gì sất
    hix... quê quá
    Bạn xem huớng dẫn ở đay nhé : http://s33.yousendit.com/d.aspx?id=0...41PG77X7VSQWVK

Chúc thành cong.
    PS: Các mẹ làm đuợc post ảnh len cho mọi nguời chiem nguỡng với nào ! :1:
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cam on moi ngươi nha minh dang đoa load va dung thu hiiiiiiiiiiii
    • 67 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mysun ơi ! mình đã cài vô rồi nhưng... sao mình mở image vài sao nó không chịu ra làm sao mà upload đây, thường thì mở là ra mới upload ảnh lên được chứ, không biết nó bị cái gì nữa đây
    • 247 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi My Sun
    Bạn xem huớng dẫn ở đay nhé : http://s33.yousendit.com/d.aspx?id=0...41PG77X7VSQWVK

Chúc thành cong.
    PS: Các mẹ làm đuợc post ảnh len cho mọi nguời chiem nguỡng với nào ! :1:
    My sun làm ơn upload lại hướng dẫn lồng ảnh vào ảnh nhé. Many thanks!

• 1,081 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

mình muốn hỏi làm sao để phần overlap giữa 2 tấm ảnh rõ hơn? mình kiếm hoài không ra. Với lại, mỗi lần mình muốn mở 1 file mới hoặc đóng file cũ đều không được, cứ phải delete 1 source đi, rồi thêm source. Mà mình cũng không biết làm sao để zoom in/out nữa. Nói chung là... vất vả lắm, hichic... Chỉ dùm mình nhe, cám ơn lắm lắm...
    Home is where the heart is. Welcome to our home sweet home...page

Welcome also to Bếp nhà LuVườn của ngoại Đan Quỳnh:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

Chú ý: Thay đổi giao diện Blog Opera - Làm lịch cho bé :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 1,990 Bài viết

• 527 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, ai đã dl được hướng dẫn của My Sun rồi thì gửi cho minh với. Mình đã cài vào máy rồi mà không biết làm ntn